HOA HẬU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lexusgs300
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: HOA HẬU

Gửi bài gửi bởi lexusgs300 »

he he......cám ơn tất cả các bạn đã tham gia ủng hộ và đóng góp ý kiến cho topic. nói thật là lần đầu chấm các người đẹp nam chủ top cũng run lắm ....may mà có nữ chủ top ra tay nên mọi việc mới xong đúng hẹn đấy. lần đầu tổ chức nên sai sót nhiều lắm mong các ban thông cảm nhé . năm mới đang đến rất gần rồi đấy....chúc cả topic vui vẻ nha.
Được cảm ơn bởi: minanami, HuongHate, kimthoa_0412, hoangmai2306, pinklotus10889
Đầu trang

kimthoa_0412
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimthoa_0412 »

hihi!vui quá .Em cảm ơn anh chị chủ top ạ.
Năm mới em chúc mọi người luôn vui vẻ,hạnh phúc và dồi dào sức khỏe :)
Đầu trang

trieucatlinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi trieucatlinh »

:) hem ngờ mình đc lọt , hj. tks chủ top nhé. Năm mới chúc cả nhà may mắn, vui vẻ & hp nhé :)
Đầu trang

Chim Chích Bông
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chim Chích Bông »

hana111 đã viết:ôi năm mới hana cũng muốn đi thi 1 lần cho có tâm trạng hồi hộp :P :D
Lá số :
https://lyso.vn/lasotuvi/2VP57MO3.jpg" target="_blank

Ảnh:
https://sphotos-b.xx.fbcdn.net/hphotos- ... 6356_n.jpg" target="_blank
https://sphotos-b.xx.fbcdn.net/hphotos- ... 5290_n.jpg" target="_blank

Hana mà đi thi thì kinh rồi Hình ảnh
Ăm luôn giải đặc biệt Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nganvintage »

Happy new year !!! Wish u and everybody successful and happy in the year of snake

vs cháu bác lexusgs300 đẹp nhất HH lý số đẹp nhất yề
Được cảm ơn bởi: lexusgs300
Đầu trang

n4m_xjnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi n4m_xjnh »

Năm năm năm mới
Cung chúc tân xuân
Kính chúc mọi người
Vạn sự như ý
:)
Được cảm ơn bởi: lexusgs300
Đầu trang

tuan_kudu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuan_kudu »

Năm mới vào ngó nghiêng tý thấy em Hươnghate xinh quá có đôi mắt đào hoa trận ai lọt vào chắc ko ra nổi ;;) .Chúc cả diễn đàn năm mới hạnh phúc
Đầu trang

kiendt11
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi kiendt11 »

tuan_kudu đã viết:Năm mới vào ngó nghiêng tý thấy em Hươnghate xinh quá có đôi mắt đào hoa trận ai lọt vào chắc ko ra nổi ;;) .Chúc cả diễn đàn năm mới hạnh phúc
Ko ra nổi thì cứ ở lại cho sướng.Ra làm gì cho khổ.
Đầu trang

HuongHate
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HuongHate »

tuan_kudu đã viết:Năm mới vào ngó nghiêng tý thấy em Hươnghate xinh quá có đôi mắt đào hoa trận ai lọt vào chắc ko ra nổi ;;) .Chúc cả diễn đàn năm mới hạnh phúc

hì hì Hình ảnh=)) mắt em ở ngoài nhìn hơi dữ anh ạ :x có đào hoa trận gì đâu
;D
em chúc mọi người năm mới dồi dào sức khỏe và thành công :D
Đầu trang

lexusgs300
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi lexusgs300 »

luận lá số của bạn n4m_xjnh .
Trong inbox cho tôi thì tất cả mọi người đều pm ảnh chỉ có bạn là pm lá số. Sau khi xem lá số thì tôi cũng đã hiểu vì sao bạn phải pm như vậy , và tôi cũng có lý do để nhấn manh với bạn rằng cái vấn đề bạn lo lắng là không thừa , vì nam số khác , nữ số khác . những vấn đề đó nó thuộc phần quan trọng của bạn nên bạn phải chú ý , tuy nhiên bạn cũng không nên lo lắng quá tất cả là do mình , khi bạn biết được điều đó thì bạn sẽ thay đổi được nó phần nào theo chiều hướng bạn mong muốn , vì lẽ thường động là sẽ biến , cái vấn đề bạn lo lắng đã được nhắc đến, bạn đã biết đến nến kết quả ra sao thì nó sẽ phụ thuộc rất lớn vào hành động của bạn . yên tâm nha .
Lá số của bạn theo đánh giá của tôi bạn sinh ra trong 1 gia đình bố mẹ cũng ly tông làm việc ở nơi xa , bạn có dáng người hơi mảnh không cao , có nhan sắc , ngoại hình tuy không ngay lập tức tạo được ấn tượng với người đối diện nhưng cũng được đánh giá vạo diện ưa nhìn , nhưng bạn sẽ khiến mọi người chú ý bởi những hành đông của bạn, bạn có 1 lòng tự trọng rất cao. Tính tự ái cũng lớn ( tính đồng bóng ) nên bạn luôn luôn là người gây sự chú ý với mọi người . lá số này được đào tạo cơ bản , luôn luôn có những quan điểm và sáng tạo riêng , được cập nhật 1 cách thức thời , nên số bạn phát triển về công danh , sẽ có công danh và là người trong ban lãnh đạo của 1 đơn vị nhà nước . bạn không phải là người khô khan nhưng do tính tự ái lớn lòng tự trọng cao sự nghiêm túc thường trực nên bạn dễ lung túng trong chuyện tình cảm nên trong chuyện tình cảm bạn không phải là người tỉnh táo , thường là nghiêm túc tuyệt đối hoặc dâng nhiến hết mình mà thiếu đi sự uyển chuyển điều tiết , nên bạn hay chịu thiệt thòi trong chuyện tình cảm và ảnh hưởng sang cả chuyện chồng con . như tôi đã nói với bạn từ đầu mọi chuyện vẫn ở trong tay bạn , tùy thuộc vào bạn . chúc bạn luôn luôn xinh đẹp .
Được cảm ơn bởi: HuongHate, linhanh1986, pinklotus10889, gacn, susunb
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”