Ai mệnh thái âm ở thìn thì vào up lá số lênchúng ta trao đổi

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
thachtrunganngoc87
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Ai mệnh thái âm ở thìn thì vào up lá số lênchúng ta trao

Gửi bài gửi bởi thachtrunganngoc87 »

hay đấy.tôi không biết người yêu bạn thế nào nhưng nhìn qua lá số nếu mà đúng thì anh này phải đức độ hiền lành lắm đây,mặc dù hơi khó tính,mệnh ăn vào cung quan đẹp thế này thì sự nghiệp phải nói là cực to đấy.tôi cũng chưa gặp bạn nhưng nhìn lá số nếu đúng thì bạn suốt đời may mắn liên miên,sống trong sung sướng,giàu có,mặc dù cũng hơi ích kỷ và có chút kiêu căng.nói thêm là bạn là 1 người hiểu biết nhiều.hóa khoa ở mệnh thì có thể nói là con gái dc nó thì đúng là vượng phu ích tử rồi,có lông phượng thế này thì người xinh đẹp khỏi nói,chắc phải lắm người yêu đây.còn nói về 2 người thì thế này:2 người đều thân cư thê,nghĩa là nếu 2 người lấy nhau gắn bó chặt chẽ lắm,ko dứt dc,2 người chỉ biết đến nhau thôi,ngoài ra không biết đến cái gì khác ngoài sự đằm thắm,cung phu thê 2 người đều có quang quý,tượng trưng cho tình cám ,duyên phận,có ân tình mà láy nhau.cung thê của anh ấy cho thấy lấy cô vợ rất đức độ mà thông minh, biết làm ăn,lại làm lợi cho chồng vì cung thê có thất sát thuộc kim mệnh anh lại là thuy nếu anh ấy lấy nhằm vào tuổi: dần,ngọ ,tuất thì những điieuf này càng đúng hơn.mà bạn cũng tuổi ngọ là ứng rồi,có điều là cug thê của anh lại có phục binh nghãi là luôn hoặc sẽ có người thứ 3 cứ hay rình rập xen giũa chuyện của 2 người.còn cung phu của bạn thì nói lên chồng mình là con truỏng hoặc là người có tiếng nói nhất trong nhà,lại là nuòi cứng cỏi thích ngao du đây đó ,có bộ phi liêm bạch hổ thì ví như hổ mọc thêm cánh nghĩa là nếu ra ngoài thì càng dễ đường công danh có đòng lương chiếu thì có thể nói là như dc tắm vào bể tình ái nếu bạn cũng lấy 3 tuổi dần ngọ tuất thì càng đúng.nhưng có điều là cung phu bạn có hỏa linh nghĩa là chồng phải nghiện 1 thứ gì đó có thể là rượu bia,game,thuốc,nặng đó,và người chồng bạn thì cứ gọi là gầy và còi lắm.vì thế mà tôi kết luận là tùy ở bạn thôi,chuyện tình cảm không thể dựa vào tử vi để kết luận được.bạn phải suy nghĩ thật kỹ đây là chuyện cả đời người,nếu tôi nói sai làm bạn gặp đen đủi thì tội của tôi để đâu cho hết.tôi chỉ khuyên bạn là khi đa yêu thì nên đến vơi nhau,không sợ gì cả,còn đã không yêu thì nhất quyết ko nên ... để 2 bên đều khổ.vậy nên bạn hãy suy nghĩ ngày đêm là mình có thục sự yêu anh ấy hay không.thế nhé
Được cảm ơn bởi: meohuong11
Đầu trang

meohuong11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi meohuong11 »

Cảm ơn Thạch Trung nhiều lắm!! Hôm nay mình mới lên mạng được, nên phản hồi bạn muộn quá.
Những điều bạn nói đều đúng. Anh bạn mình người xấu xấu còi còi nhưng mà giỏi giang và tình cảm lắm. K bít sau này có nghiện bia rượu thuốc lá j không, chứ mình nghĩ mấy ông mà lên sếp là hay có mấy cái tật đó lắm.
Thạch Trung ah, cám ơn Thạch trung vì lời khuyên chân thành, nhiệt tình và logic vừa rồi. Đó sẽ góp phần vào quyết định của mình và nếu quyết định "Yêu+Cưới" thì còn có cái để thuyết phục gia đình. ^^ còn nếu không thì...chắc chắn vợ a ấy sau này cũng là 1 người rất tốt.
Ah, Thạch Trung ơi, mình định là đi xem một vài nơi về tình duyên nữa, có nên không hả bạn? (Mình định rủ rê cả mẹ đi cùng nữa)
Đầu trang

GaConRC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GaConRC »

Đọc hết cả topic mà vẫn chưa hiểu trường hợp nào là xấu, trường hợp nào là tốt, thế nào là phản vi kỳ cách, thấy các bạn ở trên bình luận thì đa số âm dương hãm là không tốt. Mình xin góp 1 lá số mệnh thái âm ở thìn của 1 người để các bạn trao đổi, các bạn miêu tả xem hình dáng tính tình người này như thế nào.
Hình ảnh
Đầu trang

thachtrunganngoc87
Nhị đẳng
Nhị đẳng

theo toi thi ban dung nen me tin qua di.da yeu thi lay vut di.cu xem cho nay cho khac.ko tin tuong vao n minh yeu thi ko dung roi.
Được cảm ơn bởi: meohuong11
Đầu trang

tueminh9889
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tueminh9889 »

bạn thạch trung ưu ái luận tổng quát lá số tueminh nhé !
Lâu lâu rồi chưa có bạn nào nói tử vi cho nghe, hjc.

ghen tỵ với bạn bên kia được thach trung luận jup :D, lá số tueminh đây.
xin cám ơn rất rất nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

GaConRC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GaConRC »

....................up.....................
Đầu trang

tueminh9889
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

up lên thạch trung ơi, bạn đi đâu rồi :D
Đầu trang

thachtrunganngoc87
Nhị đẳng
Nhị đẳng

up cái gì.nói nhiều rồi mà...
Đầu trang

tueminh9889
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

luận cho tueminh quả tổng quát đê :D, ko đuợc ah :)
Đầu trang

meohuong11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi meohuong11 »

thachtrunganngoc87 đã viết:theo toi thi ban dung nen me tin qua di.da yeu thi lay vut di.cu xem cho nay cho khac.ko tin tuong vao n minh yeu thi ko dung roi.
Thạch Trung nói đúng quá. Mình tệ thật...
^^ để xem ...có chịu được tính cách nhau k đã.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”