xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

zackiekoo đã viết:
zackiekoo đã viết:
sophanlagi đã viết: sang năm hạn của em ở cung phu quân có lưu thiên mã lưu đà la thiên hư ngựa què.sang năm kiểu gì cũng có sự thay đổi..khó mà chắp vá lắm em nhá..mệnh thân có lưu kinh dương bạch hổ thiên chỉ sự đau buồn chia ly..năm nay có lưu thái tuế ở cung quan thì trong công việc hết sức cẩn thận en nhá..mà người yêu em sinh năm bao nhiêu nhỉ..thế em nhá.
nghe anh nói vậy em sẽ hết sức cẩn thận trong công việc anh ạ. cẩn tắc vô áy náy mà. mà năm sau lại đau buồn chia ly nữa hả anh? sao nó cứ đeo em hoài vậy. hic. mà em ko biết có thay đổi ko. chứ giờ em còn mê muội lắm anh à. ko biết trên lá số có hiển thị tính em bướng ko nhỉ. mà sao em thấy em lì quá, trán em ko cao mà sao em cố chấp quá. cứ ko chịu buông thế mới khổ. hy vọng sang năm em sẽ tìm lại bình yên hơn thôi, chứ ko mong có tình iu mới đâu. vì còn đang đau lắm. àh, ng iu em sinh năm 1985, em post ls lên luôn anh nhé. nếu được nhờ anh xem hộ. cám ơn anh
Hình ảnh
anh ơi, em quote lại bài này. nếu được nhờ anh cho em tí thông tin ạ. cảm ơn anh

anh nói luôn em đừng buồn nhá.. hai cái tuổi và mệnh và lá số của hai người có ở với nhau thì cũng không có hạnh phúc.nhìn có vẻ chuyền tinh đấy.nhưng cố ở với nhau thì kiểu gì cũng sẩy ra chuyện kiện tụng..thôi anh chỉ nói đến thế thôi nhá.còn lựa trọn là do em.anh nói quá thì lại mang nghiệp vào người..

chúc em luôn luôn tự tin..
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

Dia kiep đã viết:A ơi. Ngó hạn 2013 choa iem đi :((. Bữa giờ nghỉ tết 1 tuần k hỏi a được. Kekee

ối rồi ôi không biết cô cám đội nón ngóng ai thế kia..:)):))
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

lieulanh đã viết:A xem giúp em. em là con trưởng, cao 1m67, dáng người to cao, mặt tròn. A xem giúp e công việc năm sau với ạ.
Hình ảnh

đại hạn này của em cũng tương đối đẹp.nhưng cẩn thận vướng vào thị phi trong chuyện tình cảm đào hồng ngộ kiếp không.. năm nay nếu em có công việc rồi thì lên duy chì công việc hiện tại em nhá..còn chưa có thì năm nay sẽ có người giúp em để xin việc. năm nay lưu thái tuế ở cung tiểu hạn thì trong lời ăn tiếng nói cũng hết sức chú ý em nhá..nhất là trong gia đình họ hàng..năm nay em cũng gặp nhiều khẩu thiệt lắm đấy..thế em nhá.

chúc em vui.
Được cảm ơn bởi: lieulanh
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

girlmiti đã viết:anh sophanlagi xem giúp e nhé.e thì tướng mạo như sách nói về Thiên Cơ,trắng,cao,mặt dài đầy đặn,tay chân dài
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=N61WZTBO" target="_blank
đây là ls bạn trai e truyền tinh https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=1AICIBJA" target="_blank
a xem giúp năm nào thì chúng em có tín hiệu đám cưới,và cơ bản 2 lá này có tốt ko?thanks a

hai lá số này lấy nhau tốt đấy.2014 cưới luôn cho anh không phải xem sét gì cả..chồng em nó nóng tính lắm đấy nhá.chịu khó nhịn chồng một tí em nhá, mà em cũng lắm mồm lắm đấy....cưới ngay đi em nhá..để lâu là người yêu em nó thay đổi đấy..thế em nhá.

chúc em vui.
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

sophanlagi đã viết:
Dia kiep đã viết:A ơi. Ngó hạn 2013 choa iem đi :((. Bữa giờ nghỉ tết 1 tuần k hỏi a được. Kekee

ối rồi ôi không biết cô cám đội nón ngóng ai thế kia..:)):))
Chờ anh coi năm 2013 cho e đấy :)).
Đầu trang

vn222
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vn222 »

lá số bạn Địa Kiếp đâu cho mình nhìn cái :D
Anh sophanlagi chắc đang bận nên chưa vào đâu, hjhj
Đầu trang

zackiekoo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi zackiekoo »

sophanlagi đã viết:
anh nói luôn em đừng buồn nhá.. hai cái tuổi và mệnh và lá số của hai người có ở với nhau thì cũng không có hạnh phúc.nhìn có vẻ chuyền tinh đấy.nhưng cố ở với nhau thì kiểu gì cũng sẩy ra chuyện kiện tụng..thôi anh chỉ nói đến thế thôi nhá.còn lựa trọn là do em.anh nói quá thì lại mang nghiệp vào người..
chúc em luôn luôn tự tin..[/quote]
vậy hả anh. có lẽ vì thế nên có duyên ko nợ rùi. cố lấy thì sau này chắc cũng sẽ dắt nhau ra tòa anh nhỉ. em cũng ko lựa chọn dc rồi anh à. mọi thứ kết thúc rùi. cớ sự đẩy đưa ra thế này. cũng ko biết chuyện này là tốt hay là xấu với em nữa. dù sao cung phu của em vốn cũng xấu đúng ko anh. nhưng trước anh có bảo là năm sau sẽ có sự thay đổi, ko khéo lại trúng một quả nữa mà. hjhj. chả bít thắng lớn hay thau đậm đây. nhưng mà như anh bảo là em và ng này khó có thể cứu vãn đúng ko anh. vậy thôi em chấp nhận sự thật thôi. mà sao anh lại bảo mang nghiệp vào người chứ. anh giúp người thế mà mang nghiệp j. hjhj
Đầu trang

nanglanh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nanglanh91 »

Em chào anh sophanlagi
Em giới thiệu về bản thân:
- Là con gái út trong gia đình
- Đang học năm cuối đại học kinh tế
- Dáng người nhỏ cân đối, mặt bầu bĩnh, hay nói hay cười, sống tình cảm
- Em chưa có người yêu ( có vài cơn cảm nắng thoảng qua thui ạ, he he)
Anh muốn nghiệm lý thêm, em sẽ cung cấp thêm thông tin ạ
Em nhờ anh xem giúp em mấy vấn đề sau:
1. Anh luận tổng quát lá số cho em với ạ ( nhìn chung là tốt hay xấu, sức khỏe, tình duyên, chồng con, công danh, tiền bạc)
2. Anh xem hạn năm 2013 của em với ạ, đặc biệt chuyện xin việc và tình duyên
Đây là lá số của em. Chúc anh và gia đình năm mới mọi điều tốt lành
p/s: mong anh cứ thẳng thắn giúp em nhé, nếu em hỏi quá nhiều thì anh trả lời giúp em câu số 1
Em cảm ơn anh nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

lieulanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieulanh »

sophanlagi đã viết:
lieulanh đã viết:A xem giúp em. em là con trưởng, cao 1m67, dáng người to cao, mặt tròn. A xem giúp e công việc năm sau với ạ.
Hình ảnh

đại hạn này của em cũng tương đối đẹp.nhưng cẩn thận vướng vào thị phi trong chuyện tình cảm đào hồng ngộ kiếp không.. năm nay nếu em có công việc rồi thì lên duy chì công việc hiện tại em nhá..còn chưa có thì năm nay sẽ có người giúp em để xin việc. năm nay lưu thái tuế ở cung tiểu hạn thì trong lời ăn tiếng nói cũng hết sức chú ý em nhá..nhất là trong gia đình họ hàng..năm nay em cũng gặp nhiều khẩu thiệt lắm đấy..thế em nhá.

chúc em vui.

Anh ơi em lấy chồng 2 năm rồi. Năm 2013 có hạn đào hồng ngộ không kiếp có phải là dễ bỏ nhau ko hả anh :(
Đầu trang

camtuthanh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi camtuthanh »

bac sophanlagi xem giup em van han nam 2013 nhe la so cua em day Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”