đàn bà mệnh vũ khúc 63t (con gái mệnh vũ khúc thì vào đây )

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
vuphukhongcodon
Chính thức
Chính thức

TL: Re: đàn bà mệnh vũ khúc 63t (con gái mệnh vũ khúc thì và

Gửi bài gửi bởi vuphukhongcodon »

chenchen đã viết:Kính gửi cô,
Cháu theo dõi topic này của cô và thấy cô đưa ra lời khuyên cho các bạn hay quá nên cháu mạo muội gửi bác xem giúp mặc dù cháu không có vũ khúc như các bạn
Hình ảnh
Cháu xin nói sơ qua gia cảnh nhà cháu: mẹ cháu mất sớm khi cháu được 14t, khi đó bố cháu lớn tuổi rồi nên mọi sự dạy dỗ trông nom được giao cho chị cả ở nhà nên cháu được như hôm nay là nhờ vào công nuôi nấng, dạy dỗ, hy sinh của chị ấy nhiều lắm.
Hiện nay cháu đã lập gia đình và có 02 con trai gái đầy đủ, không biết tương lai của con cái cháu ra sao nhưng hiện nay cháu rất hạnh phúc với hai đứa nhỏ, chỉ mong công việc ổn định để đi làm kiếm tiền nuôi con thôi.
Tuy nhiên, nhờ cô xem có phải cháu thân cư phúc và phúc cháu kém hay không mà khoảng 05 trở lại đây công việc cháu cứ phải thay đổi, toàn gặp đồng nghiệp xỏ xiên, sếp thì không ưa mặc dù đã phải kiếm đủ mọi cách để chứng minh lòng trung thành của mình. Hiện nay cháu đã phải nộp đơn xin nghỉ và thất nghiệp chờ việc, nhờ cô xem giúp trong tương lai gần cháu có kiếm được việc và công việc của cháu có tiến triển gì không ah, thật sự cháu cũng chỉ muốn bình yên đi làm kiếm tiền nuôi hai con thôi nhưng cứ lênh đênh mãi, buồn lắm ạ. Cháu xin cám ơn cô trước.

tôi tưởng mọi người quên cái topic của tôi rồi.
chồng bạn sinh năm bao nhiêu.bạn học về ngành gì.
tối tôi xem cho bạn nhé.
Đầu trang

chenchen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: đàn bà mệnh vũ khúc 63t (con gái mệnh vũ khúc thì vào đâ

Gửi bài gửi bởi chenchen »

vuphukhongcodon đã viết:
Cháu theo dõi topic này của cô và thấy cô đưa ra lời khuyên cho các bạn hay quá nên cháu mạo muội gửi bác xem giúp mặc dù cháu không có vũ khúc như các bạn
Hình ảnh
Cháu xin nói sơ qua gia cảnh nhà cháu: mẹ cháu mất sớm khi cháu được 14t, khi đó bố cháu lớn tuổi rồi nên mọi sự dạy dỗ trông nom được giao cho chị cả ở nhà nên cháu được như hôm nay là nhờ vào công nuôi nấng, dạy dỗ, hy sinh của chị ấy nhiều lắm.
Hiện nay cháu đã lập gia đình và có 02 con trai gái đầy đủ, không biết tương lai của con cái cháu ra sao nhưng hiện nay cháu rất hạnh phúc với hai đứa nhỏ, chỉ mong công việc ổn định để đi làm kiếm tiền nuôi con thôi.
Tuy nhiên, nhờ cô xem có phải cháu thân cư phúc và phúc cháu kém hay không mà khoảng 05 trở lại đây công việc cháu cứ phải thay đổi, toàn gặp đồng nghiệp xỏ xiên, sếp thì không ưa mặc dù đã phải kiếm đủ mọi cách để chứng minh lòng trung thành của mình. Hiện nay cháu đã phải nộp đơn xin nghỉ và thất nghiệp chờ việc, nhờ cô xem giúp trong tương lai gần cháu có kiếm được việc và công việc của cháu có tiến triển gì không ah, thật sự cháu cũng chỉ muốn bình yên đi làm kiếm tiền nuôi hai con thôi nhưng cứ lênh đênh mãi, buồn lắm ạ. Cháu xin cám ơn cô trước.

tối tôi xem cho bạn nhé.
Dạ, cháu học ngành ngữ văn Anh, trước đây cháu làm cho bộ phận tiếp thị của một công ty bảo hiểm. Ông xã cháu sinh năm 1973, học đại học sư phạm ra nhưng không đi dạy mà ra làm kinh doanh riêng ạ. Cháu gửi cô thêm lá số của ông xã để cô tham khảo. Cháu cám ơn cô. Hình ảnh
Đầu trang

sunflower_mina
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sunflower_mina »

Cháu chào cô!
Cô ơi, cháu cũng không phải mệnh vũ khúc nhưng mệnh VCD nên rất long đong lận đận, nhiều người bảo cháu sau này lấy chồng vợ chồng không hạnh phúc hay xung khắc, cãi nhau, có xu hưóng ngoại tình nữa. Đường con cái cũng khó có nữa :(. Cô coi và luận dùm cháu nữa nhé.
Cháu cảm ơn cô nhiều ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

mi tran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mi tran »

Hix, cô ơi.., con gái chưa lấy chồng ko được xem ạ? Con cũng muốn được cô luận như các chị ở trên quá.. :(
mi tran đã viết:Không biết topic này còn hoạt động nữa không ạ? Cháu cũng Vũ Khúc Thiên Phủ , kính nhờ bác vukhuckhongcodon luận giải giùm cháu với được không ạ? :">
Đây là lá số của cháu, cháu xin được cám ơn trước ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

hoadongtien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoadongtien »

Lâu không thấy bác vào diễn đàn nữa
Cháu gái hỏi thăm sức khỏe bác, dạo này bác vẫn khỏe mạnh an vui chứ ạ?
Nhân dịp 20-10 cháu kính chúc bác mạnh khỏe, bình an và hạnh phúc bên gia đình :)
Đầu trang

vuphukhongcodon
Chính thức
Chính thức

TL: Re: đàn bà mệnh vũ khúc 63t (con gái mệnh vũ khúc thì và

hoadongtien đã viết:Lâu không thấy bác vào diễn đàn nữa
Cháu gái hỏi thăm sức khỏe bác, dạo này bác vẫn khỏe mạnh an vui chứ ạ?
Nhân dịp 20-10 cháu kính chúc bác mạnh khỏe, bình an và hạnh phúc bên gia đình :)

cảm ơn bạn.tôi cũng chúc bạn luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc trong cuộc sống.

thân....
Đầu trang

vuphukhongcodon
Chính thức
Chính thức

mi tran đã viết:Hix, cô ơi.., con gái chưa lấy chồng ko được xem ạ? Con cũng muốn được cô luận như các chị ở trên quá.. :(
mi tran đã viết:Không biết topic này còn hoạt động nữa không ạ? Cháu cũng Vũ Khúc Thiên Phủ , kính nhờ bác vukhuckhongcodon luận giải giùm cháu với được không ạ? :">
Đây là lá số của cháu, cháu xin được cám ơn trước ạ!
Hình ảnh
gần đây tôi bận quá..cứ để lá số đấy tôi xem cho bạn nhé.chúc bạn luôn luôn xinh gái như cung mệnh của bạn.
Được cảm ơn bởi: mi tran
Đầu trang

abie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi abie »

Bác ơi cháu cũng có Thiên Phủ Vũ Phúc đồng cung, bác xem giúp cháu lá số này được không ạ? Cháu cảm ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

vuphukhongcodon
Chính thức
Chính thức

chenchen đã viết:
vuphukhongcodon đã viết:
Hình ảnh

tối tôi xem cho bạn nhé.
Dạ, cháu học ngành ngữ văn Anh, trước đây cháu làm cho bộ phận tiếp thị của một công ty bảo hiểm. Ông xã cháu sinh năm 1973, học đại học sư phạm ra nhưng không đi dạy mà ra làm kinh doanh riêng ạ. Cháu gửi cô thêm lá số của ông xã để cô tham khảo. Cháu cám ơn cô. Hình ảnh
chào bạn 20/10 tôi chúc bạn luôn luôn gặp may mắn.

lá số của bạn bao nhiêu cái đẹp nó ở hết cung mệnh rồi.mệnh của bạn vững thì không có gì đáng ngại đâu nhá..nhiều người mong có lá số này như bạn cũng không được đâu nhá.tính tình của bạn thẳng tính quá đâm ra hay hỏng việc.nhiều khi lại còn bi quan'''trực phù đẩu quân đồng cung'''bạn nên khắc phục nhá'''ở trong gia đình bạn là người đầu tàu rồi...đại hạn này của bạn đang bị tuần triệt kỵ đà địa không xung chiếu thì cứ bình tĩnh thôi không cố được cái gì đâu.
hạn năm nay phá quân hội song tang mã khốc hư thì từ đầu năm đến giờ đã sẩy ra chuyện gì chưa.năm nay và sang năm thì cứ túc tắc thôi bạn nhé..bất cứ ai bước vào cái tuổi 35.36.37..thì kiểu gì cũng phải gặp khó khăn một vài vấn đề bạn nhé.còn 5 năm đại hạn cuối này thì bạn cứ từ từ rồi nó sẽ sáng ra thôi lá số này của bạn thì không thể nghèo khổ được nếu có khổ thì cũng chỉ khổ về hạnh phúc một chút xíu thôi.với lá số của hai vợ chồng thì tôi không bàn luận nhiều. cái đấy bạn cũng hiểu bạn nên cố gắng giữ gìn hạnh phúc nhá.với cái mệnh này thì bạn theo nghề giáo viên thì tốt lắm.

chúc gia đình bạn luôn luôn hạnh phúc.
Được cảm ơn bởi: chenchen
Đầu trang

vuphukhongcodon
Chính thức
Chính thức

sunflower_mina đã viết:Cháu chào cô!
Cô ơi, cháu cũng không phải mệnh vũ khúc nhưng mệnh VCD nên rất long đong lận đận, nhiều người bảo cháu sau này lấy chồng vợ chồng không hạnh phúc hay xung khắc, cãi nhau, có xu hưóng ngoại tình nữa. Đường con cái cũng khó có nữa :(. Cô coi và luận dùm cháu nữa nhé.
Cháu cảm ơn cô nhiều ạ!
Hình ảnh

nếu cứ lá số sấu thì không lấy chồng sinh con hả bạn..không có lá số nào xấu cả bạn nhá chẳng qua cái số phận của mình nó khó khăn hơn mọi người một chút thôi. nếu mà biết có gắng phấn đấu thì cuộc sống vẫn hạnh phúc như thường thôi.mệnh vcd kiến tam không hội tứ đức như thế kia thì còn lo cái gì về sau nữa.mệnh đắc vòng tràng sinh đế vượng thì đến tuổi lập thân thì hào quang sẽ chiếu bạn nhé bây giờ mới 24 tuổi thì cứ bình tĩnh bạn nhé.lá số của tôi đẹp hơn của bạn nhiều mà tôi phải ngoài 40 tuổi thì cuộc đời mới có chút an nhàn. nhưng muốn có được cái anh nhàn đấy thì bản thân tôi cũng phải có gắng rất nhiều đấy..đâm ra các bạn đừng có nản trí nhé....

còn cung phu của bạn thì cũng không có gì xấu cả chồng sau này thì đẹp trai lại có ăn có học hiền hậu.cung phu có thiên khôi thì sau này bạn lại là con trưởng đấy...còn bạn lo là chồng bạn sau này ngoại tình...thì tôi nói luôn với bạn là trên đời này không có người đàn ông nào là không ngoại tình cả...nhưng là ngoại tình như thế nào lúc đấy bạn có biết cách giải quyết không có biết kéo chồng về với gia đình hay không mới là quan trọng. sống ở đời phải biết tranh đấu và rành dật bạn nhé mà phải hết sức khéo...đấy là tôi chỉ gợi ý cho bạn nếu sau này có sẩy ra thật thì còn mà biết cách.còn cung phu của bạn thì tôi không thấy sự đổ vỡ trong hạnh phúc thật sự với bạn nhiều người phụ nữ cũng muốn có cái cung phu như của bạn đấy.

còn cung tử của bạn thì hơi xấu thôi.chứ không có nghĩa là tuyệt tự bạn nhá.bạn nên nhớ phúc đức tại mẫu nhé.cho nên bạn làm nhiều việc thiện vào để tích âm đức cho sau này. và cũng chịu khó thành tâm đi chùa cầu trời lễ phật nhiều vào.

chúc bạn luôn luôn gặp nhiều may mắn.
Được cảm ơn bởi: mi tran, sunflower_mina
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”