Gỡ rối tơ lòng !

Trao đổi về các lĩnh vực khoa học và đời sống
terimakasih
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Gỡ rối tơ lòng !

Gửi bài gửi bởi terimakasih »

@nobfebbig: cho mình hỏi là Thiên Đồng ở đây là chỉ gì thế? sao có liên quan đến ngày sinh vậy?
Đầu trang

Vạn Hoa Tiên
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Vạn Hoa Tiên »

:-O Có hội Thiên Đồng à, ở đâu thế? Đâu đâu :-O , chỉ tớ với để tớ vào làm loạn cùng nào ;;) ;;) ;;)

Có ai ủng hộ Thiên Đồng này đi thi mít hem ;;) , đang định đăng kí chơi :))
Đầu trang

nobfebbig
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nobfebbig »

hic, tớ lập rùi, hú gọi bầy thiên đồng nhưng chưa thấy ma nào cả! hì hì, có rảnh qua đi!
THằng nhóc đó hình như cũng thiên đồng thì phải!
Đầu trang

hung_105
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hung_105 »

Vạn Hoa Tiên đã viết:
Có ai ủng hộ Thiên Đồng này đi thi mít hem ;;) , đang định đăng kí chơi :))
Để ủng hộ bạn đi thi mít thì là như thế nào nhỉ? :-/ . Chưa biết làm các nào thì cứ tạm thời ủng hộ về mặt tinh thần nhé :P . Tớ ủng hộ :x
Được cảm ơn bởi: Vạn Hoa Tiên
Đầu trang

Vạn Hoa Tiên
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Vạn Hoa Tiên »

Đâu, đưa link , tớ tìm ko có thấy, cậu lập ở mục nào???
Đầu trang

hung_105
Nhất đẳng
Nhất đẳng

bài viết đã xóa
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Bui Mai Phuong
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Bui Mai Phuong »

hung_105 đã viết:
Bui Mai Phuong đã viết: P/S: Tớ có là Thiên Đồng hay không, khi tớ khóc, tớ không cần một người như Gió xót thương hay dỗ dành đâu!
Thế tớ dỗ dành có được không nhỉ? ;)
Hôm qua buồn quá, tớ đi ngủ luôn. Sáng dậy, hết khóc rùi. Bạn Gió cũng đã pm xin lỗi tớ rồi cậu ạ. :) Cả nhà lại vui vẻ nhé! >:D<
Đầu trang

hung_105
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thế là tốt rồi. Nhưng mà tớ thấy con gái các bạn phức tạp lắm :( . Tớ hôm trước cũng đau hết cả đầu vì mấy vụ giận dỗi. May mà "xong" rồi cậu ạ ;)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Bui Mai Phuong
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Bui Mai Phuong »

hung_105 đã viết:thế là tốt rồi. Nhưng mà tớ thấy con gái các bạn phức tạp lắm :( . Tớ hôm trước cũng đau hết cả đầu vì mấy vụ giận dỗi. May mà "xong" rồi cậu ạ ;)
Hic hic, tớ khó mà diễn tả cho cậu cái tâm trạng lúc đó của tớ lắm. Chắc cậu cũng đọc bài bên kia rùi, nhưng cũng không hiểu được hết đâu. Lúc đó tớ giận là giận thật đấy, không nói dỗi đâu :(
Con gái phức tạp hay con trai vô tâm? Câu hỏi này nếu mà tranh luận, chỉ riêng nội bộ cái quán Gỡ rối này thôi, chắc cũng khó mà phân giải thắng thua đó cậu ạ :DThế nên là bọn mình, tốt nhất là tìm cách hợp tác cho 2 bên hiểu nhau, nhỉ cậu nhỉ? :)
Đầu trang

hung_105
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bui Mai Phuong đã viết: Hic hic, tớ khó mà diễn tả cho cậu cái tâm trạng lúc đó của tớ lắm. Chắc cậu cũng đọc bài bên kia rùi, nhưng cũng không hiểu được hết đâu. Lúc đó tớ giận là giận thật đấy, không nói dỗi đâu :(
Con gái phức tạp hay con trai vô tâm? Câu hỏi này nếu mà tranh luận, chỉ riêng nội bộ cái quán Gỡ rối này thôi, chắc cũng khó mà phân giải thắng thua đó cậu ạ :DThế nên là bọn mình, tốt nhất là tìm cách hợp tác cho 2 bên hiểu nhau, nhỉ cậu nhỉ? :)
Uh, tớ hiểu tâm trạng của cậu hôm đó. Nhưng tớ nghĩ hôm đó bạn Gió cũng chỉ đùa bạn một tẹo thôi mà :) . Cứ nghĩ thoáng một tí là mọi chuyện được giải quyết hết mà >:D< .

Con trai nói: "con gái phức tạp", Còn con gái thì nói: "con trai vô tâm". Nhưng khách quan mà nói thì "con gái phức tạp" thật. :D

Kết nhất là câu của cậu: "tìm cách hợp tác cho 2 bên hiểu nhau" :-bd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Cuộc sống muôn màu”