Ai thích sao "Thái dương" mời vào đàm đạo !

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
thu_do_ha_noi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Ai thích sao "Thái dương" mời vào đàm đạo !

Gửi bài gửi bởi thu_do_ha_noi »

Nhờ bác nhất hạnh xem giúp lá số của mình, cũng thái dương cư mệnh tại thìn. Xin xem giúp cho mình tiền tài , sự nghiệp và nhà cửa đất đai. Xin cám ơn chủ topic nhiều

Một số thông tin để kiểm chứng

- Cao, mặt hơi gầy, thẳng tính
- Thông minh, nhanh nhẹn, tiêu hơi hoang
- Có 1 anh trai, anh trai khá, bố mẹ làm viên chức đã về hưu, hồi bé gia đình nghèo
- Học về lĩnh vực tài chính, ra trường làm kiểm toán cho 1 cty nước ngoài. Hiện đang làm tài chính cho 1 quỹ đầu tư, lương khá
- Dự định năm sau cưới vợ

Mong tin của bác chủ topic

Đây là lá số của mình

Hình ảnh

Cám ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mộc Lâm
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mộc Lâm »

Mình cũng Thái Dương chủ mệnh , đắc vòng Long Phù Hổ Cái , Trường Sinh Đế Vượng nhưng không được đẹp . Mệnh có Đà La cản trở lại thêm Địa Kiếp hoành hành :( cung Quan thì VCD nên cứ lận đận công việc . Các bạn xem thêm giúp mình với :(
[img]https://lyso.vn/lasotuvi/1/095528 ... %20Lâm.jpg[/img]
Đầu trang

nhimdarin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhimdarin »

các bác phán hộ em, hix, tiện thể các bác cho em hỏi cái chủ mệnh là : vũ khúc thì số em cô đơn cô quả ạ :( em ko hiểu mấy cái này lắm :-S

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

dame12
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi dame12 »

Hình ảnh CÁC ANH CHI TIÊN THỂ XEM GIÚP EM ĐƯỢC KHÔNG Ạ SẴN TIỆN CHO EM HỎI VỀ ĐẶC TÍNH CUẢ SAO THÁI DƯƠNG
Đầu trang

tuvituvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuvituvi »

van0901 đã viết:xin xem giùm lá số của em . sao học hành lận đận quá .
em xin cảm ơn rất nhiều ạ!!

Hình ảnh

Bạn ơi, lá số của bạn giống mình lắm, tuyệt hơn mình ở chỗ mệnh có tả phù hữu bật ân quang, k có kị, hình như mình, đắc mộ thai tọa, sướng thật. Nhưng đổi lại mình tốt hơn bạn cung phu, vì bạn dính cả không kiếp. Mong bạn sớm tìm được 1 người ưng ý.

Bạn có thể nói sơ về mình không? Bạn chắc học giỏi lắm nhỉ, có cận không, gia đình khá giả, ba mẹ iu thương nhiều không? bạn đang học ngành gì? có nhìều bạn bè, ra ngoài được nhiều người iu mến không?

Đây là lá số của mình
Hình ảnh
Đầu trang

chỉmongbìnhan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chỉmongbìnhan »

kính gởi anh Nhất Hạnh, mắt em sáng rực lên khi thấy Thái Dương, em mong dc anh chỉ giúp về công việc và tình cảm, hiện nay em lận đân quá, làm việc mấy năm trời xong nghỉ việc, giờ đang học dược, chưa lập gđình, đầu năm nay chia tay 1 người, bây giờ vẫn cô đơn, chưa thấy gì sáng sủa k biết sau này có báo hiếu dc cha mẹ không??
em da trắng, hơi mập, cao chưa tới 1m6, cận, nóng tính nhưng rất tình cảm, mau nước mắt, là con 1 trong gia đình, hợp với mẹ, k hợp với bố, mệnh hay cười, hay chọc cho ngta cười mà quên nỗi buồn nhưng bản thân rất cô đơn....hưũ duyên kính mong dc anh luận giúp,db là về đường chồng con anh à, công việc nữa, lo lắm
Hình ảnh
Đầu trang

meomeo.92
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo.92 »

@ chỉmongbinhan : em thấy chị tả như đang tả em vậy @.@ .. trừ hơi mập , cao m60 e hơi cân nhẹ(1 độ) , cao 1m54 à .. e đang phân vân Thiên Đồng vs Thái Dương , e ko chắc chắn 1 trog 2 ngày sinh của mình :-S
Đầu trang

KiSuTuanBeo_77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi KiSuTuanBeo_77 »

Bác Nhất Hạnh cho hỏi: năm nay có phải là một trong những năm then chốt của lá số của m không. M đang là sinh viên, mọi thứ cứ mập mờ quá :)
Hình ảnh
Đầu trang

trankien09
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi trankien09 »

Em cũng đóng góp một lá số, có cao nhân nào thì luận dùm nhé:

Hình ảnh
Đầu trang

chỉmongbìnhan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chỉmongbìnhan »

meomeo.92 đã viết:@ chỉmongbinhan : em thấy chị tả như đang tả em vậy @.@ .. trừ hơi mập , cao m60 e hơi cân nhẹ(1 độ) , cao 1m54 à .. e đang phân vân Thiên Đồng vs Thái Dương , e ko chắc chắn 1 trog 2 ngày sinh của mình :-S
chị cao hơn em 2 phân, cận hơn em 2độHình ảnh, gần đây phát phì nên chuẩn bị thành cục giò, nhưng trước kia cũng chẳng khi nào ốm, lúc buồn nhất ốm nhất cũng 47kg à hehe, còn giờ chắc hơn có chục kg à...
chị k biết thiên đồng có sao gì dữ dằn k?? chứ bạn bè chị thiên đồng nhìn hơi baby,(da trắng da đen đều có), k cao lắm(chắc thường bạn bè bị hãm địa) tính dễ chịu nhỏ nhẹ chứ k thô lỗ ăn to nói lớn như chị đâu, và đứa nào cũng lười việc nhà ( nhưng cái này chị cũng có )Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”