Thầy phán Canh Ngọ sinh tháng 9-tháng 10 thì sướng thân?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tomahawk1101
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Thầy phán Canh Ngọ sinh tháng 9-tháng 10 thì sướng thân?

Gửi bài gửi bởi Tomahawk1101 »

thanhbinh3711 đã viết:để đưa lá số tháng 10 lên coi cái nà...sướng đâu hok thấy chứ toàn gì gì hok àh

Sa cơ lỡ vận là đây, cuộc đời thăng trầm bất định là đây...
Đầu trang

trang van
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trang van »

mình cũng canh ngọ và sinh t9. so với các bạn mình thì mình thấy mình chẳng sung sướng tí nào khổ tâm, hay suy nghĩ :(. gia đình mình thì êm ấm bố mẹ ko giàu nhưng từ bé mình cũng đc ăn học đàng hoàng. có lần thầy cũng nói số mình mai này sướng nhưng hay suy nghĩ phải lo cho gia đình cả bạn bè nữa nhưng mà nhìn cái lá số của mình mình ko tin là mình đc sướng đâu:(
Hình ảnh
Đầu trang

Luumanhvn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luumanhvn »

Tomahawk1101 đã viết:Bói toán mê tín dị đoan bố láo...
đúng là bố láo lắm rồi, tháng 2 sướng nhất :-w
Đầu trang

Tomahawk1101
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tomahawk1101 »

Hỡi các bạn tuổi Canh Ngọ sinh tháng 9-10, post lá số lên rồi tự kiểm nghiệm bản thân xem từ bé tới giờ sướng hay khổ :D

Mình bị dị ứng với bói toán của mấy ông bà mở phủ... Tết nào mẹ cũng đi xem, toàn phán sai về mình, lại còn dám nói năm 23t thành đạt, mịa chả lẽ phóng hỏa đốt nhà =))

Có lần nói lại với đứa em thím, nó còn bảo kiếm ra tiền là thành đạt rồi, mịa đúng là đầu đất, vậy thì cái thiên hạ này chắc thái bình quá =))
Đầu trang

n4m_xjnh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi n4m_xjnh »

girlmiti đã viết:chẳng có mấy ai sinh tháng 9-10 Canh Ngọ vào chia sẻ nhỉ

tớ đầu tháng 9 luôn này, nhàn thân nhưng nhọc tâm :)
Đầu trang

longhd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longhd »

@tomahawk: thích thể loại nào? ls dân tự kỷ có cả đống =)) =)) mấy đứa bạn thân của mình hình như hầu hết ôm bộ cô quả thì phải/... tuy sau này vợ chồng cũng đẹp nhưng giống kiểu mỗi người 1 nơi... :)) mà có thấy chúng nó than khổ gì đâu :)) :)) chỉ tội là lắm mối , tối nằm ko :)) :))
Đầu trang

Nurjk0
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Nurjk0 »

Tomahawk1101 đã viết:Hỡi các bạn tuổi Canh Ngọ sinh tháng 9-10, post lá số lên rồi tự kiểm nghiệm bản thân xem từ bé tới giờ sướng hay khổ :D

Mình bị dị ứng với bói toán của mấy ông bà mở phủ... Tết nào mẹ cũng đi xem, toàn phán sai về mình, lại còn dám nói năm 23t thành đạt, mịa chả lẽ phóng hỏa đốt nhà =))

Có lần nói lại với đứa em thím, nó còn bảo kiếm ra tiền là thành đạt rồi, mịa đúng là đầu đất, vậy thì cái thiên hạ này chắc thái bình quá =))

Mình sinh 30/9 nhớ mình k Tomahaw , lần trc bạn xem qua cung phu cho mình đó , cảm ơn lại 1 lần nữa nhé . Tự mình chia sẻ về bản thân thì từ trc đến h bố mẹ chưa để mình phải gánh vác hay suy nghĩ j về việc gia đình . Nói chung là hiện tại ở với bố mẹ so với con cái những nhà khác thì mình khá đc nuông chiều r , nói ra hơi ngại ... vật chất của cải ko nói nhưng việc nhà mình hầu như ko phải làm . Nói chung là thấy nhàn thân nhưng khổ tâm , chẳng hiểu sao mình hay suy nghĩ nhiều , toàn nghĩ cái ko đâu nay lo cái này mai lo cái kia , lúc nào cũng cảm thấy cô đơn . Có ng bảo mình sướng quá hóa rồ =)) . Chắc tại Cô Thần , Quả Tú chiếu mệnh :v

Hình ảnh
Đầu trang

hado9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hado9x »

n4m_xjnh đã viết:

bạn post lá số lên đây đi...... theo mình thì ngọ thuộc hành hỏa phải sinh mùa hè mới thuận sanh bạn à, hơn nữa ngọ là con vật mang tính dương nhất trong 12 con giáp giờ ngọ khoảng 12 giờ mà , lúc mặt trời lên thiên đỉnh ấy
Đầu trang

hado9x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hado9x »

Nurjk0 đã viết:
Tomahawk1101 đã viết:Hỡi các bạn tuổi Canh Ngọ sinh tháng 9-10, post lá số lên rồi tự kiểm nghiệm bản thân xem từ bé tới giờ sướng hay khổ :D

Mình sinh 30/9 nhớ mình k Tomahaw , lần trc bạn xem qua cung phu cho mình đó , cảm ơn lại 1 lần nữa nhé . Tự mình chia sẻ về bản thân thì từ trc đến h bố mẹ chưa để mình phải gánh vác hay suy nghĩ j về việc gia đình . Nói chung là hiện tại ở với bố mẹ so với con cái những nhà khác thì mình khá đc nuông chiều r , nói ra hơi ngại ... vật chất của cải ko nói nhưng việc nhà mình hầu như ko phải làm . Nói chung là thấy nhàn thân nhưng khổ tâm , chẳng hiểu sao mình hay suy nghĩ nhiều , toàn nghĩ cái ko đâu nay lo cái này mai lo cái kia , lúc nào cũng cảm thấy cô đơn . Có ng bảo mình sướng quá hóa rồ =)) . Chắc tại Cô Thần , Quả Tú chiếu mệnh :v

Hình ảnh
hihi, lá số của bạn sướng hơn mình nhiều rồi, mình bị triệt sinh bất phùng thời lại thêm lộc tồn, bác sĩ, hóa lộc vào phụ mẫu, hóa khoa thái tuế rơi vào cung huynh, những cát tinh sinh phò tả phù hữu bật và sát tinh cần thiết đều rơi hết vào cha mẹ anh em chừa lại cho mình sát tinh và hãm địa, sinh ra là dính chặt với cha mẹ anh em, số ra đời thì vất vả nhưng ở trong nhà lại yên thân, nhưng mà tâm thì ko cam lòng

đúng là LỰC BẤT TÒNG TÂM
Đầu trang

JessicaChen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi JessicaChen »

n4m_xjnh đã viết:

Đây mình sinh giữa tháng 9 đây, giống như n4m_xinh nói á, nhàn thì cũng có nhàn nhưng mà khổ tâm, hay cảm thấy cô đơn nữa.Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”