Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
SENVANGMUAHA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi SENVANGMUAHA »

Em chào anh Kyo
Năm mới em chúc anh dồi dào sức khỏe và hanh thông trên con đường công danh sự nghiệp cũng như hạnh phúc bên gia đình, người thân
Anh ơi , anh có thể bớt chút thời gian xem giúp em năm nay em thế nào được không ạ , công việc thì cứ bấp bênh thế nào ấy , bao giờ mới thật sự không phải lo lắng . Từ nhỏ tới giờ em buồn nhiều hơn vui , Còn tình duyên sao lận đận quá, cứ đề cập đến vấn đề hôn nhân thì y rằng lại có chuyện, bị cản trở rồi lại chia tay . Gia đình em từ nhỏ đã ko hạnh phúc , em lo lắm anh ạ , không biết người em sẽ lấy làm chồng sẽ như thế nào , có tốt có lo lắng được cho em cũng như con cái sau này không , Cung phu em thấy có đào hóa , chắc cũng là người dễ nhìn , nhưng em lo thiên hình+ tử phù+bệnh phù có phải là xấu lắm không anh ? Em không muốn cứ gặp nhau , không phải duyên nợ lại chia tay , như thế đau lắm , nếu anh biết được anh có thể tả sơ về người đó được không anh ,? anh thấy gì trong lá số của em mong anh chỉ bảo giúp em với dù là xấu hay tốt . và bao giờ mới lên xe bông.
Em biết em hỏi hơi nhiều sẽ làm phiền tới anh nhiều nhưng vì những gúc mắc của em không có ai giúp em tháo gỡ cả . em trông cậy vào anh , Mong anh giúp em với ạ.
Em xin chân thành cảm ơn anh .
Hình ảnh

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

Iseethelight đã viết:
kyocera đã viết:
Iseethelight đã viết:Anh ơi, anh luận đường tình duyên của lá này giúp em với nhé: Bao giờ em lấy chồng, và chồng em là ngườii như thế nào hả anh? Cám ơn anh nhiều :D

Hình ảnh
em thuộc tuýp người đào hoa nhiều người để ý nhưng các mối tình đều ngắn ngủi nhưng mối tình với chồng em lại khá đậm người này khá cao mặt bầu bĩnh khá vuông khả năng em phải lấy chồng xa em nên chú ý các mối quan hệ chồng em là tuýp người ghen ngầm đấy nên cẩn thận

Oan quá, đúng là có người để ý nhưng em chả yêu ai chính thức cả, vẫn đang gọi là độc thân, hic :(( Anh nói như vậy có nghĩa là chồng em trông cũng "đẹp trai" phải ko ạ? :D Cho em hỏi tí, bao giờ thì em gặp chồng em hả anh? :D
cứ nói luôn là lá số em cho xong lại còn tránh làm gì với anh cung phu này thì mặt mũi ok cũng có thể nói là đẹp trai đi có thể 25,26 em mới gặp người này

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

hoahuongduong103 đã viết:anh có thể xem hộ em 2 lá số này thì lấy nhau có tốt k?
Hình ảnh

Hình ảnh

em cám ơn anh ah
nhìn chung là thuận lý có truyền tinh vợ chồng với lại tuổi canh ngọ lấy mậu thìn lại hợp nữa với 1 điều nữa nên lấy ngay trong năm nay ko nên để mất cơ hội nếu để mất cơ hội này sẽ phải rất lâu nữa em với người này mới lấy nhau dc vì năm sau có dấu hiệu xấu

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

mainguyen88 đã viết:lá số của em đây ah. A xem giúp e với ah.
Hình ảnh
chồng em khả năng làm về môi giới hoặc luật sư em nên lấy chồng khác tỉnh hoặc lấy chồng xa sẽ tốt hơn rất nhiều cố gắng lấy trước 30 càng tốt để sau 30 sẽ khó khăn hơn rất nhiều chúc em may mắn[/quote]

anh ơi cho e hỏi thêm 1 chút, chồng em bề ngoài nhìn ra sao? tính tình có tốt ko? con cái e có nghịch ngợm ko? nếu được a có thể nói rõ hơn cho e biết được ko a. Rất cảm ơn a đã xem cho em ah.[/quote]
người này mặt mũi hơi dài kiểu trái xoan dáng người khá cao trắng trẻo-con cái thì anh thấy bt cũng ko nghịch lắm đâu
Sửa lần cuối bởi kyocera vào lúc 19:29, 07/01/14 với 1 lần sửa.

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

dienthoai123 đã viết:anh Kyo quên hổng xem cho em rùi kìa :(
vậy à-cho anh xin lỗi nhé em chịu khó post lại vậy

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

SENVANGMUAHA đã viết:Em chào anh Kyo
Năm mới em chúc anh dồi dào sức khỏe và hanh thông trên con đường công danh sự nghiệp cũng như hạnh phúc bên gia đình, người thân
Anh ơi , anh có thể bớt chút thời gian xem giúp em năm nay em thế nào được không ạ , công việc thì cứ bấp bênh thế nào ấy , bao giờ mới thật sự không phải lo lắng . Từ nhỏ tới giờ em buồn nhiều hơn vui , Còn tình duyên sao lận đận quá, cứ đề cập đến vấn đề hôn nhân thì y rằng lại có chuyện, bị cản trở rồi lại chia tay . Gia đình em từ nhỏ đã ko hạnh phúc , em lo lắm anh ạ , không biết người em sẽ lấy làm chồng sẽ như thế nào , có tốt có lo lắng được cho em cũng như con cái sau này không , Cung phu em thấy có đào hóa , chắc cũng là người dễ nhìn , nhưng em lo thiên hình+ tử phù+bệnh phù có phải là xấu lắm không anh ? Em không muốn cứ gặp nhau , không phải duyên nợ lại chia tay , như thế đau lắm , nếu anh biết được anh có thể tả sơ về người đó được không anh ,? anh thấy gì trong lá số của em mong anh chỉ bảo giúp em với dù là xấu hay tốt . và bao giờ mới lên xe bông.
Em biết em hỏi hơi nhiều sẽ làm phiền tới anh nhiều nhưng vì những gúc mắc của em không có ai giúp em tháo gỡ cả . em trông cậy vào anh , Mong anh giúp em với ạ.
Hình ảnh
cung phu này đào hoa thuộc thế hãm địa nên cho dù có thiên hình hay dương lương chiếu cũng vô ích vì sức chiếu của dương lương rất yếu có thể nói chồng em là mẫu người đào hoa nhất là thiên riêu có thể làm đào hoa bộc phát bất cứ lúc nào chắc chắn em sẽ phải trải qua 1 vài mối tình đau khổ người này cũng lớn tuổi rồi em sẽ phải lấy chồng xa bây giờ anh cũng ko nói gì nhiều dc nói nhiều chỉ làm em suy nghĩ thôi

dienthoai123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dienthoai123 »

kyocera đã viết:
dienthoai123 đã viết:anh Kyo quên hổng xem cho em rùi kìa :(
vậy à-cho anh xin lỗi nhé em chịu khó post lại vậy
vâng, tại vì đông ng xem quá mà anh hihi lá số của em đây, anh coi giúp em đường tình duyên nghen, chồng tương lai của em sẽ thế nào, năm nào em sẽ lên xe bông ạ, hiện tại thì em vẫn hổng có người yêu đâu anh à, em cảm ơn anh nhiều nha!
Hình ảnh

ntpt128
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ntpt128 »

Hình ảnh

Nhờ bác xem tình duyen cho em với ạ. Bao giờ em lấy được chồng ?Chồng em tròn méo ra sao ?Cong danh sự nghiẹp của em mịt mùng quá !
Em cảm ơn bác và chúc bác an tết vui vẻ .
Mong hồi âm .

dthvan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dthvan »

dthvan đã viết:https://lyso.vn/lasotuvi/2/185514 ... dthvan.jpg

Kyo ơi, xem giúp mình với. Cảm ơn Kyo.
Chúc mừng năm mới :)

SENVANGMUAHA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi SENVANGMUAHA »

kyocera đã viết:
SENVANGMUAHA đã viết:Em chào anh Kyo
Hình ảnh
cung phu này đào hoa thuộc thế hãm địa nên cho dù có thiên hình hay dương lương chiếu cũng vô ích vì sức chiếu của dương lương rất yếu có thể nói chồng em là mẫu người đào hoa nhất là thiên riêu có thể làm đào hoa bộc phát bất cứ lúc nào chắc chắn em sẽ phải trải qua 1 vài mối tình đau khổ người này cũng lớn tuổi rồi em sẽ phải lấy chồng xa bây giờ anh cũng ko nói gì nhiều dc nói nhiều chỉ làm em suy nghĩ thôi
Em rất cảm ơn anh đã hồi đáp giúp em
Thú thật em đã trải qua nhiều mối tình đau khổ rồi , và phần lớn họ đều lớn tuổi hơn em nhiều và có số đào hoa không chung thủy , đi kèm với đó là sự lường gạt và giả dối nhưng rất khéo che đậy. Trước khi em post bài này em cũng đã chuẩn bị tâm lý cho những gì xấu nhất , không biết mới suy nghĩ nhiều đôi khi lại suy nghĩ lệch lạc gây khổ tâm thêm anh ạ . Anh giúp em thì giúp cho trót , anh có thể nói cụ thể những gì anh thấy được không ạ . như chồng em sẽ trông thế nào , nếu kiềm hãm đào hoa thì có tốt với vợ con sau này không , năm bao nhiêu tuổi em sẽ gặp được chồng em .....v...v . Mong anh giúp em với ạ . Em thành thật biết ơn anh .

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”