Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Chính thức

TL: Bộ ĐỒNG LƯƠNG Dần Thân

Gửi bài gửi bởi Karma »

thienhamusic đã viết:Chào bạn lá số của mình cũng có cách này nhưng chỉ có chính tinh an như vậy thôi,còn an Mệnh cung lại khác nhưng có xem là giống cách trên ko?

Hình ảnh
cái này thì công danh ở mức bình thường thôi, vì cung tài k đẹp, tài ở mức chung bình, vì thái dương hãm k có tuần triệt, can chi k có dấu hiệu của tài lộc
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

Haizzz mình cũng đau đầu về bộ Đồng Lương an Thân cư Thê :-< bạn có thể luận giúp mình một vài lời không ?
Hình ảnh
Đầu trang

Chính thức

Gửi bài gửi bởi Karma »

Mộc Lâm đã viết:Haizzz mình cũng đau đầu về bộ Đồng Lương an Thân cư Thê :-< bạn có thể luận giúp mình một vài lời không ?
Hình ảnh
da bạn có đen đỏ không
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

Karma đã viết:
Mộc Lâm đã viết:Haizzz mình cũng đau đầu về bộ Đồng Lương an Thân cư Thê :-< bạn có thể luận giúp mình một vài lời không ?
Hình ảnh
da bạn có đen đỏ không

Không bạn ơi ,da mình thuộc loại trắng trẻo :D
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bumbum_booboo »

Lá số mình cơ nguyệt đồng lương dần thân nhưng hìng như không đắc cách nên lận đận lắm. Lại có thêm hồng loan thiên không thiếu dương nên mộ đạo cực kì

Hình ảnh
Đầu trang

thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thiendong168 »

@bumbum_booboo: em có thể mô tả 1 chút về hình dáng & tính tình của e đc ko hen? Em có thấy e gặp may mắn vô hình ko (như ít tai nạn bệnh tật,...)? Tính em hiền lành hay dữ? Ra đời có hay bắt nạt mọi người hay bị mọi người bắt nạt hen?
Đầu trang

Chính thức

Gửi bài gửi bởi Karma »

thiendong168 ei, lá số trên thái dương thái âm hãm gặp triệt vs tuần thì như thế nào, có sáng bằng đắc địa không
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bumbum_booboo »

thiendong168 đã viết:@bumbum_booboo: em có thể mô tả 1 chút về hình dáng & tính tình của e đc ko hen? Em có thấy e gặp may mắn vô hình ko (như ít tai nạn bệnh tật,...)? Tính em hiền lành hay dữ? Ra đời có hay bắt nạt mọi người hay bị mọi người bắt nạt hen?

Em tính tình thì hiền,vui vẻ và hoà đồng.Khá vui tính nhưng lại hơi đa nghi và suy nghĩ thái quá.Trong lòng lúc nào cũng không yên.May mắn vô hình thì cũng có.Em là người khá tin vào tín ngưỡng.Nhất là Phật giáo.Ra đời thì rất tốt với bạn bè nhưng đa phần đều bị lấy oán báo ân ạ.Còn hình dáng thì em xin mạn phép gửi hình nha
Tập tin đính kèm
301990_475787345824219_1556997678_n.jpg (28.27 KiB) Đã xem 2243 lần
Đầu trang

TiLovely
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TiLovely »

Mộc Lâm đã viết:Không bạn ơi ,da mình thuộc loại trắng trẻo :D
ox mình mệnh Thái Dương cư Thìn,Thê ĐL, da đen đỏ.
Ls mình mệnh Thiên Cơ Ngọ, cung Phu Thái Dương thìn giống y chang.
Cung Thê ĐL thì b yên tâm đi,rất tốt
[highlight=#NaNffff]Hình ảnh[/highlight]
Đầu trang

thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thiendong168 »

bumbum_booboo đã viết:
thiendong168 đã viết:@bumbum_booboo: em có thể mô tả 1 chút về hình dáng & tính tình của e đc ko hen? Em có thấy e gặp may mắn vô hình ko (như ít tai nạn bệnh tật,...)? Tính em hiền lành hay dữ? Ra đời có hay bắt nạt mọi người hay bị mọi người bắt nạt hen?

Em tính tình thì hiền,vui vẻ và hoà đồng.Khá vui tính nhưng lại hơi đa nghi và suy nghĩ thái quá.Trong lòng lúc nào cũng không yên.May mắn vô hình thì cũng có.Em là người khá tin vào tín ngưỡng.Nhất là Phật giáo.Ra đời thì rất tốt với bạn bè nhưng đa phần đều bị lấy oán báo ân ạ.Còn hình dáng thì em xin mạn phép gửi hình nha

Mệnh đồng lương nghe nói rất xinh, quả là ko sai ... :-)
CHồng em sau này cũng khá lắm đấy, có thể hơi lớn tuổi 1 chút.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”