Mậu Thìn nữ quán - Một nửa mong chờ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
Hoa chuối
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Mậu Thìn nữ quán - Một nửa mong chờ

Gửi bài gửi bởi Hoa chuối »

dttd đã viết:
Hoa chuối đã viết: Cười vì trước giờ toàn thấy "lòng dạ đàn bà " thế nọ thế kia .....( ý nói hẹp hòi , khó đoán biết ....thậm chí còn là độc hơn rắn độc ) chứ h mới nghe em nói lòng dạ đàn ông nên buồn cười ấy mà .
p/s: anh ko có ý kỳ thị đâu nhé .....đừng hiểu lầm ....

Ko sao, anh cứ nói :D em ko bênh đàn bà cũng ko cố ý gieo tiếng xấu cho đàn ông, chỉ công bằng mà nói nếu đàn bà có 9 9 81 loại thì đàn ông cũng 7 7 49 đường.. Đàn ông nông nổi giếng khơi, đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu thì cái độc của đàn bà, đàn ông lường đc hết trong khi cái độc của đàn ông thì đàn bà bó tay ;;)

Nhưng đã là độc thì dù nặng dù nhẹ đều đáng sợ, nguy hiểm đối với kiểu người ko có khả năng kháng độc (bao gồm cả đàn ông và đàn bà :D). Cho nên ai non nớt, yếu ớt (chẳng hạn như cừu sơ sinh) thì cứ phải cẩn thận :P
sao khôn thế chọn 81 đẹp còn 49 xấu dành đàn ông ....... =)) . Em nói đúnđàn nào cũng là đàn .......xấu đẹp xen lẫn .......số ai đen đủi gặp nhiều xấu ...... A là 1 trong số đó gặp toàn xấu ......
Đầu trang

dttd
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dttd »

Hoa chuối đã viết: sao khôn thế chọn 81 đẹp còn 49 xấu dành đàn ông ....... =)) . Em nói đúnđàn nào cũng là đàn .......xấu đẹp xen lẫn .......số ai đen đủi gặp nhiều xấu ...... A là 1 trong số đó gặp toàn xấu ......

em ko chọn lựa, 2 số đó như nhau mà, ko có xấu, cũng ko có đẹp, anh đứng núi này trông núi nọ rùi
Đầu trang

Hoa chuối
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dttd đã viết:
Hoa chuối đã viết: sao khôn thế chọn 81 đẹp còn 49 xấu dành đàn ông ....... =)) . Em nói đúnđàn nào cũng là đàn .......xấu đẹp xen lẫn .......số ai đen đủi gặp nhiều xấu ...... A là 1 trong số đó gặp toàn xấu ......

em ko chọn lựa, 2 số đó như nhau mà, ko có xấu, cũng ko có đẹp, anh đứng núi này trông núi nọ rùi
Nào có được đứng núi :-? ....Đến nản kia kìa ...Giật mình vô tình bắt gặp người tối hôm trước còn ôm mình hứa hẹn ....đến chiều hôm sau gặp đang hẹn non thề biển với anh chàng khác ! Tưởng đời chỉ trêu ngươi thế thôi gặp người sau tối đến ôm ấp , vừa mới vẽ cho mình xem 1 mớ con cả trai lẫn gái còn đòi 3-4 đứa xong sáng hôm sau lại gặp đang vùi đầu vào người khác thề non lấp biển cùng người ta .......vậy đấy ! chắc đẹp quá hoá ra thế này nhỉ ? Còn 1 người chưa biết anh có yêu hay ko mà đã đòi quản anh rồi .....bó tay chả dám tiến tới ..... :-w
Đầu trang

dttd
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dttd »

Hoa chuối đã viết:
dttd đã viết:

Nào có được đứng núi :-? ....Đến nản kia kìa ...Giật mình vô tình bắt gặp người tối hôm trước còn ôm mình hứa hẹn ....đến chiều hôm sau gặp đang hẹn non thề biển với anh chàng khác ! Tưởng đời chỉ trêu ngươi thế thôi gặp người sau tối đến ôm ấp , vừa mới vẽ cho mình xem 1 mớ con cả trai lẫn gái còn đòi 3-4 đứa xong sáng hôm sau lại gặp đang vùi đầu vào người khác thề non lấp biển cùng người ta .......vậy đấy ! chắc đẹp quá hoá ra thế này nhỉ ? Còn 1 người chưa biết anh có yêu hay ko mà đã đòi quản anh rồi .....bó tay chả dám tiến tới ..... :-w
Anh gặp toàn người tài năng xuất chúng, người khác mơ còn ko đc mà ko biết giữ =)) :))
Nói vậy chứ, tiên trách kỷ hậu trách nhân, đàn ông con trai thì phải rông lượng, oán trách tức là từ chối thân phận đàn ông :D :P
Người muốn quản anh khả năng rt cao là người chân thành quan tâm anh, lo lắng cho anh, hơi mất tự do 1 tí nhưng bù lại chấp nhận đc ng này chỉ có lợi, ko có hại
Đầu trang

Hoa chuối
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dttd đã viết:
Anh gặp toàn người tài năng xuất chúng, người khác mơ còn ko đc mà ko biết giữ =)) :))
Nói vậy chứ, tiên trách kỷ hậu trách nhân, đàn ông con trai thì phải rông lượng, oán trách tức là từ chối thân phận đàn ông :D :P
Người muốn quản anh khả năng rt cao là người chân thành quan tâm anh, lo lắng cho anh, hơi mất tự do 1 tí nhưng bù lại chấp nhận đc ng này chỉ có lợi, ko có hại
Eo ơi ! Bố mẹ anh còn chẳng cầm tinh dc anh .......Toàn tự cuốc tự xúc , nên ko thích ai quản lý anh làm gì , thích gì .......tiền bạc thì vô tư ko quản anh cũng tự đưa cho mà quản =)) vì anh ngu nhất khoản chi tiêu ....quản lý anh làm , thích làm anh cảm giác người ta ko tin mình ......Anh chỉ mạnh khi tự do suy nghĩ ...tự quyết định ]...chứ ai mà bắt anh làm theo thì chả có kết quả tốt ....... =)) sếp anh thừa biết điều này nên luôn cho anh tự do suy nghĩ , hành động .... :))
Đầu trang

dttd
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dttd »

Hoa chuối đã viết: Eo ơi ! Bố mẹ anh còn chẳng cầm tinh dc anh .......Toàn tự cuốc tự xúc , nên ko thích ai quản lý anh làm gì , thích gì .......tiền bạc thì vô tư ko quản anh cũng tự đưa cho mà quản =)) vì anh ngu nhất khoản chi tiêu ....quản lý anh làm , thích làm anh cảm giác người ta ko tin mình ......Anh chỉ mạnh khi tự do suy nghĩ ...tự quyết định ]...chứ ai mà bắt anh làm theo thì chả có kết quả tốt ....... =)) sếp anh thừa biết điều này nên luôn cho anh tự do suy nghĩ , hành động .... :))
Trẻ con!
Đầu trang

loveshoes_2211
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi loveshoes_2211 »

dttd đã viết:
Hoa chuối đã viết: Eo ơi ! Bố mẹ anh còn chẳng cầm tinh dc anh .......Toàn tự cuốc tự xúc , nên ko thích ai quản lý anh làm gì , thích gì .......tiền bạc thì vô tư ko quản anh cũng tự đưa cho mà quản =)) vì anh ngu nhất khoản chi tiêu ....quản lý anh làm , thích làm anh cảm giác người ta ko tin mình ......Anh chỉ mạnh khi tự do suy nghĩ ...tự quyết định ]...chứ ai mà bắt anh làm theo thì chả có kết quả tốt ....... =)) sếp anh thừa biết điều này nên luôn cho anh tự do suy nghĩ , hành động .... :))
Trẻ con!
Chào Bò
Bò còn nhớ Su ko? Su bị mất nik yahoo rồi nên ko liên lạc được với bạn. Mình muốn báo tin với bạn là mình kết hôn rùi, chồng mình là ng 87 đó bạn - tình yêu nhiều tập của mình đó. Không bít bạn có j mới chưa? Chúc bạn năm mới luôn vui vẻ và hạnh phúc nha <3
Đầu trang

Hoa chuối
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dttd đã viết:
Trẻ con!
Có lẽ vậy ...... Tự do muôn năm ........ =))
Đầu trang

dttd
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dttd »

loveshoes_2211 đã viết: Chào Bò
Bò còn nhớ Su ko? Su bị mất nik yahoo rồi nên ko liên lạc được với bạn. Mình muốn báo tin với bạn là mình kết hôn rùi, chồng mình là ng 87 đó bạn - tình yêu nhiều tập của mình đó. Không bít bạn có j mới chưa? Chúc bạn năm mới luôn vui vẻ và hạnh phúc nha <3

Chào Su, Bò nhớ chứ! Có nhiều lúc bò còn muốn tìm Su nói chuyện nữa kìa, nhưng mà sợ làm phiền Su nên bò lại thôi.
Cảm ơn Su đã báo tin vui ấy với mình, chúc mừng bạn! Năm mới đc nghe tin tốt lành thật là vui, năm nay chắc sẽ tốt Hình ảnh
Đầu trang

dttd
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi dttd »

Hoa chuối đã viết:
dttd đã viết:
Trẻ con!
Có lẽ vậy ...... Tự do muôn năm ........ =))
Anh còn nhỏ dại ;))

Anh có nhớ bức ảnh cây xương rồng và quà bóng bay ko, Hoa chuối?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”