HOA HẬU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
n4m_xjnh
Chính thức
Chính thức

TL: HOA HẬU

Gửi bài gửi bởi n4m_xjnh »

lexusgs300 đã viết:luận lá số của bạn n4m_xjnh .
Trong inbox cho tôi thì tất cả mọi người đều pm ảnh chỉ có bạn là pm lá số. Sau khi xem lá số thì tôi cũng đã hiểu vì sao bạn phải pm như vậy , và tôi cũng có lý do để nhấn manh với bạn rằng cái vấn đề bạn lo lắng là không thừa , vì nam số khác , nữ số khác . những vấn đề đó nó thuộc phần quan trọng của bạn nên bạn phải chú ý , tuy nhiên bạn cũng không nên lo lắng quá tất cả là do mình , khi bạn biết được điều đó thì bạn sẽ thay đổi được nó phần nào theo chiều hướng bạn mong muốn , vì lẽ thường động là sẽ biến , cái vấn đề bạn lo lắng đã được nhắc đến, bạn đã biết đến nến kết quả ra sao thì nó sẽ phụ thuộc rất lớn vào hành động của bạn . yên tâm nha .
Lá số của bạn theo đánh giá của tôi bạn sinh ra trong 1 gia đình bố mẹ cũng ly tông làm việc ở nơi xa , bạn có dáng người hơi mảnh không cao , có nhan sắc , ngoại hình tuy không ngay lập tức tạo được ấn tượng với người đối diện nhưng cũng được đánh giá vạo diện ưa nhìn , nhưng bạn sẽ khiến mọi người chú ý bởi những hành đông của bạn, bạn có 1 lòng tự trọng rất cao. Tính tự ái cũng lớn ( tính đồng bóng ) nên bạn luôn luôn là người gây sự chú ý với mọi người . lá số này được đào tạo cơ bản , luôn luôn có những quan điểm và sáng tạo riêng , được cập nhật 1 cách thức thời , nên số bạn phát triển về công danh , sẽ có công danh và là người trong ban lãnh đạo của 1 đơn vị nhà nước . bạn không phải là người khô khan nhưng do tính tự ái lớn lòng tự trọng cao sự nghiêm túc thường trực nên bạn dễ lung túng trong chuyện tình cảm nên trong chuyện tình cảm bạn không phải là người tỉnh táo , thường là nghiêm túc tuyệt đối hoặc dâng nhiến hết mình mà thiếu đi sự uyển chuyển điều tiết , nên bạn hay chịu thiệt thòi trong chuyện tình cảm và ảnh hưởng sang cả chuyện chồng con . như tôi đã nói với bạn từ đầu mọi chuyện vẫn ở trong tay bạn , tùy thuộc vào bạn . chúc bạn luôn luôn xinh đẹp .

Em xin chân thành cảm ơn 2 anh chị đã luận lá số cho em, những lời anh chị luận đều chính xác. Nhân đây em xin hỏi một chút ý em chưa rõ lắm đó là có ảnh hưởng sang cả chuyện chồng con là thế nào hả anh. Vì theo em thấy.Một thời đã qua, sau khi ổn định gia đình, nhất là với người như em thì sẽ coi trọng gia đình là trên hết và rất khó bị ảnh hưởng. Hoặc có thể em hiểu sai ý. Kính mong anh chị giải thích giúp em.
Đầu trang

lexusgs300
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi lexusgs300 »

@ n4m_xjnh : ý tôi chỉ là chuyện tình cảm và chuyện chồng con của bạn nó khó ổn định "sớm" do cách xử lý chuyện tình cảm của bạn nó lúng túng nên dễ bị người ta bỡn cợt sinh ra những cái zic zax này nọ . nhưng rồi về sau sẽ ổn định thôi không có hệ lụy quá đáng tiếc nào cả .
Được cảm ơn bởi: n4m_xjnh
Đầu trang

n4m_xjnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi n4m_xjnh »

Vâng em đã hiểu rồi ạ. Rất cám ơn anh chị đã góp ý chân thành. Nhân dịp đầu nằm. Em xin chúc 2 anh chị 1 câu thôi ạ
Chúc anh chị sang năm mới có trái tim khoẻ mạnh :)
Được cảm ơn bởi: lexusgs300
Đầu trang

brown_eyes
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi brown_eyes »

Một lá số nếu theo tiêu chuẩn tử vi xinh thường là Xương Khúc, Tham Đào Hồng Riêu Hỷ. Đẹp tất phải có dáng người cao sang, nên có Long Phượng hoặc giáp Long Phượng. Không nhất thiết phải có tứ linh. Và một số sao khác nữa :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
crini
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi crini »

vâng em có đủ hết trừ tham lang là ko có, giáp long phượng, đào hồng riêu hỉ, xương khúc, nhưng ko đẹp, chắc là nhầm nhọt lá số, đc cái cao ráo, trắng nhưng gầy ah :))
Đầu trang

HuongHate
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HuongHate »

:(( ôi em có mỗi phượng các
Đầu trang

lexusgs300
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi lexusgs300 »

Bài luận lá số bạn HuongHate :
Bạn mệnh tử - phủ, đắc cả 3 vòng trường sinh , thái tuế lộc tồn tam hóa hội về thân mệnh nên ngoại hình và tính cách của bạn có lẽ không cần phải nói nhiều .. chỉ có thể nói là tràn trề tú khí , đậm đà đầy đặn , nhan sắc trời cho, thông minh, tính tình ôn hòa dễ chịu dễ gần nhưng cũng không dễ bắt nạt , biết bạn là người cũng có khả năng về tử vi nên tôi cũng nêu ra vài nhận xét xúc tích của mình về lá số này để bạn suy ngẫm chứ không dám nói là luận :
Lá này khắc cha khá nặng , mặc dù thân cư phu quân nhưng bạn là người tự thân vận động nhiều trong chuyện tình cảm thì mới thành , hôn nhân của bạn cũng khá muộn màng ( chắc chắn không ở đại vận thứ 2 ) và cuộc hạnh phúc cũng không dài .lá này của bạn tôi đánh giá thuộc hạng quý nhưng không hiển vì có phúc đặc biêt nên không bao giờ lâm cảnh cơ hàn . tuy vậy vẫn phải dùng nghệ mưu sinh. Trong đời các năm tỵ và năm hợi hay xảy ra những biến cố lớn . bạn nên trực tiếp nhờ các thầy giỏi luận hạn từng năm xem như 1 hình thức giải bớt hạn . lá của bạn tôi chỉ luận trên tinh thần trình bày nhận xét về 1 lá số cho 1 người cũng biết tử vi , hy vọng bạn suy ngẫm kỹ và không chê nó quá sơ sài .
Được cảm ơn bởi: HuongHate
Đầu trang

HuongHate
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lexusgs300 đã viết:Bài luận lá số bạn HuongHate :
Bạn mệnh tử - phủ, đắc cả 3 vòng trường sinh , thái tuế lộc tồn tam hóa hội về thân mệnh nên ngoại hình và tính cách của bạn có lẽ không cần phải nói nhiều .. chỉ có thể nói là tràn trề tú khí , đậm đà đầy đặn , nhan sắc trời cho, thông minh, tính tình ôn hòa dễ chịu dễ gần nhưng cũng không dễ bắt nạt , biết bạn là người cũng có khả năng về tử vi nên tôi cũng nêu ra vài nhận xét xúc tích của mình về lá số này để bạn suy ngẫm chứ không dám nói là luận :
Lá này khắc cha khá nặng , mặc dù thân cư phu quân nhưng bạn là người tự thân vận động nhiều trong chuyện tình cảm thì mới thành , hôn nhân của bạn cũng khá muộn màng ( chắc chắn không ở đại vận thứ 2 ) và cuộc hạnh phúc cũng không dài .lá này của bạn tôi đánh giá thuộc hạng quý nhưng không hiển vì có phúc đặc biêt nên không bao giờ lâm cảnh cơ hàn . tuy vậy vẫn phải dùng nghệ mưu sinh. Trong đời các năm tỵ và năm hợi hay xảy ra những biến cố lớn . bạn nên trực tiếp nhờ các thầy giỏi luận hạn từng năm xem như 1 hình thức giải bớt hạn . lá của bạn tôi chỉ luận trên tinh thần trình bày nhận xét về 1 lá số cho 1 người cũng biết tử vi , hy vọng bạn suy ngẫm kỹ và không chê nó quá sơ sài .

em cảm ơn anh-chị đã luận cho em. Thực sự em cũng ko biết nhiều về tử vi như anh-chị nghĩ :D
Về tính cách em khá hợp với bố, bố em đi làm nước ngoài từ trước khi em sinh 2 năm, bây giờ vẫn đang làm xa. Tính cách em khá phức tạp và mâu thuẫn, em nghĩ là hơi khó tính, khó gần :D
Đầu trang

HuongHate
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

năm tỵ và hợi trước giờ em ngẫm đều ko có hạn gì đặc biệt :D
có năm học lớp 3 lên lớp 4 em bị bỏng nặng ở nửa mặt nhưng khỏi ko để lại vết gì
năm ngoái em có bước ngoặt quan trọng trong chọn trường học đh :D
Đầu trang

Tàu Pảy Pảy
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Tàu Pảy Pảy »

Ls của Pé Heo cung tài rất ngon ăn nhưng dù ăn gì đi chăng nữa khi thừa mứa người ta sẽ bắt đầu... ngán; khi ấy cái cần tiếp theo của người có nhiều tiền để ăn sẽ là gì? Câu trả lời là: CHƠI... CHƠI riết rồi cũng phải mỏi gối chồn chân chứ... vậy tiếp theo đó nữa là gì? .... "muốn chứng tỏ mình" vậy... đây là THỨ RẤT CẦN mà đa số và phần nhiều bọn "tiểu tư sản" đều muốn đạt được... và khi ấy chúng sẽ dùng tiền để tạo quyền, nhưng bản chất của tiền luôn có 2 mặt của nó nên khi đến giai đoạn "bị lật mặt" thì quyền của những kẻ đó dễ thành QUYỀN RƠM VẠ ĐÁ luôn đấy nhe... :D
Được cảm ơn bởi: HuongHate
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”