Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
SENVANGMUAHA
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Nhận xem cho những bà cô chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi SENVANGMUAHA »

SENVANGMUAHA đã viết:
kyocera đã viết:
SENVANGMUAHA đã viết:Em chào anh Kyo
Năm mới em chúc anh dồi dào sức khỏe và hanh thông trên con đường công danh sự nghiệp cũng như hạnh phúc bên gia đình, người thân
Anh ơi , anh có thể bớt chút thời gian xem giúp em năm nay em thế nào được không ạ , công việc thì cứ bấp bênh thế nào ấy , bao giờ mới thật sự không phải lo lắng . Từ nhỏ tới giờ em buồn nhiều hơn vui , Còn tình duyên sao lận đận quá, cứ đề cập đến vấn đề hôn nhân thì y rằng lại có chuyện, bị cản trở rồi lại chia tay . Gia đình em từ nhỏ đã ko hạnh phúc , em lo lắm anh ạ , không biết người em sẽ lấy làm chồng sẽ như thế nào , có tốt có lo lắng được cho em cũng như con cái sau này không , Cung phu em thấy có đào hóa , chắc cũng là người dễ nhìn , nhưng em lo thiên hình+ tử phù+bệnh phù có phải là xấu lắm không anh ? Em không muốn cứ gặp nhau , không phải duyên nợ lại chia tay , như thế đau lắm , nếu anh biết được anh có thể tả sơ về người đó được không anh ,? anh thấy gì trong lá số của em mong anh chỉ bảo giúp em với dù là xấu hay tốt . và bao giờ mới lên xe bông.
Em biết em hỏi hơi nhiều sẽ làm phiền tới anh nhiều nhưng vì những gúc mắc của em không có ai giúp em tháo gỡ cả . em trông cậy vào anh , Mong anh giúp em với ạ.
Em xin chân thành cảm ơn anh .
Hình ảnh
cung phu này đào hoa thuộc thế hãm địa nên cho dù có thiên hình hay dương lương chiếu cũng vô ích vì sức chiếu của dương lương rất yếu có thể nói chồng em là mẫu người đào hoa nhất là thiên riêu có thể làm đào hoa bộc phát bất cứ lúc nào chắc chắn em sẽ phải trải qua 1 vài mối tình đau khổ người này cũng lớn tuổi rồi em sẽ phải lấy chồng xa bây giờ anh cũng ko nói gì nhiều dc nói nhiều chỉ làm em suy nghĩ thôi
Em rất cảm ơn anh đã hồi đáp giúp em
Thú thật trong cung mệnh em có hồng loan và thiên quý nghĩa là không chỉ có 1 người đàn ông , đúng là em đã trải qua nhiều mối tình cứ nghĩ là đi đến kết thúc đẹp, nhưng phần lớn họ đều lớn tuổi hơn em nhiều và có số đào hoa không chung thủy , đi kèm với đó là sự lường gạt và giả dối và rất khéo che đậy nên đến phút cuối đề cập đến vấn đề hôn nhân thì em mới nhận ra con người thật là họ đang có vợ con đàng hoàng chứ không phải quá lứa lỡ thì hay mất vợ, li dị .
Vì không muốn là người chen ngang gia đình người ta nên em ra đi và ôm đau khổ .
Trước khi em post bài này em cũng đã chuẩn bị tâm lý cho những gì xấu nhất , ai cũng tránh không đề cập vì sợ em buồn nhưng em không biết mới suy nghĩ nhiều đôi khi lại suy nghĩ lệch lạc gây khổ tâm thêm anh ạ .Sự thật luôn là sự thật không thể thay đổi , biết trước vẫn tốt hơn phải không anh .

Có phải cung phu của em có Thiên hình đắc địa , gặp bệnh phù, đào hoa , lại được dưỡng nên khi kết hợp thiên riêu thì sẽ gây ra ngoại tình , và mang bệnh ác khó chữa đúng không anh ?

Anh ơi , trong tứ đức em có được 2 , long đức ở mệnh và nguyệt đức ở phu . tuy dương lương mắc suy bị yếu nhưng cũng đỡ bớt phần nào, cũng không thể hãm được đào hoa+thiên diêu hả anh ?

Cung phu em có thiên hình , chiếu có ân quang , mệnh em có thiên quý cũng không chế ngự được đào hoa+thiên riêu+thai phụ hay làm giảm bớt hả anh ?

Em không biết coi cung nhị hợp nên không biết thế nào .

Anh giúp em thì giúp cho trót , đừng sợ em buồn , anh có thể nói cụ thể những gì anh thấy được không ạ .

Trong những năm đào hoa bị kiềm hãm thì chồng em có tốt với vợ con sau này không ,
Có thiên thọ nên chồng em hơn em trên 10 tuổi , có phải là người đã gãy gánh không anh .
Trong cung mệnh em có nhiều sao kiềm được đào hoa nhưng bị tuyệt , còn gặp tuần nữa , sao lại là kiềm được đào hoa hay không là do em vậy anh ?
Chồng em làm nghề gì vậy anh ? những người em quen toàn làm về nghệ thuật như ẩm thực, thiết kế, họa sỹ, điện ảnh, và thật sự em không hình dung được chồng em là ai trong số họ hết . huhu
Nếu qua 29,30,31 em không lấy chồng thì sẽ không có chồng hả anh ? hay đợi em lớn tuổi rồi lấy chồng mới tốt hơn xíu .

Mong anh giúp em với ạ .
Em thành thật biết ơn anh .

nguyenlanphu0ng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenlanphu0ng »

Anh Kyo xem giùm chị gái em với ạ. Cao ráo xinh đẹp nghề nghiệp ổn định, mà vẫn chưa lấy chồng :((((

Hình ảnh

mainguyen88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mainguyen88 »

lá số của em đây ah. A xem giúp e với ah.
Hình ảnh[/quote]
chồng em khả năng làm về môi giới hoặc luật sư em nên lấy chồng khác tỉnh hoặc lấy chồng xa sẽ tốt hơn rất nhiều cố gắng lấy trước 30 càng tốt để sau 30 sẽ khó khăn hơn rất nhiều chúc em may mắn[/quote]

a ơi a có thể giúp e nói rõ hơn được không ah, tầm năm nào e lấy chồng ko ạ? cho e về chồng e tính tình ra sao, nhìn bề ngoài ra sao,... cụ thể hơn nếu a có thời gian ạ, e cảm ơn a rất nhiều.

Hiền Kat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hiền Kat »

Xem giúp em với
Hình ảnh

n.eck0o
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi n.eck0o »

Nhờ anh xem giúp em với ạ! :D
Hình ảnh

shupink
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi shupink »

You xem giúp mình với, ls của minh khi nào duyên mới đến vây? thanks you nhiu nhiu
Hình ảnh

shupink
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi shupink »

Kyocera oi,
xem giúp mình vói, tình duyên của minh khi nào mới khởi sắc hihic
thanks Kyocẻa nhiu lam
Hình ảnh

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kyocera »

phuong.nguyen đã viết:Xin nhờ anh xem giúp em với ạ . Em xin cám ơn trước

Hình ảnh
em đã bỏ qua cơ hội lấy chồng rồi đấy anh cũng ko biết nói gì nữa cung phu ntn chứng tỏ em yêu rất sớm nhưng có vẻ các mối tình của em đều ko tốt ny thường lừa gạt tình cảm của em thì phải

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

nguyenlanphu0ng đã viết:Anh Kyo xem giùm chị gái em với ạ. Cao ráo xinh đẹp nghề nghiệp ổn định, mà vẫn chưa lấy chồng :((((

Hình ảnh
con gái ko nên ăn bộ sát phá tham chủ tính cách cương cường giống nam giới nhất là chị em cũng là mẫu người ghê gớm chứ có dịu hiền gì đâu đó là 1 điểm bất lợi khiến chị em đến giờ vẫn lẻ bóng thứ hai là phá quân rất kỵ hoả linh cái tính cách bất cần của chị em cũng là 1 nguyên nhân đấy có vẻ như người chồng của chị em thì ko thích điều này người này đẹp trai mặt trái xoan đào hoa duyên ngầm có công danh sự nghiệp rồi đó là những điểm cần biết để chị em nhận dạng nhé phải tận dụng cơ hội những năm 2015,2016 lấy chồng đi đừng để quá các năm này nếu ko cơ hội lấy chồng sẽ hẹp dần đấy

kyocera
Lục đẳng
Lục đẳng

mainguyen88:em đừng buồn khi anh phán hạn em lấy chồng thì anh sẽ phán

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”