xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: xem thật chém ẩu bà con ơi...........

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

anhthaont đã viết:Hình ảnh
Em chào anh ạ
Em và bạn đều biết đến diễn đàn này và đặc biệt là topic này của anh. Bọn em có một người bạn gái đang làm ở Bắc Ninh tha thiết mong được anh luận giải. Vì bạn ấy không có mạng với cả đi làm cả ngày nên có nhờ bọn em xem hộ. Mọi thông tin nếu anh có yêu cầu gì thêm thì anh cứ nói. Bọn em sẽ phản hồi lại
Thông tin : Sinh ngày 26/05/1990 dương lich (5/3 âm lịch)
Giờ sinh : sinh khoảng hơn 5h giờ sáng
Ngoại hình : hơi lùn, trắng, xinh xắn
Tính cách : nóng tinh, thẳng thăn và nói rất nhiều (ngày xưa bọn em học cùng nhau bạn ấy nói không ngừng nghỉ kể cả trong giờ học, bh thì có bớt chút vì đi làm căng thẳng, áp lực khi cãi nhau thì phải cãi cho bằng được)
Là con út trong một gia đình đông anh em(có 3 anh và 1 chị gái)
Theo anh thì giờ sinh đúng chưa ạ
Bạn ấy muốn anh giúp coi đường chồng con, và công việc như thế nào?(Hì anh thông cảm con gái bao giờ cũng tham lam hỏi nhiều nhưng anh cứ sơ bộ thôi)Với là bạn đang yêu một em sinh năm 1993 theo bạn ấy cung cấp là sinh ngày 13/08/1993 bạn ấy muốn hỏi là có hợp nhau không ạ?
Bọn em xin cảm ơn anh nhiều
Chúc anh một năm mới nhiều niềm vui ạ

theo em kể thì người này đúng là mệnh cơ cự rồi.mệnh có cự môn tấu thư đào hoa thì ăn nói kinh lắm.cung tài có thiên đông hoá kỵ kiếp sát tiểu hao thì người này biết là cãi thua nhưng mà vẫn cứ cãi.nói chung là không chịu cái gì hết cả.cung tài quan thế kia thì đừng có tham vọng gì quá lớn.người này cũng ưa mạo hiểm có máu đỏ đen, nhiều khi cũng lấy bản thân mình ra làm cho may rủi ví dụ như là yêu người sinh năm 1993 chẳng hạn.cô bạn này quá đa tình.cung tài có thiên đồng tiểu hao ngộ tuần thì kiếm ít tiêu nhiều..mệnh tài quan của người này nếu theo con đường nghệ thuật gì rất là tốt đào hồng tấu khúc..mệnh có đào hoa cung thiên di có hồng loan thì cô này ra ngoài cũng nhiều người thầm yêu trộm nhớ lắm.nhưng mà cũng hay bị tai nạn trong tình yêu lắm.nói chung mệnh tài quan của người này ở mức chung bình khá..còn cung phu của người này đẹp nhất trong lá số.nhưng có sao thiên hình ở cung phu thì sau này có yêu ai thì cũng lên tìm hiểu cho thật kĩ,không là sau này lấy về rồi lại cảm thấy ân hận.nói chung cung phu có thiên hình thì sau này một trong hai người đỏi đối phương hơi cao làm cho cuộc sống hơi bị căng thẳng một chút.trước đấy có đến được với nhau thì cuộc tình này cũng có quá nhiều sóng gió cả hai người và cả hai gia đình luôn..số cô này sau này dựa vào chồng là nhiều..người yêu bây giờ sinh năm 1993 quý dậu. hai tuổi này lấy nhau sẽ khắc khẩu.tý ngọ mão dậu tứ hành xung..tạm thời như thế nhá..

chúc em vui.
Được cảm ơn bởi: camtuthanh
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

phạm thị thu đã viết:hazzzzz...........mình bị quên rùi!!!!!!!!!

anh trả lời cho em rồi còn gì nữa..cho anh hỏi người đấy có phải người yêu em không..anh chàng này được đấy..
Được cảm ơn bởi: camtuthanh, phạm thị thu
Đầu trang

hv12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hv12 »

hv12 đã viết:
sophanlagi đã viết:
hv12 đã viết:Anh xem giúp em với, em ở trang 350 ạ.

em úp lá số, em còn không biết ở trang nào..anh không có thời gian chém tưng bừng lá số của em đâu..anh thấy em có cái mệnh hơi tự tin đấy..em có cảm thấy bản thân của em cô độc không.nhìn thì cao giáo dễ nhìn nhưng lại muốn sống kín.em là người thông minh đấy..em cho anh biết tính cách của em và gia đình tình hình bố mẹ em như thế nào.anh chị em ra làm sao,họ hàng nhà em có ai bị vướng vào vòng lao lý chưa.em đang học về ngành gì.thế em nhá..anh đợi hồi âm của em.

Em khá hiền, quan tâm người thân, nhiều bạn tốt. Em học Kinh tế, giữa năm nay sẽ ra trường, nhờ anh xem em có tìm được việc tốt trong năm nay ko ạ ? :D Về gia đình, bố em đã mất cách đây 5 năm, mẹ em làm sếp, giờ đang vướng vào nhiều rắc rối ở cơ quan (nhờ anh xem giúp em về vận hạn của mẹ em năm nay ạ, mẹ em sinh năm 1963).
Nhà ngoại em có học thức, còn họ hàng bên nội đa số vướng vòng lao lí.
Em trai em sinh năm 1996, khá cố chấp, vừa đánh mất cơ hội đi du học, giờ đang hướng thi vào trường học viện ngoại giao, cũng chưa biết sẽ đến đâu ạ.

Mong hồi âm từ anh ạ.

Anh sophanlagi ơi, em xin phép quote lại ạ. Anh hồi âm giúp em với
Đầu trang

anhthaont
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi anhthaont »

sophanlagi đã viết:
anhthaont đã viết:Hình ảnh
Em chào anh ạ
Em và bạn đều biết đến diễn đàn này và đặc biệt là topic này của anh. Bọn em có một người bạn gái đang làm ở Bắc Ninh tha thiết mong được anh luận giải. Vì bạn ấy không có mạng với cả đi làm cả ngày nên có nhờ bọn em xem hộ. Mọi thông tin nếu anh có yêu cầu gì thêm thì anh cứ nói. Bọn em sẽ phản hồi lại
Thông tin : Sinh ngày 26/05/1990 dương lich (5/3 âm lịch)
Giờ sinh : sinh khoảng hơn 5h giờ sáng
Ngoại hình : hơi lùn, trắng, xinh xắn
Tính cách : nóng tinh, thẳng thăn và nói rất nhiều (ngày xưa bọn em học cùng nhau bạn ấy nói không ngừng nghỉ kể cả trong giờ học, bh thì có bớt chút vì đi làm căng thẳng, áp lực khi cãi nhau thì phải cãi cho bằng được)
Là con út trong một gia đình đông anh em(có 3 anh và 1 chị gái)
Theo anh thì giờ sinh đúng chưa ạ
Bạn ấy muốn anh giúp coi đường chồng con, và công việc như thế nào?(Hì anh thông cảm con gái bao giờ cũng tham lam hỏi nhiều nhưng anh cứ sơ bộ thôi)Với là bạn đang yêu một em sinh năm 1993 theo bạn ấy cung cấp là sinh ngày 13/08/1993 bạn ấy muốn hỏi là có hợp nhau không ạ?
Bọn em xin cảm ơn anh nhiều
Chúc anh một năm mới nhiều niềm vui ạ

theo em kể thì người này đúng là mệnh cơ cự rồi.mệnh có cự môn tấu thư đào hoa thì ăn nói kinh lắm.cung tài có thiên đông hoá kỵ kiếp sát tiểu hao thì người này biết là cãi thua nhưng mà vẫn cứ cãi.nói chung là không chịu cái gì hết cả.cung tài quan thế kia thì đừng có tham vọng gì quá lớn.người này cũng ưa mạo hiểm có máu đỏ đen, nhiều khi cũng lấy bản thân mình ra làm cho may rủi ví dụ như là yêu người sinh năm 1993 chẳng hạn.cô bạn này quá đa tình.cung tài có thiên đồng tiểu hao ngộ tuần thì kiếm ít tiêu nhiều..mệnh tài quan của người này nếu theo con đường nghệ thuật gì rất là tốt đào hồng tấu khúc..mệnh có đào hoa cung thiên di có hồng loan thì cô này ra ngoài cũng nhiều người thầm yêu trộm nhớ lắm.nhưng mà cũng hay bị tai nạn trong tình yêu lắm.nói chung mệnh tài quan của người này ở mức chung bình khá..còn cung phu của người này đẹp nhất trong lá số.nhưng có sao thiên hình ở cung phu thì sau này có yêu ai thì cũng lên tìm hiểu cho thật kĩ,không là sau này lấy về rồi lại cảm thấy ân hận.nói chung cung phu có thiên hình thì sau này một trong hai người đỏi đối phương hơi cao làm cho cuộc sống hơi bị căng thẳng một chút.trước đấy có đến được với nhau thì cuộc tình này cũng có quá nhiều sóng gió cả hai người và cả hai gia đình luôn..số cô này sau này dựa vào chồng là nhiều..người yêu bây giờ sinh năm 1993 quý dậu. hai tuổi này lấy nhau sẽ khắc khẩu.tý ngọ mão dậu tứ hành xung..tạm thời như thế nhá..

chúc em vui.
Anh ơi khoan hãy tạm ...Anh thương cho trót ạ
Theo anh bạn ấy có nên kinh doanh buôn bán gì không? có nên học tiếp lên đh hay không( vì đi học thì phải lên hn mà như vậy sẽ bỏ việc hiện tại..ạ), Sang năm có gì phải chú y và năm bao nhiêu thì lấy chồng ạ.
Cảm ơn anh nhiều ạ
Đầu trang

camtuthanh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi camtuthanh »

cam on bac sophanlagi da xem giup em .nhung sao ma co nhieu chu phap luat voi phu nu the bac ?
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

anhthaont..lá số này kinh doanh thì quá hợp lý rồi..nếu mà có khả năng học tiếp thì cứ lên đi thi.học hành chưa bao giờ là thừa em nhá..với cái mệnh tài quan này thi cử hơi bị vất vả một chút.còn tiểu hạn năm nay ở cung phúc đức có khoa lộc thai cáo thiên tài chiếu hạn nếu đi học trong năm nay thi có thể đỗ.nhưng mà không biết có dứt được tình yêu đi không năm nay không nhầm sẽ chia tay với người yêu đào hồng kình dương thiên hình ngộ song hao.năm nay đi đứng làm gì cũng hết sức cẩn thận không là gặp công an đấy thái tuế quan phù thiên hình ngộ hao.hạn 26 tuổi đến 28 tuổi cơ hội lấy chồng hơi bị cao..thế em nhá..

chúc em vui.
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

camtuthanh đã viết:cam on bac sophanlagi da xem giup em .nhung sao ma co nhieu chu phap luat voi phu nu the bac ?

hạn năm nay ra ngoài cũng hết sức chú ý em nhá..có quen cô nào thì cũng lên cẩn thận không là vợ nó bắt quả tang đấy.còn vấn đề pháp luật thì đi lại làm ăn thì cũng hết sức chú ý..va chạm xe cộ cũng là một khả thi..tóm lại năm nay cẩn thận lời ăn tiếng nói em nhá..nhất là trong gia đình họ hàng anh em..thế em nhá..năm nay ông em cũng có chút lộc đấy..
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

@.hv12..em úp lại lá số thì anh mới xem đước chứ..bây giờ mà mò thì biết được ở trang nào hả em..còn cái nghề của em đang học thì em có thích không..
Đầu trang

songxanh238
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songxanh238 »

Cái a vờ tờ của anh. Liệu có bị dịch thành cần Nhẫn tâm ko anh ;))
Đầu trang

Văn Khúc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Văn Khúc »

hu hu huynh ơi nhà mềnh bị mod del hết rồi ... ko còn nơi trú chân nữa rồi TT____TT
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”