Ai mệnh Thiên Tướng thì nhào zô!

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
thanhwenger
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Ai mệnh Thiên Tướng thì nhào zô!

Gửi bài gửi bởi thanhwenger »

@ace
Trung bình 14 ông có 1 ông có tướng quan tại mệnh. Tướng đấy làm tướng quân, thầy tướng, bác sỹ,,,thậm chí nông dân, ăn cướp...
Thiên tướng vốn thương người, sinh ra là thích phục vụ người khác. Nhưng cách phục vụ thế nào mạnh hay ít, thành hay bại phải có nhiều sao khác đi kèm.
Tướng không bị triệt có phụ bật thường hợp với y, tướng.
Tướng khôi việt dễ thành tướng quân. Nhưng không nhất thiết là tướng quân đánh trận, mà là phụ trách chuyên môn bộ phận mình tham gia.
Được cảm ơn bởi: mydungbig
Đầu trang

thanhtuyen7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhtuyen7 »

Nhờ các bạn xem giúp với.
Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Môc huynh »

Em cũng mệnh thiên tướng, bác nào giúp em xem năm sau em có đi du học được không?

[img]Em%20cũng%20mệnh%20thiên%20tướng ... 6EQX9H.jpg[/img][/IMG]
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Môc huynh »

[img][IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/3R6EQX9H.jpg[/img][/IMG] Em cũng mệnh thiên tướng, các bác xem giúp em sang năm có đi du học được không?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
con rồng nằm
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi con rồng nằm »

lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Đầu trang

thaophuong1009
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thaophuong1009 »

Vì mình là Liêm Tướng đồng cung nên vừa chơi bên Liêm Trinh vừa sang đây đc . Có ai đi ngang qua cho e vài lời nhé . Có người nói là bị phá cách . Hiu hiu :((
Hình ảnh
Đầu trang

deevu90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi deevu90 »

Em thuộc mệnh thiên tướng mà sao em đọc chẳng hiểu gì cả. Anh có thể giải thích dùm em được không. Cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
Dáng người đầy đặn, vừa người. Tính tình trung hòa, đôi lúc cũng hơi bực bội và hay cảm thông. Gia đình có 2 anh em, gia đình không giàu có chủ yếu lao động chân tay. Hồi nhỏ có một lần chơi đá banh bị té chấn thương đầu, may mắn qua được. Xin hỏi tôi mệnh gì? Xin cảm ơn.
Đầu trang

hyaduong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hyaduong »

dạ , em kính nhờ bác phamducthao xem giúp em với chứ thật tình em không hiểu gì mà cứ tò mò xem năm nay mình như thế nào và năm nay đường tình duyên như thế nào , xin cảm ơn bac phamducthao trước !
Hình ảnh
Đầu trang

Vivien144
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vivien144 »

Ôi, mình hy vọng bác Phamducthao vẫn còn ghé thăm topic này, mong bác bớt chút thì giờ quí báu mà xem giùm lá số của mình với. Em xin chân thành cảm ơn.
Tình hình cung phu thê của em vừa có Tham Lang và Liêm Trinh, mò mẫm trong diễn đàn em thấy nói la rất xấu, em nghe mà lo quá. Nếu thật đúng như vậy, mong bác chỉ bảo cách hoá giải hay làm cách nào để tránh được ko ạ?
Em là con gái lớn trong gia đình, em chỉ có 1 đứa em trai duy nhất nhỏ hơn em 8 tuổi. Từ nhỏ tới lớn em chỉ biết ăn học, và đến giờ vẫn còn cắp sách đến trường. Em vẫn còn độc thân và đang có bạn trai cùng tuổi, bạn trai em cũng đang đi học. Tụi em yêu nhau 3 năm rồi, và định sau 3 năm nữa ra trường mới đám cưới. Cho em hỏi nếu tình cảm tụi em có bền lâu và đến với nhau được ko? Nếu lấy nhau có gì xấu ko vì em nghe nói bính dần lấy bính dần là tuyệt mạng rồi còn Tham Lang, Liêm Trinh nũa làm em thật sự rất lo lắng. Mong bác hay bất cứ ai am hiểu coi giúp em đường gia đạo và cuộc sống sau này? Em xin cảm ơn rất nhiều

https://lyso.vn/lasotuvi/0/050014 ... ien144.jpg" target="_blank

Em ko biết làm sao mà up lá số của em nữa
Đầu trang

Vivien144
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Vivien144 »

Hình ảnh

Đây là lá số của em
Đầu trang