Xin lá số nghiệm lý Phu Thê cung!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lanhuongvnf
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xin lá số nghiệm lý Phu Thê cung!

Gửi bài gửi bởi lanhuongvnf »

Nhân_Tâm đã viết:Chào chị lanhuongvnf,

Cảm ơn chị đã hồi âm ạ. Như chị đã nói thì NT đã không luận đúng, không biết chị có chắc về giờ sinh không ạ? Chị hiện nay đang ở đâu? Chị gặp chồng ở đâu ạ? Chị có thể cho NT biết thêm về thông tin để nghiệm thử giờ sinh không?
Chào Nhân Tâm,
Về giờ sinh thì mẹ mình nói là sau 2h chiều. Cái này mình cũng chỉ biết nghe mẹ thôi chứ k biết sao nữa. Bạn có thể kiểm nghiệm lại giúp mình k?
Mình cao 1.6m. Ngoại hình ưa nhìn ( nhiều người khen xinh). Sức khỏe tốt. Học hành tốt. Mình đạt giải QG và đc tuyển thẳng và ĐH. Tuy nhiên đi làm 3 năm thì cv k ổn lắm (cơ hội thăng tiến k có, quy mô cty nhỏ, mình hay nhảy việc), mặc dù thu nhập so với mặt bằng chung thì k thấp. Tính nóng, cầu toàn...đôi khi khó tính, ưa hoạt động, hay suy nghĩ nhiều...Gia đình đông anh chị em: 2 chị gái, mình, em trai. Bố mẹ làm công chức nhà nước, k giàu, chỉ đủ ăn. Em trai sức khỏe k tốt, bệnh tật từ nhỏ. Lớn lên có khá hơn chút.
Chồng mình và mình quen nhau qua diễn đàn. Lúc đầu mới quen thì chồng mình đi công tác xa, k ở HN. Còn mình thì ở HN. 1 thời gian sau chồng về thì chính thức yêu nhau và cũng làm đám cưới sau 6,7 tháng. Vì lý do công việc nên chồng mình lại đi xa, và mình nghỉ việc đi theo chồng từ khi cưới đến nay, mỗi nơi ở vài tháng:D. Hiện tại vợ chồng mình đang ở SING. Nhưng tuần sau mình sẽ về HN, còn chồng vẫn ở lại đến hết tháng mới về.
Về tình cảm, chồng mình là người rất tình cảm. Có thể nói anh ý hành động theo cảm xúc nữa í. Anh ý là người yêu thương và trân trọng mình nhất. Mình sẽ gửi lá số của anh ý cho bạn xem luôn.
Hình ảnh

Bạn có thể xem giúp mình đường công danh của chồng mình đc k? Vì anh ý đang có ý định nghỉ việc ở cty này với lý do áp lực với sếp (mà cty này là cty nước ngoài rất tốt, trả lương có thể nói là cao nhất ở VN cho 1 kĩ sư). Bạn xem giúp mình có nên nghỉ k? Và nếu nghỉ thì có tìm đc cv khác ổn ổn 1 tí k? Vì hiện tại mình k đi làm nên tất cả vấn đề tài chính trong cả gia đình đều do chồng mà.
Cảm ơn Nhân Tâm nhiều. Hy vọng bạn dành thêm chút thời gian cho vợ chồng mình.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhân_Tâm »

Chào chị,

Cảm ơn chị, trong bài trước chị có nói tình cảm của chị trước khi lấy chồng không được vui vẻ gì là có ý nói đến tình cảm của 2 anh chị phải không ạ? Hay nói đến mối tình trước.

Uhm, NT xin lỗi chị. Nhưng lá số giờ Mùi đúng là của chị, còn về cung Phu và cung Tử thì có thể do NT chưa hiểu hết nên những gì trên luận có thể hoàn toàn không chính xác, hj, mong chị thông cảm nha.

NhanTam.
Được cảm ơn bởi: lanhuongvnf
Đầu trang

lanhuongvnf
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanhuongvnf »

Nhân_Tâm đã viết:Chào chị,

Cảm ơn chị, trong bài trước chị có nói tình cảm của chị trước khi lấy chồng không được vui vẻ gì là có ý nói đến tình cảm của 2 anh chị phải không ạ? Hay nói đến mối tình trước.

Uhm, NT xin lỗi chị. Nhưng lá số giờ Mùi đúng là của chị, còn về cung Phu và cung Tử thì có thể do NT chưa hiểu hết nên những gì trên luận có thể hoàn toàn không chính xác, hj, mong chị thông cảm nha.

NhanTam.
Hi Nhân Tâm,
Chuyện tình cảm trc khi lấy chồng mình nói đến là chuyện với người trước đó. Còn với chồng mình hiện tại thì rất happy, mặc dù ...khá là khắc khẩu, hay cãi nhau nhỏ nhặt vì có nhiều điểm khác nhau trong suy nghĩ và quan điểm quá:)
Cảm ơn NT nhiều nha
Được cảm ơn bởi: Nhân_Tâm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”