Chủ đề luận giải có ủng hộ phí

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
rnguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Chủ đề luận giải có ủng hộ phí

Gửi bài gửi bởi rnguyen »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:
rnguyen đã viết:Xin chào Tây Đô đạo sĩ, có pm cho Tây Đô đạo sĩ, cho mình biết tin nhé.
Tôi đã gửi Email cho bạn, bạn check mail nhé.

Cám ơn bác TD đạo sĩ ạ, đã chuyển khoản và gửi email cho bác.
Đầu trang

nomad3205
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nomad3205 »

Tây Đô đạo sĩ đã viết:Được sự cho phép của BQT diễn đàn Lyso.vn, trên tinh thần của thông báo: (https://lyso.vn/viewtopic.php?f=2&t=27790" target="_blank) hôm nay tôi xin mở chủ đề này luận giải lá số Tử vi cho các bạn có yêu cầu. Vì việc luận giải một lá số mất nhiều thời gian công sức, nếu luận giải miễn phí cho các bạn thì chỉ có thể xem một các sơ lược vì nhu cầu quá nhiều, hơn nữa người được xem cũng có tâm lý e ngại, cảm thấy như có một món nợ ân tình với người luận giải.
Diễn đàn Lyso.vn là một sân chơi rất bổ ích cho những người đam mê huyền học nói chung và Tử vi nói riêng. Cá nhân tôi hoạt động đã lâu trên diễn đàn nên cũng muốn tự mình góp chút công sức, dù chỉ là nhỏ mọn, cùng với các bạn chung tay với BQT xây dựng diễn đàn mình ngày càng phát triển, tiến bộ.

Các bạn có nhu cầu xem lá số xin chuyển một khoản tùy tâm vào tài khoản thuộc diễn đàn Lyso.vn:

Tên chủ TK: Nguyễn Thị Thu Hà
Số TK: 108 22105 127 012
Tại NH Thương Mại Cổ Phần Kỹ Thương - Chi nhánh Cửa Nam

Sau khi chuyển khoản, vui lòng báo thông tin cho chúng tôi qua: trungtam@lyso.vn hoặc qua đt: (04) 2241 5668 , nhớ ghi rõ tên nick hay tên người chuyển khoản và thông báo vào chủ đề cho tôi biết.

Tôi sẽ luận giải mỗi đợt 10 người. Xong 10 người sẽ nhận đăng ký tiếp 10 người khác. Đây là chủ đề của cá nhân tôi, do đó tôi sẽ chịu trách nhiệm về các điều mình đã luận giải.
Do không có thời gian xác định lá số nên tôi chỉ nhận luận các lá số có giờ sinh chính xác. Không nên đưa các lá số có nghi vấn vào đây.

Chủ đề này cũng dành cho những người có uy tín luận giải các môn khác như Tứ trụ, luận quẻ Dịch...các bạn có nhu cầu về các môn trên thì nêu đích danh người các bạn yêu cầu, sau khi người ấy đồng ý thì cũng tiến hành luận giải trong chủ đề này với hình thức có ủng hộ phí tùy tâm.

Thân mến

Kính gửi bác Tây Đô đạo sĩ,

Cháu đã chuyển khoản và gửi yêu cầu nhưng vẫn chưa thấy hồi hâm là đã có nhận được email hay chưa. Mong bác xác định lại giúp.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

nomad3205 đã viết:
Tây Đô đạo sĩ đã viết:Được sự cho phép của BQT diễn đàn Lyso.vn, trên tinh thần của thông báo: (https://lyso.vn/viewtopic.php?f=2&t=27790" target="_blank) hôm nay tôi xin mở chủ đề này luận giải lá số Tử vi cho các bạn có yêu cầu. Vì việc luận giải một lá số mất nhiều thời gian công sức, nếu luận giải miễn phí cho các bạn thì chỉ có thể xem một các sơ lược vì nhu cầu quá nhiều, hơn nữa người được xem cũng có tâm lý e ngại, cảm thấy như có một món nợ ân tình với người luận giải.
Diễn đàn Lyso.vn là một sân chơi rất bổ ích cho những người đam mê huyền học nói chung và Tử vi nói riêng. Cá nhân tôi hoạt động đã lâu trên diễn đàn nên cũng muốn tự mình góp chút công sức, dù chỉ là nhỏ mọn, cùng với các bạn chung tay với BQT xây dựng diễn đàn mình ngày càng phát triển, tiến bộ.

Các bạn có nhu cầu xem lá số xin chuyển một khoản tùy tâm vào tài khoản thuộc diễn đàn Lyso.vn:

Sau khi chuyển khoản, vui lòng báo thông tin cho chúng tôi qua: trungtam@lyso.vn hoặc qua đt: (04) 2241 5668 , nhớ ghi rõ tên nick hay tên người chuyển khoản và thông báo vào chủ đề cho tôi biết.

Tôi sẽ luận giải mỗi đợt 10 người. Xong 10 người sẽ nhận đăng ký tiếp 10 người khác. Đây là chủ đề của cá nhân tôi, do đó tôi sẽ chịu trách nhiệm về các điều mình đã luận giải.
Do không có thời gian xác định lá số nên tôi chỉ nhận luận các lá số có giờ sinh chính xác. Không nên đưa các lá số có nghi vấn vào đây.

Chủ đề này cũng dành cho những người có uy tín luận giải các môn khác như Tứ trụ, luận quẻ Dịch...các bạn có nhu cầu về các môn trên thì nêu đích danh người các bạn yêu cầu, sau khi người ấy đồng ý thì cũng tiến hành luận giải trong chủ đề này với hình thức có ủng hộ phí tùy tâm.

Thân mến

Cháu đã chuyển khoản và gửi yêu cầu nhưng vẫn chưa thấy hồi hâm là đã có nhận được email hay chưa. Mong bác xác định lại giúp.
Bạn gọi số điện thoại của Hội quán nói cô Hà xác nhận nhé. Cô ấy là người quản lý tài khoản của lý số: đt: (04) 2241 5668
Thông tin lá số bạn gửi vào địa chỉ email của tôi: trucngothanh@yahoo.com hoặc ****@gmail.com
Thân mến
Được cảm ơn bởi: nomad3205
Đầu trang

nomad3205
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tây Đô đạo sĩ đã viết:
nomad3205 đã viết:

Thân mến

Bạn gọi số điện thoại của Hội quán nói cô Hà xác nhận nhé. Cô ấy là người quản lý tài khoản của lý số: đt: (04) 2241 5668
Thông tin lá số bạn gửi vào địa chỉ email của tôi: trucngothanh@yahoo.com hoặc ****@gmail.com
Thân mến

Dạ cháu đã gửi mail cho bác rồi. Cám ơn bác nhiều.
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

haiha đã viết:Mình nhận được khoản ủng hộ của bạn Trần Mạnh Phú: 200K
Bạn gửi mail thông báo thông tin cho anh Tây đô nhé.
Tôi đã luận giải hai lá số cậu gửi, cậu check mail nhé.
Đầu trang

crini
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi crini »

Em vừa chuyển tiền vào tài khoản Techcombank, chị haiha kiểm tra giùm e, tên người nộp tiền là Giang đĩnh ánh. Em xin cám ơn chị
PS bác Tây Đô: cháu sẽ gửi mail về thông tin và câu hỏi vào gmail của bác, mong bác luận giúp, cháu xin cám ơn bác
Được cảm ơn bởi: Tây Đô đạo sĩ
Đầu trang

saobang90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi saobang90 »

bác cho con hỏi là bác có nhận xác định giờ sinh không hay chỉ nhận những LS có giờ sinh chính xác?
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

saobang90 đã viết:bác cho con hỏi là bác có nhận xác định giờ sinh không hay chỉ nhận những LS có giờ sinh chính xác?
Tôi khá bận nên không có thời gian xác định giờ sinh, mong bạn thông cảm. Tôi xem trên mạng nên chỉ nhận luận giải các lá số có giờ sinh chính xác thôi.
Thân mến
Đầu trang

nomad3205
Mới gia nhập
Mới gia nhập

haiha đã viết:Mình nhận được khoản ủng hộ của bạn Lưu Vĩnh Hào: 300K
Bạn gửi thông tin vào mail của anh Tây đô để được luận giải nhé.

Kính gửi bác Tây Đô, cô Hà đã xác nhận cho cháu lúc trước nhưng cháu không để ý. Bác xem giúp cháu nha.
Đầu trang

Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

crini đã viết:Em vừa chuyển tiền vào tài khoản Techcombank, chị haiha kiểm tra giùm e, tên người nộp tiền là Giang đĩnh ánh. Em xin cám ơn chị
PS bác Tây Đô: cháu sẽ gửi mail về thông tin và câu hỏi vào gmail của bác, mong bác luận giúp, cháu xin cám ơn bác
Tôi đã luận xong lá số của cháu, cháu check mail nhé.
Được cảm ơn bởi: crini
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”