Người mới , mong mọi người chỉ giáo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thắng thiên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Người mới , mong mọi người chỉ giáo

Gửi bài gửi bởi thắng thiên »

Mình vừa tập tành xem tử vi cách đây không lâu, cho nên về cái lĩnh vực này đối với mình vẫn là 1 lĩnh vực mới mẻ, khó tránh sai sót và nhầm lẫn , sau đây mình xin up lá số tử vi của mình và tự luận giải về cung phu (vì bản thân mình thấy cung này dễ nói nhất) , nếu kiến thức hạn hẹp của mình về tử vi có sai hay nhầm lẫn gì , kính mong các bạn có thể thẳng thắn góp ý để mình có thể trau dồi thêm về kinh nghiệm cũng như kiến thức tử vi , xin cảm ơn các bậc đàn anh, đàn chị đã giành ít thời gian ghé qua topic của mình và đàm đạo *cúi đầu*

Hình ảnh

Cung phu: (tam hợp Ngọ - Dần - Tuất)
Tử Vi Thiên Phủ ngộ Thiên Tướng: vợ chồng tương đắc tâm đầu ý hợp , vì có Thiên Tướng nên cả vợ và chồng đều rất tâm đầu ý hợp , trong nhà có thể gặp cảnh xích mích, bất hòa nhưng cuộc sống gia đình vẫn tốt đẹp
Thiên Khôi - Thiên Việt: chồng là con trai trưởng, có thể lớn hơn tuổi vợ
Tử Phủ Vũ Tướng : phú quý song toàn (cơ mà Vũ bị tuần mất tiêu rồi, có được tính cách này ko nhỉ? *gãi đầu*)
Thai - Xương - Cáo: vinh hiển
.... hic.... đọc lá số được tới đây thôi T^T . Còn thiếu sót gì mong mọi người chỉ dạy giúp mình với Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Người mới , mong mọi người chỉ giáo

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

cung phu của em thì đẹp đấy.nhưng mệnh của em thì cô khắc quá.không hiểu ngoài 30 tuổi phá quân có đào hoa để lôi kéo tử phủ hay không.lá số này mệnh anh hưởng vào vũ khúc.
Đầu trang

thắng thiên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Người mới , mong mọi người chỉ giáo

Gửi bài gửi bởi thắng thiên »

anh xem làm sao mà biết được em ngoài 30 tuổi mới có đào hoa ở phá quân vậy?? Tại sao lại phải 30 hả anh?? Tại sao lại mệnh của em bị ảnh hưởng bởi Vũ Khúc?? Về tử vi em còn yếu lắm vẫn muốn trau dồi thêm kiến thức ^^. Mong anh có thể chỉ giáo cho vài vấn đề .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”