xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

namninh đã viết:mong anh xem giúp em lá số tử vi,em sinh khoảng 7h,mẹ ko nhớ rõ là trc hay sau 7h
người to béo,cao m 82
bản thân đã làm nhiều chuyện sai lầm,phải tha hương,xa bố mẹ,xa gia đình,cuộc sống đang vô cùng bế tắc
mong anh xem giúp .Cám ơn.

Hình ảnh
lá số của em cũng có thể gọi là phá cách...nhưng mà không sao trong cái xấu thì thường vẫn có cái tốt...bạn mệnh thổ tử vi hành thổ cùng hành với bản mệnh lại ngồi ở cung ngọ đế tinh hành hoả đâm ra cũng đỡ đi một phần bản thân của bạn bị ảnh hưởng cung và chính tinh nhiều quá...đâm ra chữ tôi trong con người của bạn quá lớn.lại thêm hoá kỵ là một vết mực đen bôi vào người ông vua này...đâm ra bạn nhiều khi làm những chuyện gàn dở không nghe lời ý kiến của ai lúc nào cũng cho mình là trung tâm của vũ trụ.bạn nên điều chỉnh lại tính cách nhá.nhất là cung di tham lang hãm lại len lỏi đào hồng vào làng thiên di lại thêm đại hao thì ông vua này cứ ra ngoài là bị ảnh hưởng đến đàn bà..mà thường xuyên bị thất tình..nên chú ý vấn đề này nhá.không tốt cho sự nghiệp đâu.nói chung lá số này về sau thì không thể nghèo được.đại hạn thân cư tài thì cuộc đời mới ok được..nhưng mà đến cái đại hạn này vợ chồng không cẩn thận lại đường anh đi đường em em đi lắm...

cố gắng bạn nhá...ông vua này thì hay bị mắc vào lưới tình thôi...nếu mà biết khắc phục vấn đề này thì ok.

chúc bạn vui.
Được cảm ơn bởi: leelollipop, arowana, windy151, namninh
Đầu trang

Chaoem20
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chaoem20 »

Chào a sophanlagi,phiền a xem dùm e 1 lần nữa.Đây là ls của chị em.Chị e gần 30 nhưng đường tình duyên vẫn chưa tới, và tiền tài có được như ý.
Hình ảnh
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

PepDung1 đã viết:Bác ơi, xem cho cháu một chút ít về tương lai, số phận. Cháu cảm ơn bác rất nhiều.
Hình ảnh

mệnh liêm phá cư dậu thái tuế hoá lộc song hao..tính tình hơi khắc nghiệt đấy nha.nhiều khi lại còn ngoan cố ương ngạnh...bỏ bớt cái tính này đi nhá.
nói chung mệnh có thái tuế tứ linh chầu mệnh phong thai cáo biến thành lộc thì sau này cũng không đến lỗi nào đâu..có đầu óc kinh doanh khéo tay.nên trọn
một ngành nào chuyên về kỹ thuật thì rất là tốt.nếu lập nghiệp xa ra đình thì rất hợp với lá số này.với cái mệnh tài quan này thì bạn không nên bon chen
vào chốn quan trường làm gì nhá không hợp với bạn đâu.mệnh có song hao chiếu tham lang thì tâm trạng cũng abc lắm nhưng được cái thầm kín..
đại hạn này cũng đang trong thời kỳ ăn học đấy tướng ấn khoa nhưng mà hơi bị vất vả một chút...cung phụ mẫu vcd ngộ nhị không đào hồng thì bố mẹ cũng là người tài hoa.
thích ăn ngon''thiên trù''nói chung là cũng không hợp với bố hoặc mẹ cho lắm...thân cư phúc thiên phủ hình tang mã trường sinh ngộ tuần thì họ hàng nhà đông đảo số bạn được hưởng phúc..nhưng với cung mệnh và cung thân này thì bạn nên làm ăn đàng hoàng không thì dễ bị dính dáng vào vòng lao lý lắm.
còn cung nô bộc đào hồng kiếp phục quyền ra ngoài thì nhiều người giúp. nhưng mà ngược lại cũng có rất nhiều người phản..nhưng mà yếu đương cẩn thận dễ bị đánh ghen nhá.
tóm lại số này nên kinh doanh.tạm thời như thế nhá.

chúc bạn vui.
Được cảm ơn bởi: leelollipop, windy151
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

tienphung đã viết:Nhờ xem dùm tôi lá số như vậy.Sống thọ đến bao nhiêu tuổi,con cái có thành đạt,gia đình vẫn luôn êm ấm, và bệnh tình của tôi có thuyên giảm nhiều không
Hình ảnh

sống chết là do trời anh nhá.em thì không biết được anh sống được bao lâu..nếu có đoán được thì em cũng không giám nói.
với cái mệnh kia thì tín tình lại còn ghen kinh khủng.nói chung anh là người tài giỏi.với cái mệnh tài quan tuần triệt kia thì trong quan chường cũng chỉ bình thường thôi.
nếu mà kinh doanh thì còn đỡ..còn cung tật kia thì không biết phổi và thận có vấn đề gì không.không kiếp thiên hình chiếu thế kia không biết đã động đến dao kéo lần nào chưa.
tóm lại đại hạn 53 ở cung tật ách thì anh nên chú ý sức khoẻ nhá...

chúc anh luôn luôn có sức khoẻ.
Được cảm ơn bởi: arowana
Đầu trang

windy151
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi windy151 »

Giờ mới vào xem topic này,thích chủ top:x,anh xem lần lượt cho từng người rất nhiệt tình và có tinh thần trách nhiệm.xem dùm em 1 quẻ bao giờ lên xe hoa và hình dáng,tính cách chồng tương lai như thế nào ạ.lá số em đây.
https://lyso.vn/lasotuvi/1X933OYB.jpg" target="_blank
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi leelollipop »

windy151 đã viết:Giờ mới vào xem topic này,thích chủ top:x,anh xem lần lượt cho từng người rất nhiệt tình và có tinh thần trách nhiệm.xem dùm em 1 quẻ bao giờ lên xe hoa và hình dáng,tính cách chồng tương lai như thế nào ạ.lá số em đây.

b windy giống tớ ghê 8->, anh chủ top đáng iêu nhẩy ;))
Sửa lần cuối bởi leelollipop vào lúc 00:39, 28/10/12 với 1 lần sửa.
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

leelollipop đã viết:
windy151 đã viết:Giờ mới vào xem topic này,thích chủ top:x,anh xem lần lượt cho từng người rất nhiệt tình và có tinh thần trách nhiệm.xem dùm em 1 quẻ bao giờ lên xe hoa và hình dáng,tính cách chồng tương lai như thế nào ạ.lá số em đây.

b windy giống tớ ghê 8->, anh chủ top đáng iêu nhẩy =))

cười vừa thôi cô bé liêm tham cư hợi:-$...thế cô bé đã tìm được duyên lành chưa.[-O<
Đầu trang

leelollipop
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi leelollipop »

sophanlagi đã viết:
leelollipop đã viết:

b windy giống tớ ghê 8->, anh chủ top đáng iêu nhẩy =))

cười vừa thôi cô bé liêm tham cư hợi:-$...thế cô bé đã tìm được duyên lành chưa.[-O<

ầy chú lại động vô nỗi đau của cháu rùi :-<
duyên lành cháu chưa thấy đâu, thấy mỗi duyên không lành thôi ạk :-<
Đầu trang

windy151
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi windy151 »

Hihi,thay anh mình mượn máy vào xem mới thấy anh ý luận lá số từng người nhiệt tình quá,anh ý luận cho bạn chưa ..:d
Mình cũng đang ngồi ngóng xem anh ý fán về chồng tương lai thế nào đây :))))))
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

@leelollipop.thế cháu đã gặp phải duyên không lành rồi hả..chết thật...thế có bị mất mát gì không hả cháu..cẩn thận cháu nhá... [-O<
Được cảm ơn bởi: leelollipop
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”