NHÌN VÀI ĐIỀU TỪ CÁCH AN TỬ VI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Re: NHÌN VÀI ĐIỀU TỪ CÁCH AN TỬ VI

Gửi bài gửi bởi thiendong168 »

lethanhnhi đã viết:ĐỀ nghị xem nội qui giải lá số : cho 10 điểm cho miss 36 thì mới xem

Chị mới vote 10 điểm cho MLS36 rồi nè :D, cô này vừa đẹp vừa đoan chính lương thiện, tuy nhiên cũng ko dễ bị bắt nạt đâu nha (mệnh thân có hà sát tại cung mà, hihi).

Nhi cho chị hỏi em nói chị có thể đi nhưng mà ngắn gọn quá hà, ko biết là đi du lịch hay đi lâu dài vậy e hen? Khả năng đi có cao ko e? Để chị còn quyết tâm tìm đường để đi, hihi...
Được cảm ơn bởi: bichhanh_hat
Đầu trang

KhucTham
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KhucTham »

Ace đã viết:Cứ phải đi moi móc đâu xa làm gì, thánh nhân ở ngay cạnh ta chứ đâu.
viewtopic.php?f=16&t=26054" target="_blank" target="_blank" target="_blank
Ta đọc rồi...nhập môn Dich thôi mà...Cụ Hà có tâm tổng hợp số hóa cho hậu sinh có cái mà vỡ vạc.
Với ACE thì là thánh nhân rồi. Nền tảng Giản Biến Bất...Chưa thông TV liệu có biết Cụ Hà viết về cái chi ko????..Hở
Dịch cao cấp hơn TV nhiều....Muốn nhập môn Bạn tìm Đạo của người Quân tử của Nguyễn Hiến Lê XB năm 1994 ấy....Cái câu này mấy bạn hay nói nhưng chắc bi giờ mới bít nguồn gốc là Đề tựa tác phẩm của NHL phải hun....Ngốn xong cuốn ấy thì tìm cuốn của Ngô Tất Tố tính cát hung thiến heo bò giờ xuất hành cưới hỏi ma chay nhập mộ...v...v..
Mấy cái kiến thức xin cứ giữ lại mà xài...Tớ chỉ thích KT quy đổi ra tiền mặt thui....
Khổ thân cái gì cũng mắt tròn mắt dẹt....mà mỗi cái tính hay nói là không có sửa được...có mỗi cái chiêu ấy múa đi múa lại...tụi nó phát chán nó không buồn né mà vẫn múa....
Để mấy em gái bẩu Chán như con Gián mà vẫn ko cảm thấy gì à....Hở ông nguy hiểm :))????
Được cảm ơn bởi: Ace, mít trộn
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: NHÌN VÀI ĐIỀU TỪ CÁCH AN TỬ VI

Gửi bài gửi bởi Ace »

Nói thật bên này 99% là bọn đi hỏi số, spam, câu bài, nay vào topic này tôi thấy rất vui khi được tiếp chuyện bác LeThanhNhi, bác KhucTham. Nhưng mà chúng ta trao đổi trên tinh thần thiện ý, học tập, kích đểu cho vui thì cái bọn đi đường chúng nó cứ tưởng mình đang cãi nhau =)) nhảy vào đá đểu vớ va vớ vẩn làm tôi thấy rất ngứa mắt. Thôi tôi nghĩ bác LeThanhNhi và KhucTham về lại bên kia đi, ở đây có quái gì nán chân bác lại đâu. Qua đó chúng ta trao đổi vui vẻ, chứ ở đây tôi hở mồm ra 1 câu là y như rằng 1 lũ bầu đoàn thê tử chúng nó xông vào đạp bát, sợ lắm.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mít trộn
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mít trộn »

Ace đã viết:Nói thật bên này 99% là bọn đi hỏi số, spam, câu bài, nay vào topic này tôi thấy rất vui khi được tiếp chuyện bác LeThanhNhi, bác KhucTham. Nhưng mà chúng ta trao đổi trên tinh thần thiện ý, học tập, kích đểu cho vui thì cái bọn đi đường chúng nó cứ tưởng mình đang cãi nhau =)) nhảy vào đá đểu vớ va vớ vẩn làm tôi thấy rất ngứa mắt. Thôi tôi nghĩ bác LeThanhNhi và KhucTham về lại bên kia đi, ở đây có quái gì nán chân bác lại đâu. Qua đó chúng ta trao đổi vui vẻ, chứ ở đây tôi hở mồm ra 1 câu là y như rằng 1 lũ bầu đoàn thê tử chúng nó xông vào đạp bát, sợ lắm.
cần xem lại cách dùng từ
Đầu trang

mydungbig
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mydungbig »

@Ace: Chết vì cười được với Ku..rốt cuộc cũng chỉ là mớ lý thuyết suông..Ai moi của ku gì đâu mà ku bảo vậy?! Ku cứ đi tự sướng với cái suy nghĩ của mình đi. Hố hố...cái miệng hóa kỵ này từ lúc vào diễn đàn lyso này vác cái lá số đi hỏi hàng chục box mà chưa làm mếch lòng ai hết nhá...hôm nay mới sài tới nó đấy...Ủa, chả gọi đây là bà nữa hả Ku?

@Chủ top: Thành thật xin lỗi chủ top đã vào nhà bác thay vì hóng, giờ lại quậy. Bác cho em sống thiệt với bản chất Hóa kỵ của em nốt ngày nay nhé bác.
Được cảm ơn bởi: bichhanh_hat
Đầu trang

vietbao1623
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vietbao1623 »

Ace đã viết:Miẹ, ông Nhi luận lá số thì yêu cầu vote cho miss 36, ông vietbao luận lá số thì yêu cầu người ta vào like bài viết cũ =)) tôi chẳng nhẽ lại đi luận không? tôi thì chẳng ham miss miếc cũng chả thèm like liếc, chỉ cần 5 cái ảnh để thị dâm mà cũng ko cho, thế thì luận làm quái gì.
Ý chú đang nói anh đó hả, vô tình lượn qua đây, chả biết vietbao cậu nói có phải vietbao1623 này ko? Nói rõ hơn tôi nghe! ;;); Đọc mấy comment của cậu tôi ngày càng "nể" cậu hơn đấy! 8-X
Đầu trang

Muathu_80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Muathu_80 »

lethanhnhi đã viết:ĐỀ nghị xem nội qui giải lá số : cho 10 điểm cho miss 36 thì mới xem

èo, em cho chị leo cây rồi, chị vote rồi mà em hok xem
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

Ông KhucTham nói đúng đấy, mình nói nhiều thì chỉ hại thân thôi. Nhớ gương anhtiendo vì cái mồm mà bị ban, từ giờ tôi im. :D
Đầu trang

KhucTham
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KhucTham »

ACE này Tớ xì đểu bạn nhá...Còn một chú nấp bụi nữa khá nguy hiểm đấy...Tớ xem LS xem thơ xem hắn tán dóc rùi....Bạn mà làm hắn mở miệng mới giỏi Tên Cơm nát Mít Tron ấy....
Nổ đê cho vui...Hói
TV dùng để hướng thiện...Trăm n bá tính...góp ý nhẹ nhàng thui. Tên 3 trong 1 này mới húc TV cũng giống Ta hồi mới học...cũng loạn cào cào thế mà....bỏ đi...dần dần học sâu rồi tâm sẽ tĩnh thui :D Bỏ đi...lại mất vui zừ....ha
Đầu trang

Si Nguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Si Nguyen »

Thế ra Ace là anh Whitebear1 à? Sigh.

Em xin lỗi anh Lethanhnhi vì đã spam topic của anh. Anh cứ nhờ Điều Hành 6 hay 8 xóa nếu anh thấy phiền.

Si Nguyen
Sửa lần cuối bởi Si Nguyen vào lúc 23:19, 14/08/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”