Quán bói dạo của người chăn trâu.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuyetanh208
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Quán bói dạo của người chăn trâu.

Gửi bài gửi bởi tuyetanh208 »

mong rằng lá số của cháu sẽ đc có duyên với bác,cháu xin hỏi:
- Đường tình duyên và con cái của cháu sẽ như thế nào?
- Sau này công việc của cháu sẽ theo hướng cháu đã học hay rẽ sang kinh doanh buôn bán?
Cháu xin chân thành cảm ơn

Hình ảnh
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

anhtiendo xem giùm em cung quan lộc ví ạ? Thanks a nhìu nhìu.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
sathudaumungmu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Re: Quán bói dạo của người chăn trâu.

Gửi bài gửi bởi sathudaumungmu »

Diễn đàn này ngày càng nhiều thị phi, cách xử lý BQT không công bằng. :(( X( ;
Bác hoacai dạo này ko thấy tăm hơi đâu!
Ở đâu, bạn được tôn trọng thì hãy đến nơi đó, các cao thủ ngày càng rời xa diễn đàn, chứng tỏ một điều ....
Tốt nhất là chúng ta nên rời xa cái chốn thị phi này! Sang vùng đất mới.
Đất lành thì chim mới đậu!
Như vậy: Các cao thủ ra đi chính là sự thiệt thòi cho các thành viên! Nói xa hơn là thiệt cho chính trang diễn đàn này.
Tôi mới tham gia không lâu, nhưng thấy có lẽ cũng nên ra đi khỏi chốn này, sang đất khác cho nó lành.

Được cảm ơn bởi: boluclag, vietbao1623, mythinh1912, bichhanh_hat, Phun Châu Thả cọc
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

huhu. mình đến là giải tán là sao? Nhớ là đi mở hàng đắt hàng lắm mà :((
Đầu trang

Phun Châu Thả cọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phun Châu Thả cọc »

sathudaumungmu đã viết:Diễn đàn này ngày càng nhiều thị phi, cách xử lý BQT không công bằng. :(( X( ;
Ở đâu, bạn được tôn trọng thì hãy đến nơi đó, các cao thủ ngày càng rời xa diễn đàn, chứng tỏ một điều ....
Như vậy: Các cao thủ ra đi chính là sự thiệt thòi cho các thành viên! Nói xa hơn là thiệt cho chính trang diễn đàn này.
Tôi mới tham gia không lâu, nhưng thấy có lẽ cũng nên ra đi khỏi chốn này, sang đất khác cho nó lành.

Ở lại chứ bạn, không nên bỏ đi.
Đầu trang

9999@
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 9999@ »

sathudaumungmu đã viết:Diễn đàn này ngày càng nhiều thị phi, cách xử lý BQT không công bằng. :(( X( ;

1 diễn đàn như 1 xã hội thu nhỏ, cũng có người tốt xấu, tính nết khác nhau. Đã là cao thủ nhất là về KHHB thì tâm cũng tiến gần tới cái không, quan tâm j đến danh lợi, thị phi. Tôi nghĩ các bác, các chú chắc cũng vì gia đình, sức khỏe, công việc bộn bề mà chưa có thời gian ghé qua thôi. Cháu rất mong các bác, các chú sắp xếp thời gian rảnh rỗi lên giao lưu với chúng cháu, chỉ dạy cho chúng cháu về học thuật, cách làm người...

Chúc diễn đàn ngày các phát triển, chúc các cao nhân tìm thấy niềm vui, hạnh phúc khi vào diễn đàn, các bạn trẻ thành tựu trong học thuật và sớm thành cao thủ. :D
Được cảm ơn bởi: lovefunny298
Đầu trang

Phun Châu Thả cọc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phun Châu Thả cọc »

Dia kiep đã viết:anhtiendo xem giùm em cung quan lộc ví ạ? Thanks a nhìu nhìu.
Hình ảnh
Em gái là người "độc lai độc vãng", không thích ai bao che mình, cũng thích giúp người nhưng cũng không muốn ôm rơm rặm bụng. :D Trong công việc và cuộc sống có rất nhiều kế để kiếm tiền, nhưng lại không muốn gánh vác trọng trách; thế nên công danh, tiền bạc cũng trung bình. Mệnh dính bộ tam ám nhưng cũng chỉ khiến em tìm đến những chỗ huyền học. Các đại vận đều phù cho mệnh nên cũng thuận lợi.
Được cảm ơn bởi: Dia kiep
Đầu trang

nguyenquangtuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenquangtuan »

Sống ở đâu phải theo phép nước lệ làng ở đó chứ Sathudaumungmu, định bắt chước ông Hoa Cái vượt tù sang hải ngoại ngồi computer chống phá nhà nước à =))
Đầu trang

fantasy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fantasy »

Nhờ anh xem giúp đường quan lộ tiền tài và vòng đại vận với ah :)

Hình ảnh

Cảm ơn anh nhiều :)
Đầu trang

thienhoang1404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thienhoang1404 »

Em cũng chưa đủ 25 tuổi nhưng vẫn post lá số mong bác chiếu cố, em chỉ hỏi 1 việc thôi: Tình duyên của em năm nay thế nào ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”