Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sakaya
Chính thức
Chính thức

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi sakaya »

kyocera đã viết:
sakaya đã viết:Nhờ anh Kyo xem giúp mình với, mình năm nay 35t rồi mà vẫn lận đận đường tình duyên quá. Vừa rồi mình quen 1 ng sinh năm 1974 đã có gia đình và ly hôn, tình cảm cũng tốt đẹp, đã hứa hẹn cuối năm nay sẽ kết hôn, tuy nhiên gần đây tình cảm của ng ta với mình đã thay đổi, cách đây 2 ngày ng ta cũng nói rõ tình cảm của ng ta với mình chưa đủ. Mình rất bi quan trong chuyện tình cảm, và đang định làm mẹ đơn thân, anh xem giúp mình có nên hay không? Nếu lấy chồng thi khi nào lấy đc, chồng là ng ntn? Mong anh bớt chút thời gian nhé, mình bế tắc quá, cảm ơn anh rất nhiều!
Hình ảnh
chồng cô mặt dài vuông vắn khả năng từ xa đến năm nay tiểu hạn có hỷ nguyệt hạn nhập phu khả năng lấy chồng rất cao nhưng cũng có dấu hiệu thay đổi từ người cô định lấy nếu năm nay k lấy dc thì năm sau cũng có khả năng

Nhờ Kyo giải thích thêm cho mình một chút nữa được k? Ng chồng tương lai có hơn mình nhiều tuổi k, có thêm miêu tả gì cho rõ hơn k, nghề nghiệp ntn, cs vợ chồng sau này có trắc trở k? Ng từ xa đến nghĩa là ng ta ở tỉnh/thành khác đúng k, hay là công việc ng ta phải đi xa. Có dấu hiệu thay đổi từ ng định lấy, vậy có hàn gắn đc k? Xin nói thêm về ng m định lấy, anh này làm thuyền trưởng của một cty ở bên Nhật, thường xuyên công tác xa nhà, ng cao khoảng 1m65-1m67, 61 kg. Cảm ơn Kyo nhiều!

Hình đại diện của thành viên
kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

hongphuoc_37 đã viết:Xin nhờ anh Kyo xem giúp em. Em chưa có 1 mối tình vắt vai nào mà cứ bị nhiều người nói là sẽ có 2 chồng ạh

Hình ảnh
chồng em khá cao mặt dài vuông vắn đầy đặn tình tình hiền hoà thích lãnh đạo làm chủ nhanh thì 25 ko thì 27,28 em mới lấy chồng

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

trangle91 đã viết:
kyocera đã viết:
trangle91 đã viết:xem giúp e với a ơi .cảm ơn a nhìu Hình ảnh
chồng em mặt dài nhưng đầy đặn khả năng hơn em nhiều tuổi có thể kinh doanh về sau mới khá giả dc khả năng 28 em mới lấy dc chồng
:(( anh ơi. E thấy sao ấy. Cứ suy nghĩ mãi thấy ko phù hợp. Hỏi lại mẹ e bảo nhầm giờ hic. E lấy lại lá sô này mong a xem lại giúp e với nhé. Chờ thư a :) [highlight=#NaNffff]Hình ảnh[/highlight]
nếu là lá số này khả năng chồng em sẽ kinh doanh lúc đầu sẽ khó khăn sau mới khá dc khả năng 26,27 em mới lấy chồng

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

lethai đã viết:
lethai đã viết:
kyocera đã viết: Hình ảnh

Hic, thật thế à a, e đang rất yêu một người nhưng theo mô tả của a thì ko giống tẹo nào, có lẽ nào....a ơi cho em hỏi câu nữa, a có xem được chồng e làm ngành gì ko, e lấy chồng gần hay xa, có thành đạt ko, qua lại trước khi cưới là thế nào ạ, có lẽ nào....
có thể làm nhà nước rồi ra kinh doanh em sẽ lấy chồng xa và gia đình em sẽ có sự phản đối

A ơi, người yêu hiện tại của e đang làm nhà nước rồi cũng bỏ ra kinh doanh nè, e cũng bị phản đối dữ lắm từ phía gđ của a ấy, a nói mà e chột dạ quá nhưng người yêu của e ko cao lắm và cũng ko đầy đặn, a ấy cũng chỉ hơn e có mấy tháng thôi ạ, mặc dù bị phản đối nhưng a ấy vẫn quyết tâm lắm, nên chúng e đến hiện tại vẫn rất yêu thương nhau, liệu có thể là a ấy ko a :([/quote]
liệu có lấy ny em ko em nói vậy đánh đố anh rồi anh chỉ biết chồng em làm nhà nước rồi ra kinh doanh khi lấy nhau gia đình sẽ phản đối nhưng vẫn lấy dc nhau

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

sakaya đã viết:
kyocera đã viết:
sakaya đã viết:Nhờ anh Kyo xem giúp mình với, mình năm nay 35t rồi mà vẫn lận đận đường tình duyên quá. Vừa rồi mình quen 1 ng sinh năm 1974 đã có gia đình và ly hôn, tình cảm cũng tốt đẹp, đã hứa hẹn cuối năm nay sẽ kết hôn, tuy nhiên gần đây tình cảm của ng ta với mình đã thay đổi, cách đây 2 ngày ng ta cũng nói rõ tình cảm của ng ta với mình chưa đủ. Mình rất bi quan trong chuyện tình cảm, và đang định làm mẹ đơn thân, anh xem giúp mình có nên hay không? Nếu lấy chồng thi khi nào lấy đc, chồng là ng ntn? Mong anh bớt chút thời gian nhé, mình bế tắc quá, cảm ơn anh rất nhiều!
Hình ảnh
chồng cô mặt dài vuông vắn khả năng từ xa đến năm nay tiểu hạn có hỷ nguyệt hạn nhập phu khả năng lấy chồng rất cao nhưng cũng có dấu hiệu thay đổi từ người cô định lấy nếu năm nay k lấy dc thì năm sau cũng có khả năng

Nhờ Kyo giải thích thêm cho mình một chút nữa được k? Ng chồng tương lai có hơn mình nhiều tuổi k, có thêm miêu tả gì cho rõ hơn k, nghề nghiệp ntn, cs vợ chồng sau này có trắc trở k? Ng từ xa đến nghĩa là ng ta ở tỉnh/thành khác đúng k, hay là công việc ng ta phải đi xa. Có dấu hiệu thay đổi từ ng định lấy, vậy có hàn gắn đc k? Xin nói thêm về ng m định lấy, anh này làm thuyền trưởng của một cty ở bên Nhật, thường xuyên công tác xa nhà, ng cao khoảng 1m65-1m67, 61 kg. Cảm ơn Kyo nhiều!
chồng cô khả năng làm chỉ huy nhưng ko cao có tiền sử về dạ dày,thận yếu

luckstar89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi luckstar89 »

... cố tình hả kyooooooooo X-(

sakaya
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sakaya »

[/quote]
chồng cô mặt dài vuông vắn khả năng từ xa đến năm nay tiểu hạn có hỷ nguyệt hạn nhập phu khả năng lấy chồng rất cao nhưng cũng có dấu hiệu thay đổi từ người cô định lấy nếu năm nay k lấy dc thì năm sau cũng có khả năng[/quote]

Nhờ Kyo giải thích thêm cho mình một chút nữa được k? Ng chồng tương lai có hơn mình nhiều tuổi k, có thêm miêu tả gì cho rõ hơn k, nghề nghiệp ntn, cs vợ chồng sau này có trắc trở k? Ng từ xa đến nghĩa là ng ta ở tỉnh/thành khác đúng k, hay là công việc ng ta phải đi xa. Có dấu hiệu thay đổi từ ng định lấy, vậy có hàn gắn đc k? Xin nói thêm về ng m định lấy, anh này làm thuyền trưởng của một cty ở bên Nhật, thường xuyên công tác xa nhà, ng cao khoảng 1m65-1m67, 61 kg. Cảm ơn Kyo nhiều![/quote]
chồng cô khả năng làm chỉ huy nhưng ko cao có tiền sử về dạ dày,thận yếu[/quote]

Cảm ơn Kyo nhiều nhưng k thêm đc thông tin nào nữa ư?

maiquynh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi maiquynh »

kyocera đã viết:
maiquynh đã viết:Chào anh kyo! Mong a xem hộ e xem hộ e bao giờ e lấy chồng với ah. E đang quen một người cách nhà khá xa, không biết liệu có lấy được không ah? A cho e hỏi thêm về cung tử tức với ah? E cảm ơn a nhiều!
Hình ảnh
chồng em mặt dài nhỏ người chồng thì tính tình vui vẻ nhưng hai vợ chồng em vẫn có bất hoà năm nay có hỷ nếu lấy dc thì tốt còn ko thì em phải tầm 32,33 mới lấy dc chồng
E cảm ơn a nhiều! Chắc năm nay e phải cố lấy chồng mất, chứ để 32, 33 chắc chẳng ai thèm cưới cho. :). A cho e hỏi thêm: Hình như cung con của e xấu lắm đúng không ah? Không biết sau này e có con không ah?

spread4790
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi spread4790 »

Xem giúp em với ạ
Em cũng lo lắng, băn khoăn về tướng mạo, tuổi tác, sự nghiệp của chồng, còn cả tuổi kết hôn nữa ạ

Hình ảnh

Em cảm ơn trước ạ

hongphuoc_37
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hongphuoc_37 »

kyocera đã viết:
hongphuoc_37 đã viết:Xin nhờ anh Kyo xem giúp em. Em chưa có 1 mối tình vắt vai nào mà cứ bị nhiều người nói là sẽ có 2 chồng ạh

Hình ảnh
chồng em khá cao mặt dài vuông vắn đầy đặn tình tình hiền hoà thích lãnh đạo làm chủ nhanh thì 25 ko thì 27,28 em mới lấy chồng
em cảm ơn anh ạ,e m thấp người mà chồng em khá cao thì sau này khó cho em quá :D

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”