chém ẩu đào hoa 2013..

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: chém ẩu đào hoa 2013..

Gửi bài gửi bởi sophanlagi »

manhlinh9416 đã viết:anh sophanlagi ơi , bài dự thi của em ở trang 6 anh nhé
hi vọng e vs a sẽ cùng sáng =))

thế thì cố đợi em nhá.anh chưa xem đến trang 6 đâu.nếu có thể em cho số đo 3 vòng luôn đi.nhớ là để đèn sân khấu em nhá..Hình ảnh
Đầu trang

manhlinh9416
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi manhlinh9416 »

sophanlagi đã viết:
manhlinh9416 đã viết:anh sophanlagi ơi , bài dự thi của em ở trang 6 anh nhé
hi vọng e vs a sẽ cùng sáng =))

thế thì cố đợi em nhá.anh chưa xem đến trang 6 đâu.nếu có thể em cho số đo 3 vòng luôn đi.nhớ là để đèn sân khấu em nhá..Hình ảnh

huhu , hok có đèn làm sao a thấy e tỏa sáng dc Hình ảnh ,
p/s số đo 3 vòn : 89 98 100 ( hí hí )
Đầu trang

novem
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi novem »

anh xem cho em 1 cái với

Hình ảnh
Đầu trang

chit_love_hae
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chit_love_hae »

lâu lắm mới vào diễn đàn..a sophan có hạn đào hoa năm nay có khác..tận dụng mọi nơi mọi lúc :)
mà sao cứ phải sáng đèn mới xem đc hả a..biết canh lúc nào a sáng để xem hộ bây giờ
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

enma đã viết:Anh chém giúp e vài câu cho năm nay được k ạ ( e k biết hạn đào hoa là gì nhưng cứ thử hỏi :D)
Hình ảnh

Cảm ơn a nhiều ạ
hạn năm nay hồng loan hội tứ đại sát tinh.không có gì sáng sủa đâu.em khó tính,cứng cỏi, cẩn thận thế kia thì khó ai dám gần.cố gắng tạo cho mình khuôn mặt vui vẻ một chút em nhé.ăn uống vừa phải thôi không là dễ sinh bệnh lắm đấy em nhá.năm nay yêu đương cũng không có gì đâu.có yêu thì cũng mệt mỏi thôi.trong vòng 2 năm nữa là có người yêu em nhá.còn cung phu kia thì chồng em có tài ăn nói.mồm miệng xấu,nhưng lại trọng hình thức, nước da không được đẹp như em.tóm lại chồng em là người tài giỏi.còn mệnh tài quan của em thì em lên học sư phạm hay y dược thì rất là tốt.nếu có thể cho anh biết tình hình bố mẹ và anh chị em trong nhà để anh chiêm nghiêm xem nào...thế em nhá..
Đầu trang

enma
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi enma »

sophanlagi đã viết:
enma đã viết:Anh chém giúp e vài câu cho năm nay được k ạ ( e k biết hạn đào hoa là gì nhưng cứ thử hỏi :D)
Hình ảnh

Cảm ơn a nhiều ạ
hạn năm nay hồng loan hội tứ đại sát tinh.không có gì sáng sủa đâu.em khó tính,cứng cỏi, cẩn thận thế kia thì khó ai dám gần.cố gắng tạo cho mình khuôn mặt vui vẻ một chút em nhé.ăn uống vừa phải thôi không là dễ sinh bệnh lắm đấy em nhá.năm nay yêu đương cũng không có gì đâu.có yêu thì cũng mệt mỏi thôi.trong vòng 2 năm nữa là có người yêu em nhá.còn cung phu kia thì chồng em có tài ăn nói.mồm miệng xấu,nhưng lại trọng hình thức, nước da không được đẹp như em.tóm lại chồng em là người tài giỏi.còn mệnh tài quan của em thì em lên học sư phạm hay y dược thì rất là tốt.nếu có thể cho anh biết tình hình bố mẹ và anh chị em trong nhà để anh chiêm nghiêm xem nào...thế em nhá..
hi, a nói đúng rồi đấy ạ, mặt e mà k cười thì nhìn nó cứ như đang buồn hay cáu ây, mà e thì ít cười lắm , e đang cố sửa mà vẫn chưa được
bố e sinh năm 59 ( đã mất rồi a ạ), mẹ sinh năm 61, e có 1 anh trai hơn 2 tuổi nữa ạ
2 năm nữa mới có người yêu thì bao giờ lấy chồng được hả a ? mồm miệng xấu tức là xấu trai hả a, da e cũng k đẹp mà chồng còn xấu hơn thì k biết nhìn thế nào đây :))
e học xong kinh tế rồi a ạ, mà e cũng k thích sư phạm hay y dược lắm, định năm nay thi công chức thôi :((
e cảm ơn a,a chém thêm cho e vài câu về chông đi ạ, có phải mai mối k a?
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

Yeonin đã viết:
sophanlagi đã viết:
Yeonin đã viết:anh oi, em online roi, xem dum em voi! hic

em mà nhắc anh thì nhắc luôn cho anh số trang em nhá.anh hay quên lắm đấy..
Hình ảnh

anh xem dum em khi nao lay chong va co the xuat ngoai duoc khong? cam on anh nhieu,

nhìn lá số này anh thông cảm cho em quá.em có số xuất ngoại nhưng không thể định cư được đâu.nếu sống bên nước ngoài thì cũng mang những cái buồn phiền vào người thôi.nói chung em là người tài giỏi thông minh,tiền nhiều lúc tiêu không hết.nhưng có lúc trả có đồng nào,nhớ không được cầm những đồng tiền bất chính em nhá.có ngày mang họa như chơi đấy.đại hạn này anh thấy em làm liều cũng hơi nhiều đấy.em có thấy thế không..với cái cung phu này thì cứ để tùy duyên đi em nhá..nếu có thể kể cho anh một chút thông tin về bản thân và gia đình..thế em nhá.
Đầu trang

Tiểu DuDu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu DuDu »

:( Anh ơi, em ở trang 3, anh xem tình cảm năm nay cho em đi anh :x
Đầu trang

thovasoccon
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thovasoccon »

sophanlagi đã viết:năm nay ai có hạn đào hoa thì úp lá vào.tôi chỉ trả lời lá số nick đang đỏ đèn thôi.tôi sẽ không trả lời những lá số đang ẩn nick..mong mọi người thông cảm..
Lại đặt gạch bạn Sophanlagi! Chúc bạn nhiều niềm vui nhé
Hình ảnh
Mong tin bạn
Đầu trang

sophanlagi
Lục đẳng
Lục đẳng

thovasoccon..mệnh thiên thượng hỏa giống mình quá nhỉ.ngọ mùi hợp nhau đấy.đại tiểu hạn năm nay không có đào hoa nhé.mệnh như thế kia thì đời cũng 3 chìm 7 nổi lắm.lá số này hình như mình xem rồi thì phải...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”