Những Lá Số Danh Nhân Sát Phá Tham Vào Đây Anh Em Ơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
babiegirl02
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Re: Những Lá Số Danh Nhân Sát Phá Tham Vào Đây Anh Em Ơi

Gửi bài gửi bởi babiegirl02 »

vothuong236 đã viết:
babiegirl02 đã viết:

Về tình duyên: Cháu có 3 người yêu rồi nhưng cháu có cảm giác ai yêu cháu sẽ không gặp may mắn, nếu ko yêu cháu có lẽ họ sẽ tốt hơn nên nhiều khi cháu cũng hay suy nghĩ và thấy chán. Mà cháu thấy ai thích hoặc yêu cháu thường là rất lâu, họ toàn theo đến vài năm chứ không kiểu tán tỉnh vài tháng thôi. Anh hiện tại yêu cháu được 10 năm rồi nhưng cháu rất sợ nếu lấy cháu sẽ không tốt vì đại loại số cháu khắc chồng con. Hiện thi thoảng cháu cũng niệm kinh phật vì cháu không có nhiều thời gian, cháu ăn chay đầu và giữa tháng.

Mong bác xem giúp cung phu của cháu với!

Cháu rất cám ơn bác đã quan tâm đến LS của cháu. Cháu chúc bác luôn vui!
Chào bạn! Để cho chắc chắn, tôi nghĩ bạn nên hỏi bác nguyenlam xem sao vì bác ấy là một người nghiên cứu rất sâu và am hiểu về Tử Vi.

Còn tôi, cũng chỉ là đoán mò thôi, không được chuẩn xác lắm đâu. Tôi nghĩ gia đình bạn có 2 anh chị e hoặc giả như có nhiều thì cùng lắm cũng chỉ một anh em trai mà thôi, gia đình cũng thuộc loại khá giả. Bố bạn có thể là con trưởng trong gia đình hoặc như thay chức trưởng. Năm bạn 19 tuổi, tức là năm bạn thi đại học, được dh đi học nhưng mà gia đình có chuyện buồn. Năm ngoái gd cũng có thể gặp chút rắc rối. Nếu đúng như vậy, có nghĩa bạn ở đại vận của Phụ, mà xảy ra như vậy, chỉ có ls của Phá Quân là đúng...

Bạn nên hỏi bác nguyenlam, bác ấy sẽ có câu trả lời chính xác và cuối cùng.

Thân!

Bác xem cho cháu rất chuẩn chứ không phải bác xem mò đâu ạ. Trên cháu là 1 anh trai, năm cháu 19t nhà cháu có tang chú và năm ngoái gia đình có chuyện buồn thật, sức khỏe của bố cháu bị yếu. Vậy ls của phá quân là đúng rồi

Nếu bác có thời gian rảnh mong bác xem giúp cho cháu cung phu với. Liệu có cách gì giảm bớt cái xấu của cung phu không bác?Như đón dâu 2 lần có được không ạ? Ai cũng bảo 2 đứa cháu yêu nhau quá lâu mà không thấy cưới, năm vừa xong cháu chưa dám định sang năm mới tổ chức[-O<

Cháu cám ơn bác!
Đầu trang

NTD
Chính thức
Chính thức

TL: Những Lá Số Danh Nhân Sát Phá Tham Vào Đây Anh Em Ơi

Gửi bài gửi bởi NTD »

Nhờ bác Vô Thường luận giúp lá số của cháu, về hoàn cảnh gia đình của cháu có vẻ may mắn vì đã được các cụ đi trước chuẩn bị cho sẵn, về bản thân là thằng đàn ông cháu cũng tự trao dồi cho mình kiến thức để có thể tự nuôi thân và sau này báo hiếu các cụ, nhưng sao con đường đi cháu cảm thấy không được thuận lợi, phải chăng số của cháu là thằng vô dụng kém tài và bạc cả tình duyên lẫn bạc tiền. Mong bác chỉ giúp cho đường tiền tài và vợ sau này của cháu ra sao, có cải thiện hơn hiện tại không. Cháu cảm ơn bác Vô Thường rất nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

funnygirl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi funnygirl »

NTD đã viết:Nhờ bác Vô Thường luận giúp lá số của cháu, về hoàn cảnh gia đình của cháu có vẻ may mắn vì đã được các cụ đi trước chuẩn bị cho sẵn, về bản thân là thằng đàn ông cháu cũng tự trao dồi cho mình kiến thức để có thể tự nuôi thân và sau này báo hiếu các cụ, nhưng sao con đường đi cháu cảm thấy không được thuận lợi, phải chăng số của cháu là thằng vô dụng kém tài và bạc cả tình duyên lẫn bạc tiền. Mong bác chỉ giúp cho đường tiền tài và vợ sau này của cháu ra sao, có cải thiện hơn hiện tại không. Cháu cảm ơn bác Vô Thường rất nhiều.
Hình ảnh

Ôí lá số này khủng ý chứ,sao vẫn thấy đs kêu ca nhỉ ;;)
Được cảm ơn bởi: NTD
Đầu trang

vothuong236
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi vothuong236 »

JACKSPARROW đã viết:
( Bác Dô Thường ơyyyyy!!! Bác phải xem cho Jack chứ, coi sau nầy có lên ngôi CỬU NGŨ không chứ. ) Hây là bác sợ, sau nầy khi Jack lên ngôi rồi sẽ "LÀM CỎ" không chừa một móng nào cả hây sao mà vội quất ngựa truy phong thế kia, bác Dô Thường ớy ờy ơy!!!

Tên này, ta đã đi rồi mà còn cố tình phóng tên lửa đuổi theo, định nhổ cỏ nhổ tận gốc đấy à???

CỬU NGŨ thì chắc là không với nổi đâu nhưng 95 thì có đấy, ngày mai đánh lô đi...hehe . Tên này là một tên mà đầu óc chứa toàn CƯA PHÁP thôi, cưa gái giỏi lắm đây nhưng chết cũng bởi cái MỒM ... ~
OH YEHHHH! \m/

bác nói đúng ý em nhưng còn thiếu, nhổ cỏ phải nhổ tận gốc rồi chịu tốn thêm tí tiền mua chất độc màu da cam xịt lên lần nữa.... tính em kỷ lắm hehehehe; không biết đến bao giờ chúng mới đâm chòi lại được nhỉ? .... haiz, thật là tộyyyyy nghiệp và tội lỗi, tội lỗi biết bao.... nhưng em thítttt cơ! một trò giải trí bổ ích, mang tính đối kháng cao =))

Tính em thiệt lắm bác ơyyy!!! không như bọn đầu bò đầu búa ngày nay chúng xảo trá ghê lắm,
thủ đoạn thì rất hay ném đá giấu tay nhưng luôn tỏ ra mình là người bị hại kỹ thuật điêu luyện đến mức bọn trẻ dăm ba tuổi không bao giờ ngờ tới được :-O nên cứ nhận giặc làm cha, nhận kẻ thù làm bạn, tối hồi khốn nạn, mắc cạn mới hay mình như trái lựu đạn, rút chốt là nổ một phát vong mạng đếch còn nhận ra nhân dạng cho một cuộc đời quá sáng lạng.... >:)

Em tính rồi, nếu mình lên được ngôi báo sẽ áp dụng triệt để 2 binh pháp tra tấn của Hitler và Khmer đỏ để đối nhân xử thế, toàn là những kiểu hành hình đẹp mắt đầy hiệu quả bác àh, cảm giác hưng phấn tột cùng.... em nôn lắm cơ; không biết chừng nào thoả được những ước mơ hoài bão nhỏ nhoi thế nên em cũng nhờ bác "cố vấn" cho để mình có thêm "kinh nghiệm" áp dụng triệt để lý thuyết học của các tiền nhân mà làm nên lịch sử vẻ vang cho dân tộc Việt ... heheheheh!!!
=P~ :-"
Dậy đi hé, bác!!! ;:x :-bd

Hây! Muốn đấu pháp ak... Tôi chạy trước, bão to lắm. Lý thuyết học của các tiền nhân bị gió cuốn mất rồi, không còn gì cả.. :)). ==> Người cũng đang bị cuốn theo chiều gió đây!
Đầu trang

nam89
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nam89 »

Một lá số thất sát cư mệnh, mong mọi người luận giải xem lá số này có khổ không

Hình ảnh
Đầu trang

funnygirl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi funnygirl »

nam89 đã viết:Một lá số thất sát cư mệnh, mong mọi người luận giải xem lá số này có khổ không

Hình ảnh

Số này mà khổ thì con ai sướng nữa đây .......
Đầu trang

NTD
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi NTD »

funnygirl đã viết:
NTD đã viết:Nhờ bác Vô Thường luận giúp lá số của cháu, về hoàn cảnh gia đình của cháu có vẻ may mắn vì đã được các cụ đi trước chuẩn bị cho sẵn, về bản thân là thằng đàn ông cháu cũng tự trao dồi cho mình kiến thức để có thể tự nuôi thân và sau này báo hiếu các cụ, nhưng sao con đường đi cháu cảm thấy không được thuận lợi, phải chăng số của cháu là thằng vô dụng kém tài và bạc cả tình duyên lẫn bạc tiền. Mong bác chỉ giúp cho đường tiền tài và vợ sau này của cháu ra sao, có cải thiện hơn hiện tại không. Cháu cảm ơn bác Vô Thường rất nhiều.
Hình ảnh

Ôí lá số này khủng ý chứ,sao vẫn thấy đs kêu ca nhỉ ;;)
Đến giờ này vẫn chưa thấy gì cả bạn à, chỉ thấy muốn điên cái đầu thôi.
Kính nhờ bác Vô Thường chỉ giúp.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huonggiang86
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huonggiang86 »

Cháu là kẻ mới nhập môn,thấy mọi người bàn luận sôi nổi về số Sát Phá Tham và thấy trong tử vi của mình cũng có nên mạo muội nhờ bác vothuong giải giúp cháu.Cháu ko hiểu tại sao từ khi mới sinh ra cháu đã có hạn về xe cộ,đến giờ cháu bị đâm xe ko biết bao nhiêu lần mà vẫn chưa..chết.Còn số phận thì cứ long đong lận đận,đến giờ này cháu sắp đầu băm đến nơi rồi mà trong tay chưa có 1 thứ j cả,bệnh tật thì triền miên.Cháu có nghe người ta nói cháu giờ sinh cũng xấu,ngày cũng xấu,tháng cũng xấu,năm cũng ko đẹp,đến tên cũng ko hợp với mệnh nên đã thấy nhiều sự bất cập rồi,nay thấy mọi người lại bàn đến Sát Phá Tham nên mới mạo muội nhờ bác xem giúp cháu có cứu vãn đc tình hình tí nào ko hay lại càng bi đát hơn,bác xem giúp cháu nhé,cháu cám ơn bác nhiều!:(
Hình ảnh
Đầu trang

linhchi54990
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi linhchi54990 »

đây là ls của cháu cháu sắp ra trường các bác xem giúp số cháu có khổ không ạ...? cảm ơn mọi người
Hình ảnh
Đầu trang

nam89
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nam89 »

Ai xem giúp em lá số này với ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”