Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Cuộc thi Miss lý số 2013: Vẻ đẹp tiềm ẩn trong lá số!

Bạn chấm các bức ảnh dưới đây bao nhiêu điểm ?

Bình chọn này sẽ kết thúc vào ngày 01:33, 31/08/12

10 điểm
16
19%
09 điểm
9
11%
08 điểm
8
9%
07 điểm
16
19%
06 điểm
36
42%

Tổng số bình chọn: 85

thương thương
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Re: Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Gửi bài gửi bởi thương thương »

Whitebear1 đã viết:Nói chung, bây giờ có up ảnh cũng không giải quyết được cái gì nữa. Cách ứng xử của miss này đã quá đủ điểm failed rồi, trong khi chỉ một vài câu nói đơn giản là quá đủ để hoá giải tình tình. Chỉ cần nói "Em không ăn ảnh, nhưng em tự tin vào trí tuệ của mình" thì mọi người sẽ có cái nhìn hoàn toàn khác.

Thôi vậy. Đừng có cố nữa. Bây giờ thì thành thiếu cả nhan sắc lẫn trí tuệ và công dung ngôn hạnh.

Ảnh đẹp như trang 5 không đưa, mang cái ảnh đòi nợ thuê ra làm cái gì? Cái đó thể hiện sự thiếu tôn trọng, coi thường độc giả và ban giám khảo, coi mọi người không xứng đáng nhìn ảnh đẹp.

Thà cứ nhận thua luôn rồi mong mọi người trong forum luận số hộ một cách chân tình thì mọi người còn giúp đỡ.

Trí tuệ và công dung ngôn hạnh của một người không nằm trong cái miệng của ngừơi khác đâu bạn Whitebear ạ.

Cũng buồn nhỉ. Miss lyso là cuộc thi hàng năm của lý số nhằm mục đích tạo niềm vui cho thành viên diễn đàn. Vậy mà lại có scandan chả-lấy-làm-vui-vẻ gì. Có thể nói là bị quâý rối!

Nếu để ý kĩ, nơi nào có sóng gió là có bạn Whitebear. Sự ngẫu nhiên lặp lại nhiều lần thì nó không còn là ngẫu nhiên nữa. Điều đó chứng tỏ nhân tố đó có vấn đề. Vậy có lẽ bạn nên xem lại cách ăn nói của mình xem tại sao cứ ở đâu bạn tham gia thì thiên hạ lại ầm ầm ném đá như vậy.

Xem lại từ đầu topic, mọi việc bắt đầu từ câu nói của Whitebear làm tổn thương tự ái của người khác. Và đến bây giờ, những dòng tô đậm bạn viết lại làm làm tổn thương đến lòng tự trọng của người ta. Nếu Whitebear nói người ta thiếu nhan sắc ,trí tuệ, công dung ngôn hạnh thì người nói là hạng người gì đây?
Được cảm ơn bởi: tuphasonghanh, THIENTHIENDI, MoneyTalks, Diệu Gấm
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
MoneyTalks
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi MoneyTalks »

thương thương đã viết:
Whitebear1 đã viết:Nói chung, bây giờ có up ảnh cũng không giải quyết được cái gì nữa. Cách ứng xử của miss này đã quá đủ điểm failed rồi, trong khi chỉ một vài câu nói đơn giản là quá đủ để hoá giải tình tình. Chỉ cần nói "Em không ăn ảnh, nhưng em tự tin vào trí tuệ của mình" thì mọi người sẽ có cái nhìn hoàn toàn khác.

Thôi vậy. Đừng có cố nữa. Bây giờ thì thành thiếu cả nhan sắc lẫn trí tuệ và công dung ngôn hạnh.

Ảnh đẹp như trang 5 không đưa, mang cái ảnh đòi nợ thuê ra làm cái gì? Cái đó thể hiện sự thiếu tôn trọng, coi thường độc giả và ban giám khảo, coi mọi người không xứng đáng nhìn ảnh đẹp.

Thà cứ nhận thua luôn rồi mong mọi người trong forum luận số hộ một cách chân tình thì mọi người còn giúp đỡ.

Trí tuệ và công dung ngôn hạnh của một người không nằm trong cái miệng của ngừơi khác đâu bạn Whitebear ạ.

Cũng buồn nhỉ. Miss lyso là cuộc thi hàng năm của lý số nhằm mục đích tạo niềm vui cho thành viên diễn đàn. Vậy mà lại có scandan chả-lấy-làm-vui-vẻ gì. Có thể nói là bị quâý rối!

Nếu để ý kĩ, nơi nào có sóng gió là có bạn Whitebear. Sự ngẫu nhiên lặp lại nhiều lần thì nó không còn là ngẫu nhiên nữa. Điều đó chứng tỏ nhân tố đó có vấn đề. Vậy có lẽ bạn nên xem lại cách ăn nói của mình xem tại sao cứ ở đâu bạn tham gia thì thiên hạ lại ầm ầm ném đá như vậy.

Xem lại từ đầu topic, mọi việc bắt đầu từ câu nói của Whitebear làm tổn thương tự ái của người khác. Và đến bây giờ, những dòng tô đậm bạn viết lại làm làm tổn thương đến lòng tự trọng của người ta. Nếu Whitebear nói người ta thiếu nhan sắc ,trí tuệ, công dung ngôn hạnh thì người nói là hạng người gì đây?

Whitebear1 Là hạng người gì thì cả diễn đàn cũng biết rồi mà bạn.
Được cảm ơn bởi: tuphasonghanh, zin.lun, pizza_ngon, Mattroinho, nhanai_ng, ptan, bichhanh_hat
Đầu trang

thương thương
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thương thương »

MoneyTalks đã viết:[Whitebear1 Là hạng người gì thì cả diễn đàn cũng biết rồi mà bạn.

Đối với một số người, thì ưu điểm cũng là khuyết điểm. Người thông minh là người biết sửa chữa khuyết điểm và biến nó thành ưu điểm của mình.

Đối với Whitebear, tôi tự biết mình kém hơn nhiều về trình độ, học vấn cũng như sự hiểu biết. Nhưng tôi không thể để yên để anh ấy làm nhục đến bạn mình được.

Nhiều lúc anh ấy rất quá đáng.
Được cảm ơn bởi: Mattroinho
Đầu trang

Điều hành 6
Ban điều hành
Ban điều hành

TL: Ảnh Miss Lý số 2012 : MLS-9840

Gửi bài gửi bởi Điều hành 6 »

Các thành viên chú ý: Đây không phải là nơi tranh cãi, không nên sa đà vào công kích cá nhân.

Cảnh cáo thành viên Whitebear1: Bạn không nói không ai bảo bạn câm. Nên biết dừng lại đúng lúc. Tôi đã cảnh cáo, nếu bạn còn tiếp tục tranh cãi ở thread Miss này, tôi sẽ khóa nick bạn.
Được cảm ơn bởi: zin.lun, THIENTHIENDI, Mattroinho, libra1610, nhanai_ng, Viendanho, ptan, bichhanh_hat, MoneyTalks
Đầu trang

libra1610
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi libra1610 »

Bắt đầu thấy like chị DH6 rùi....
Được cảm ơn bởi: bichhanh_hat
Đầu trang

hababy22000
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hababy22000 »

Các miss ở đây,đúng là phải có tinh thần thép :d
Nhất là gặp anh nào quăng boom thì thôi rồi
Ít nhất,các miss cũng nên dc trao huy chương dũng cảm để đương đầu với những ý kiến ném đá ( nói ném đá còn nhẹ nhàng )
Riêng mình,với các miss,chỉ vote điểm 8 trở lên,6 thì k vote cho lành
Được cảm ơn bởi: Viendanho, bichhanh_hat, MoneyTalks
Đầu trang

MoneyTalks
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi MoneyTalks »

Điều hành 6 đã viết:Các thành viên chú ý: Đây không phải là nơi tranh cãi, không nên sa đà vào công kích cá nhân.

Cảnh cáo thành viên Whitebear1: Bạn không nói không ai bảo bạn câm. Nên biết dừng lại đúng lúc. Tôi đã cảnh cáo, nếu bạn còn tiếp tục tranh cãi ở thread Miss này, tôi sẽ khóa nick bạn.

Vâng. Chuẩn không cần chỉnh. I love Điều hành viên 6.

Whitebear1 lâu nay rảnh rỗi quá nên lên đây thể hiện ra cái Cự Không Kiếp của cậu ta hơi lâu rồi, giá mà có Tuần hay Tứ linh cho lá số cậu ta thì tốt biết mấy, đáng tiếc, đáng tiếc...

Sự gây rối và công kích cá nhân cũng như hơi tí là đòi mách ĐHV của Whitebear1 đã tạo ra một dư luận là anh ta có quen biết một em sinh viên đang sở hữu nick điều hành ( em này phụ giúp anh Cường), nên muốn lên đây xúc phạm ai cũng được, kể cả các Miss, những người rất dũng cảm để phơi lá số và hình ảnh mọi người lên đây cho mọi người xâu xé, chỉ với mong muốn nhỏ nhoi và trong sáng là được đăng quang và giải lá số. Sự nhắc nhở kịp thời của ĐHV6 là lời cảnh tỉnh cho Whitebear1 và cũng đã góp phần đập tan dư luận Whitebear1 lợi dụng quen biết.

Việc bình chọn và không ghi công khai những ai đã bình chọn, sẽ dẫn tới hậu quả tất lẽ dĩ ngẫu là các Miss nhảy vào topic Miss khác bình chọn 6 điểm cho nhau, nên Miss nào điểm 6 cũng nhiều nhất, nếu chúng ta muốn xem kết quả bình chọn thực sự, chỉ nên nhìn từ điểm 7 trở lên. Cá biệt có trường hợp một Miss rất hay đi vào các topic Miss khác với giọng văn " Xinh quá, vote 10 điểm cho Miss phúc hậu v.v " (Một cách lấy lòng để các Miss khác đừng vào topic mình vote 6) rồi ngay sau đó tiện tay vote ngay con 6 cho Miss mình vừa khen...

Thật vui vì Điều hành viên 6 đã ra tay kịp thời với đối tượng Whitebear1 và hi vọng cuộc thi Miss sớm khắc phục được những lỗi trên vào kì Miss sau.
Được cảm ơn bởi: Viendanho
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

Mít nào hay vào topic Mít khác mồm vote 10 tay vote 6 thế?
Đầu trang

Ace
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ace »

MoneyTalks đã viết:Cá biệt có trường hợp MỘT Miss rất hay đi vào các topic Miss khác với giọng văn " Xinh quá, vote 10 điểm cho Miss phúc hậu v.v " (Một cách lấy lòng để các Miss khác đừng vào topic mình vote 6) rồi ngay sau đó tiện tay vote ngay con 6 cho Miss mình vừa khen...
MoneyTalks có thể nói rõ Mít này là Mít nào? điểm mặt chỉ tên, lôi ra ánh sáng.
Đầu trang

tuan_kudu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuan_kudu »

Họa đến từ miệng hãy cho nhau những lời tốt đẹp thế giới sẽ thay đổi từ cái miệng của mỗi người
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Miss Lý số 2018”