HỘI THAM VŨ ĐỒNG HÀNH CÁC BẠN ƠI

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
libra1610
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: HỘI THAM VŨ ĐỒNG HÀNH CÁC BẠN ƠI

Gửi bài gửi bởi libra1610 »

E vừa lội ngược dòng lịch sử đọc lời chúc của mọi ng dành cho nhau trong năm mới thấy thiệt là ấm áp :">
Chúc cả nhà Tham Vũ nói chung, bác Tây Đô, Di tỉ, Aiminh tỉ, Aqv tỉ, Kiên huynh, Nic đệ, Hiền muội và bé Mèo 1 năm mới tràn trề sức sống + vạn sự như ý nha. Dù năm 2013 có khó khăn, có thử thách đến đâu thì cũng vượt qua đc hết để năm sau còn gặp mặt nữa chứ :x ;)
------------
Tuần sau bắt đầu đi cày tiếp :((, mà e nghỉ chưa có đã :(
Được cảm ơn bởi: Tây Đô đạo sĩ, THIENTHIENDI_1979, chkien
Đầu trang

chkien
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chkien »

libra1610 đã viết:E vừa lội ngược dòng lịch sử đọc lời chúc của mọi ng dành cho nhau trong năm mới thấy thiệt là ấm áp :">
Chúc cả nhà Tham Vũ nói chung, bác Tây Đô, Di tỉ, Aiminh tỉ, Aqv tỉ, Kiên huynh, Nic đệ, Hiền muội và bé Mèo 1 năm mới tràn trề sức sống + vạn sự như ý nha. Dù năm 2013 có khó khăn, có thử thách đến đâu thì cũng vượt qua đc hết để năm sau còn gặp mặt nữa chứ :x ;)
------------
Tuần sau bắt đầu đi cày tiếp :((, mà e nghỉ chưa có đã :(
Vượt qua, vượt qua...:x
Được cảm ơn bởi: THIENTHIENDI_1979
Đầu trang

nihaoma1388
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nihaoma1388 »

Hình ảnh
Nhờ các cao thủ anh chị em luận dùm mình lá số này, mình có tham vũ đồng hành ở tứ mộ, có linh tinh ở thế chiếu nhưng lại bị tuần, không biết là tốt hay xau, (cung mệnh vô chính diệu có kinh dương đắc địa độc thủ) mong giải đáp.
Đầu trang

chkien
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chkien »

Đi ngủ...2 hotboy Tham Vũ đi đến đâu thì topic ế đến đấy :x
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vukhuc87 »

xin dc lam wen voi hội, mình cũng tham vũ đồng hành nhưng lại là VŨ KHÚC cư thìn....happy new year cả nhà
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

Đây là lá số của mình, tuy "tham vũ đồng hành" nhưng là bàng cách, không phải chính cách.
Sau đây là một số mô tả về mình:
Năm 2010 có cơ duyên được đi học thạc sĩ
phần lớn cuộc đời là do được sắp định, còn những chuyện do mình dự tính thường không thành
Thuở nhỏ có phần cơ cực hơn người nhưng cũng nhờ thế nên được nhiều người thương
Mình thì đen, ốm, mặt có mụn và thâm. chân thì thẹo nhiều vì phong ngứa.
năm vừa rồi tuy tốt nghiệp thạc sĩ nhưng đường công danh lại long đong không xin việc được
Mọi người cho ý kiến được không?
Đa tạ cả nhà
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lang Kiếp
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lang Kiếp »

Hế lô cả nhà, lâu rồi em mới xuất hiện lại, cả nhà vẫn nhớ đến Lang Lung Linh này chớ ;))

Cả nhà ăn Tết thế nào,có zui không? Em coi hình đi off rùi,anh Kiên mập ra đó nhóe,tiếc là em bay sớm quá :(( không đàn đúm được,tháng 6 em về lại,nhất định phải off đó nha cả nhà :*

Chủ nhật này off nhớ chụp hình cho em xem nhé,chụt.

@Anh vukhuc87: tên anh y chang tên 1 anh mà em quen biết,lúc đầu nhìn thấy hết hồn luôn :P theo như em biết (em ko fai cao nhưn đâu nghen) thì anh đang trong đại vận Thất Sát Miếu gặp Triệt nên làm gì cũng long đong lận đận. Không đúng đừng ném đá em nhé :)
Đầu trang

vukhuc87
Chính thức
Chính thức

Lang Kiếp đã viết:Hế lô cả nhà, lâu rồi em mới xuất hiện lại, cả nhà vẫn nhớ đến Lang Lung Linh này chớ ;))

Cả nhà ăn Tết thế nào,có zui không? Em coi hình đi off rùi,anh Kiên mập ra đó nhóe,tiếc là em bay sớm quá :(( không đàn đúm được,tháng 6 em về lại,nhất định phải off đó nha cả nhà :*

Chủ nhật này off nhớ chụp hình cho em xem nhé,chụt.

@Anh vukhuc87: tên anh y chang tên 1 anh mà em quen biết,lúc đầu nhìn thấy hết hồn luôn :P theo như em biết (em ko fai cao nhưn đâu nghen) thì anh đang trong đại vận Thất Sát Miếu gặp Triệt nên làm gì cũng long đong lận đận. Không đúng đừng ném đá em nhé :)
xem đại hạn thấy còn triệt là ko ổn rồi phải ko? thôi xem tiểu hạn năm nay a 27 tuổi đóng tại thân tử phủ miếu có kiếp sát phục binh thì sao hả em? xem coi a xin việc có chỗ nào chịu nhận ko? hay mất việc hoài hoài
đội ơn em :P
Đầu trang

konic
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi konic »

vukhuc87 đã viết:Đây là lá số của mình, tuy "tham vũ đồng hành" nhưng là bàng cách, không phải chính cách.
Sau đây là một số mô tả về mình:
Năm 2010 có cơ duyên được đi học thạc sĩ
phần lớn cuộc đời là do được sắp định, còn những chuyện do mình dự tính thường không thành
Thuở nhỏ có phần cơ cực hơn người nhưng cũng nhờ thế nên được nhiều người thương
Mình thì đen, ốm, mặt có mụn và thâm. chân thì thẹo nhiều vì phong ngứa.
năm vừa rồi tuy tốt nghiệp thạc sĩ nhưng đường công danh lại long đong không xin việc được
Mọi người cho ý kiến được không?
Đa tạ cả nhà
Hình ảnh
Anh này có đào hoa ko?
Đầu trang

konic
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi konic »

Bé Lang lặn lâu quá :))......
Chúc cả nhà vui vẻ.... E đi khò khò đây :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”