Giấc mơ kì lạ về rắn và đám tang mong được giải đáp

Các bài học thuật về môn tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
chinhtui
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Giấc mơ kì lạ về rắn và đám tang mong được giải đáp

Gửi bài gửi bởi chinhtui »

Ngày xưa lúc còn nhỏ mình thướng nằm mơ thấy cái gì thì sáng hôm sau sự việc đó xảy ra gần tương tự như giấc mơ....ví dụ như có lần mình mơ thấy con dán bò sau lưng thì sáng hôm sau vừa thức dậy đã thấy con dán chết năm ngay bên cạnh rồi :D
đêm hôm qua mình có 1 giấc mơ kì lạ mong mọi người giúp đỡ không biết là điềm lành hay xấu nữa. Mình mơ thấy 1 con rắn màu vàng bò vào người mình rồi tự nhiên nó bò vào miệng mình cố gắng kéo con rắn ra nhưng không được nên mình đã nuốt nó vào bụng....một lúc sau thì mình mơ thấy 3 cái đám ma nằm kế nhau. Không biết ý nghĩa giấc mơ là gì. Xin mọi người có am hiểu chỉ giúp
Đầu trang

phonglan
Ban tư vấn
Ban tư vấn

TL: Giấc mơ kì lạ về rắn và đám tang mong được giải đáp

Gửi bài gửi bởi phonglan »

1. Mơ thấy rắn: Chắc bạn đang có một điều bí mật nhưng nhất quyết không thể để lộ ra ngoài

2. Mơ thấy đám tang: là điềm tài lợi dồi dào
Đầu trang

chinhtui
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi chinhtui »

phonglan đã viết:1. Mơ thấy rắn: Chắc bạn đang có một điều bí mật nhưng nhất quyết không thể để lộ ra ngoài

2. Mơ thấy đám tang: là điềm tài lợi dồi dào
Thank chị
Đầu trang

nguyetyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nguyetyen »

Nhờ cô Phonglan giải dùm, Yến có giấc mơ lạ gần đây đến giờ vẫn cứ ám ảnh, giấc mơ chết chóc trên chuyến di chuyển bằng oto trên con đường về làng, trên chuyến oto khách đó rất đông người, Yến có ngồi cạnh 1 bà già gần nhà, bà ấy đã chết cách đây không lâu rồi, nhưng trong giấc mơ lại gặp, Chiếc xe lao đi với tốc độ kinh hoàng, yến cảm thấy có điều không lành, và bà cụ ấy cứ ngồi bấm đầu ngón tay, tay bà ấy rất gầy gò run rẩy, tượng tượng như bà tiên tri nổi tiếng Vanga, Yến đã lấy tay mình nắm tay, giữ tay bà ấy thôi không cho bấm, cho đến khi có một người trên xe hét lên xin xuống, yến đã xuống theo tổng cộng là 3 người, (1 trong ba người xuống cũng có 1 bà già đã chết từ lâu, bà xin xuống đúng chỗ nhà bà ấy) vì vậy trong giấc mơ Yến sống còn sau đó tất cả những ng trên xe đó đều tử nạn vì tai nạn ô tô, nhưng chuyện không dừng lại, giấc mơ được đi tiếp khi yến đi bộ về đến nhà, thì gặp 1 anh chàng cùng làng, 2 người anh em của họ cũng bị chết đường anh ta khóc và yến hỏi thăm, lúc sau anh chàng đó có gửi cho Yến 1 hộp cơm trưa dạng cơm hộp văn phòng, Yến đã ăn nó.
Vậy nhờ cô Phong lan phỏng đoán giúp về giấc mơ ấy giúp YẾN. cảm ơn cô nhiều.
Đầu trang

kakama89
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi kakama89 »

Mo thay ran la djem bao ve than linh. Co the la ban lam j do xuc pham toj ho. Mo thay dam ma mjnh cung nghe noj la tot.
Tjen day xjn hoj moj nguoj :lam mo thay con Rua bo vo trøng bung thj co sao ko ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức tướng pháp”