Khoảng Lặng .....!

Trao đổi về các lĩnh vực khoa học và đời sống
Vĩnh Đan
Chính thức
Chính thức

TL: Re: Khoảng Lặng .....!

Gửi bài gửi bởi Vĩnh Đan »

Lòng xót xa đi bên đời em.và thấy em chịu nhiều đắng cay.
Được cảm ơn bởi: ThienCat, mythinh1912, manhho
Đầu trang

Vĩnh Đan
Chính thức
Chính thức

mythinh1912 đã viết:Bây giờ tôi chỉ muốn đến bên bạn thôi. Tôi kô biết, tôi kô hiểu đã có chuyện gì xảy đến với bạn. Có thể tôi cũng chẳng giúp được gì cho bạn trong lúc này nhưng quả thật hiện tại tôi chỉ muốn đến với bạn!

Mythinh.em đừng quá lo lắng.Cát Cát là người mạnh mẽ sẽ qua được.cũng như em anh ko hiểu chuyện j đang xảy ra với Cát Cát chỉ mong bình an.em đúng là bạn gái tốt của Cát Cát
Được cảm ơn bởi: mythinh1912, manhho
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mythinh1912 »

Vĩnh Đan đã viết:
mythinh1912 đã viết:Bây giờ tôi chỉ muốn đến bên bạn thôi. Tôi kô biết, tôi kô hiểu đã có chuyện gì xảy đến với bạn. Có thể tôi cũng chẳng giúp được gì cho bạn trong lúc này nhưng quả thật hiện tại tôi chỉ muốn đến với bạn!

Mythinh.em đừng quá lo lắng.Cát Cát là người mạnh mẽ sẽ qua được.cũng như em anh ko hiểu chuyện j đang xảy ra với Cát Cát chỉ mong bình an.em đúng là bạn gái tốt của Cát Cát

Thấy Cát như vậy em thật sự rất đau lòng. Em bắt đầu muốn phát điên lên rồi đó!!!
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

manhho đã viết:Chắc lên núi òi, điện thoại mất sóng mà.
Khi nào Cát về kiếm vài con khỉ nuôi chơi, dặn Cát òi. ;;)

Kô biết trên núi có thỏ hông nhỉ. Em thích thỏ thôi ^.^
Đầu trang

Vĩnh Đan
Chính thức
Chính thức

mythinh1912 đã viết:
Vĩnh Đan đã viết:

Thấy Cát như vậy em thật sự rất đau lòng. Em bắt đầu muốn phát điên lên rồi đó!!!

Khi thấy bạn mình như vậy ai cũng đau lòng cả Mythinh.Tối Cát Cát có mở phone anh sẽ nói chuyện với Cát Cát rõ ràng xem chuyện j đang xảy ra và chúng ta giúp Cát Cát vượt qua thời gian này.Em cũng hãy lo cho sức khoẻ của em Mythinh :x
Được cảm ơn bởi: mythinh1912
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vĩnh Đan đã viết: Khi thấy bạn mình như vậy ai cũng đau lòng cả Mythinh.Tối Cát Cát có mở phone anh sẽ nói chuyện với Cát Cát rõ ràng xem chuyện j đang xảy ra và chúng ta giúp Cát Cát vượt qua thời gian này.Em cũng hãy lo cho sức khoẻ của em Mythinh :x

Bị viêm họng, tắt tiếng oỳ sao mà nói chuyện được anh :(.

Cảm ơn anh!
Được cảm ơn bởi: Vĩnh Đan, manhho
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Khoảng Lặng .....!

Gửi bài gửi bởi manhho »

Thực ra nếu có chuyện gì với Cát thì Cát cũng không thể kể với chúng ta lúc này, vì đang mệt mỏi. Một người đang rất mệt mỏi, sao còn đủ tâm trí mà kể chuyện gì cho chúng ta nghe.
Còn bản thân Cát là một người mạnh mẽ, Hổ tin Cát sẽ chiến đấu tới cùng. Sẽ chiến thắng trở về rồi kể lại cho chúng ta cũng không muộn. :x
Được cảm ơn bởi: ThienCat, mythinh1912, Vĩnh Đan
Đầu trang

Hoàng Song Anh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng Song Anh »

manhho đã viết:Thực ra nếu có chuyện gì với Cát thì Cát cũng không thể kể với chúng ta lúc này, vì đang mệt mỏi. Một người đang rất mệt mỏi, sao còn đủ tâm trí mà kể chuyện gì cho chúng ta nghe.
Còn bản thân Cát là một người mạnh mẽ, Hổ tin Cát sẽ chiến đấu tới cùng. Sẽ chiến thắng trở về rồi kể lại cho chúng ta cũng không muộn. :x
Niềm tin chiến thắng :D

http://www.youtube.com/watch?v=BRlYAcVgbEQ
Được cảm ơn bởi: ThienCat, manhho
Đầu trang

mythinh1912
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Khoảng Lặng .....!

Được cảm ơn bởi: ThienCat
Đầu trang

mythinh1912