Thánh Nhân Chỉ Điểm Giúp Bạn Thoát Khỏi Kiếp Người Phàm Đây

Các lĩnh vực khác có liên quan đến lý số.
Nội qui chuyên mục
Không vi phạm bản quyền
JustGodTalk
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi JustGodTalk »

Mình đã thoát khỏi vòng xoáy luân hồi, hiểu rõ quy luật của vạn vật khắp vũ trụ.
Nay mình mở chương trình giúp các bạn muốn thoát khỏi kiếp người phàm.
Nếu người phàm chỉ sống được khoảng 100 năm thì nhóm người nghe mình chỉ điểm sẽ sống được ít nhất là 800 - 1000 năm. Muốn tiến hoá thêm thì phải dựa vào bản thân mỗi người.

Chương trình này miễn phí mà không miễn phí.
Mình sẽ chỉ điểm trước, nhận "thù lao" sau khi bạn thực hành, kiểm nghiệm.
Giá cả hay thù lao do bạn quyết định.
Mình tin vào bản thân nên chương trình này giống như kiểu "không chữa khỏi bệnh không nhận thù lao" vậy.

Nội dung chương trình mình chia sẽ kiến thức làm chủ bản thân, cơ thể trong mọi hoàn cảnh, môi trường khác nhau.
Chương trình này mình sẽ mở đăng ký trong 10 ngày thôi: từ nay 04-06-2022 tới 14-06-2022.

Nếu bạn nào mong muốn tham gia thì vui lòng gửi đơn đăng ký theo mẫu sau:
- Thông tin cơ bản về bản thân: tuổi, giới tính, nghề nghiệp, nơi sinh sống hiên tại:
- Kinh nghiệm về các tôn giáo, tu luyện từ trước tới nay thế nào:
- Bạn sẵn sàng trả giá bao nhiêu nếu thoát khỏi kiếp người phàm (tiền mặt, tài sản, vv):

Hồ sơ đăng ký bạn có thể gửi cho mình qua 1 trong các hình thức dưới đây:
- Email: justgodthings @ proton . me .
- Element . io matrix channel: justgod : matrix . org , username justgod.
- App getsession org (app mã nguồn mở, không cần phải đăng ký thông tin gì hết, tải về là xài luôn): ID của mình là 0510371bcbcb491ebddc74a50a0376100e1511bd56e9b6acc5d318406aa4c4f552

Bạn có thể được nhận hoặc sẽ bị từ chối, mình sẽ tự xem xét các trường hợp riêng.
Nếu bạn được mình đồng ý chỉ điểm thì bạn phải hứa/thề rằng không được tiết lộ tri thức cho bất kỳ cá nhân, tổ chức dưới bất kỳ hình thức nào.

Mình không thu nhận đồ đệ gì hết vì mình muốn ai cũng có thể giác ngộ hoàn toàn và trở thành Phật.

Đây là lần đầu tiên và cũng là cuối cùng mình mở chương trình này.

Nếu bạn hỏi vì sao lại phải trả phí sau này thì mình trả lời rằng đó là quy luật trao đổi khắp vũ trụ. Hiện tại trên thế giới này có nhiều vị thần thánh có thể giúp người nhưng rất ít khi bạn có thể gặp vì bạn chẳng cần từ bạn bất cứ thứ gì hết. Mình vấn cố tình chưa mở hết tu vi để có lý do mà giúp cõi người phàm mà thôi. Tin hay không thì tuỳ vào bạn.

Cảm Ơn,
Thánh Nhân JustGod
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Thánh Nhân Chỉ Điểm Giúp Bạn Thoát Khỏi Kiếp Người Phàm Đây

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

JustGodTalk đã viết: 15:29, 04/06/22 Thánh Nhân Chỉ Điểm Giúp Bạn Thoát Khỏi Kiếp Người Phàm Đây

Mình đã thoát khỏi vòng xoáy luân hồi, hiểu rõ quy luật của vạn vật khắp vũ trụ.
Nay mình mở chương trình giúp các bạn muốn thoát khỏi kiếp người phàm.
Nếu người phàm chỉ sống được khoảng 100 năm thì nhóm người nghe mình chỉ điểm sẽ sống được ít nhất là 800 - 1000 năm. Muốn tiến hoá thêm thì phải dựa vào bản thân mỗi người.

Chương trình này miễn phí mà không miễn phí.
Mình sẽ chỉ điểm trước, nhận "thù lao" sau khi bạn thực hành, kiểm nghiệm.
Giá cả hay thù lao do bạn quyết định.
Mình tin vào bản thân nên chương trình này giống như kiểu "không chữa khỏi bệnh không nhận thù lao" vậy.

Nội dung chương trình mình chia sẽ kiến thức làm chủ bản thân, cơ thể trong mọi hoàn cảnh, môi trường khác nhau.
Chương trình này mình sẽ mở đăng ký trong 10 ngày thôi: từ nay 04-06-2022 tới 14-06-2022.

Nếu bạn nào mong muốn tham gia thì vui lòng gửi đơn đăng ký theo mẫu sau:
- Thông tin cơ bản về bản thân: tuổi, giới tính, nghề nghiệp, nơi sinh sống hiên tại:
- Kinh nghiệm về các tôn giáo, tu luyện từ trước tới nay thế nào:
- Bạn sẵn sàng trả giá bao nhiêu nếu thoát khỏi kiếp người phàm (tiền mặt, tài sản, vv):

Hồ sơ đăng ký bạn có thể gửi cho mình qua 1 trong các hình thức dưới đây:
- Email: justgodthings @ proton . me .
- Element . io matrix channel: justgod : matrix . org , username justgod.
- App getsession org (app mã nguồn mở, không cần phải đăng ký thông tin gì hết, tải về là xài luôn): ID của mình là 0510371bcbcb491ebddc74a50a0376100e1511bd56e9b6acc5d318406aa4c4f552

Bạn có thể được nhận hoặc sẽ bị từ chối, mình sẽ tự xem xét các trường hợp riêng.
Nếu bạn được mình đồng ý chỉ điểm thì bạn phải hứa/thề rằng không được tiết lộ tri thức cho bất kỳ cá nhân, tổ chức dưới bất kỳ hình thức nào.

Mình không thu nhận đồ đệ gì hết vì mình muốn ai cũng có thể giác ngộ hoàn toàn và trở thành Phật.

Đây là lần đầu tiên và cũng là cuối cùng mình mở chương trình này.

Nếu bạn hỏi vì sao lại phải trả phí sau này thì mình trả lời rằng đó là quy luật trao đổi khắp vũ trụ. Hiện tại trên thế giới này có nhiều vị thần thánh có thể giúp người nhưng rất ít khi bạn có thể gặp vì bạn chẳng cần từ bạn bất cứ thứ gì hết. Mình vấn cố tình chưa mở hết tu vi để có lý do mà giúp cõi người phàm mà thôi. Tin hay không thì tuỳ vào bạn.

Cảm Ơn,
Thánh Nhân JustGod
Are you kidding us or yourself ?
Tạo ra các tình huống, dụ người đời nhảy vào xì xà xì xồ rồi bộc lộ bản chất thật, còn Thánh Nhân thì ở đó mà nghiền ngẫm, mà cười thầm, mà lắc đầu, mà chẹp miệng và thở dài với cái độ Tham - Sân - Si của thiên hạ.

Thánh Nhân có thuốc chữa cho sự ngây thơ, ngu ngốc, dốt nát, đồi bại, giận dữ, thói dạy đời kệch cỡm, tưởng bở, tham lam, thích xía vào chuyện người khác, ảo tưởng ……..đó chưa?
Còn bao nhiêu tình huống dang dở chưa có lời đáp cho bộ Tấn Trò Đời này nữa hả Thánh Nhân ?

Thánh Nhân vẫn còn lưu luyến với trần gian lắm. Để cứu vớt chúng sinh cho xứng với 2 chữ Thánh Nhân hay để tìm câu trả lời cho những nghi ngờ luôn thường trực trong đầu vậy?
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

JustGodTalk
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi JustGodTalk »

Thần Linh khắp mọi nơi, nếu không có trình độ nhất định thì chẳng có ai ngu đi tự nhận mình là Thần Phật hết, vì sao ư?
Vì các vị Thần Linh sẽ trực tiếp kiểm tra năng lực thật của người đó.

Mình không rõ đã nói chưa, nhưng mình chỉ điểm bằng từ ngữ, không hình ảnh hay video, ko gặp mặt gì hết đâu nha.

Ngoài ra sau hạn định đăng ký: mình có thể công khai chia sẻ 1 phần nhỏ kiến thức hoặc sách sẽ giúp bạn có thể tự nâng cao trình độ bản thân (tất nhiên sẽ không gồm các bí mật đặc biệt như trong khoá học chỉ điểm).

Ai tin thì tin không tin thì thôi.
Nên nhớ mình không tuyển đệ tử hay lập bang phái gì đâu.
Chỉ là chỉ điểm giúp bạn nắm rõ quy luật của cuộc sống mà thôi. Thứ quy luật vô hình mà chẳng có mấy ai rõ hết.
Nắm rõ rồi, sẽ hết khổ đau.
Bạn chả mất gì nếu nghe hay tin vào mình cả, bạn không hài lòng với phương pháp hay lời chỉ điểm của mình có thế từ chối theo.
Bạn chỉ "trả tiền" nếu bạn hài lòng với những tri thức bạn nhận được từ mình mà thôi.

Nói thật nếu mình xuất hiện mặt đối mặt để kiếm tiền thì tất cả vua chúa tầng lớp elite đều sẽ tìm đến ngay, nhưng chả để làm gì hết, mình ko thích.
Nhận diện mặt đối mặt để biết ai tốt xấu đã khó, nhận diện qua internet chỉ toàn là chữ thì càng khó hơn.

Nhưng đó mới là phong cách của các vị Thần Thánh như mình !

Mình không mở dịch vụ kiếm tiền và mình cũng chẳng cần phải thuyết phục ai làm gì cho mình.
Lời thật thì không hay, lời hay thì không thật.

Khiêm tốn không thể hiện qua lời nói, chỉ thể hiện qua hình ảnh mà thôi.
Mà mình cho show ảnh nào đâu cơ chứ.
Hơn nữa, mình chả học tập theo Kinh sách Phật Giáo gì hết đâu.

Đây chỉ có mở cơ hội cho tất cả mọi người mà thôi.
Hết hạn định như mình đã nêu thì dù bạn là ai và giàu có thế nào thì mình cũng từ chối việc chỉ điểm.

Thế nha !

Vị Phật Nào Đó
Đầu trang

PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

JustGodTalk đã viết: 21:59, 07/06/22 Thần Linh khắp mọi nơi, nếu không có trình độ nhất định thì chẳng có ai ngu đi tự nhận mình là Thần Phật hết, vì sao ư?

Vị Phật Nào Đó
Vậy ai sẽ là người kiểm tra Thần Linh xem vị Thần Linh đó là thật hay giả? Các Thần Linh tự kiểm tra nhau ? Tự check hàng họ của nhau ? Oh my GOAT ?
Được cảm ơn bởi: Yeutanhuong
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

PQMHH đã viết: 22:04, 07/06/22
JustGodTalk đã viết: 21:59, 07/06/22 Thần Linh khắp mọi nơi, nếu không có trình độ nhất định thì chẳng có ai ngu đi tự nhận mình là Thần Phật hết, vì sao ư?

Vị Phật Nào Đó
Vậy ai sẽ là người kiểm tra Thần Linh xem vị Thần Linh đó là thật hay giả? Các Thần Linh tự kiểm tra nhau ? Tự check hàng họ của nhau ? Oh my GOAT ?
Vui ho tui chửi nó giảm stress cực kì.
Đang bực mình bị người thân chửi lên chửi nó thấy vui lên liền
=)) =))
Đầu trang

PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

Yeutanhuong đã viết: 22:08, 07/06/22

Vị Phật Nào Đó
=)) =))
Không nên chửi họ một cách dồn dập và cay độc như vậy. Chưa chứng minh được bản thân là Thánh Nhân không có nghĩa họ không phải là Thánh Nhân. Hãy nghĩ đơn giản mình chưa đủ duyên để nhận ra họ là Thánh Nhân.

Bực người thân thì càng không nên trút giận vào một người vô tội khác chả liên quan gì đến mình. Vậy là người thân tạo ra lỗi với mình, mình lại tạo ra lỗi với một đối tượng khác, họ lại tiếp tục với một người khác nữa..... Cứ thế và cứ như thế, một vòng luẩn quẩn không hồi kết chỉ biết trút giận vào nhau của nhân loại.

Thử tìm cách trút nỗi uất ức, giận giữ đó bằng hình thức khác tích cực hơn xem sao yeutanhuong?
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PQMHH đã viết: 22:19, 07/06/22

=)) =))
Không nên chửi họ một cách dồn dập và cay độc như vậy. Chưa chứng minh được bản thân là Thánh Nhân không có nghĩa họ không phải là Thánh Nhân. Hãy nghĩ đơn giản mình chưa đủ duyên để nhận ra họ là Thánh Nhân.

Bực người thân thì càng không nên trút giận vào một người vô tội khác chả liên quan gì đến mình. Vậy là người thân tạo ra lỗi với mình, mình lại tạo ra lỗi với một đối tượng khác, họ lại tiếp tục với một người khác nữa..... Cứ thế và cứ như thế, một vòng luẩn quẩn không hồi kết chỉ biết trút giận vào nhau của nhân loại.

Thử tìm cách trút nỗi uất ức, giận giữ đó bằng hình thức khác tích cực hơn xem sao yeutanhuong?
mỗi người sẽ có cách sống khác.
Miệng tôi buôn bán chửi là niềm vui.
Khách nhớ tiệm tôi nhờ tôi chửi nhiều nói nhiều.
Bà tận hưởng cuộc sống của bà tôi tận hưởng cuộc sống của tôi.
Nó vô tội à.
Báng bổ thánh thần = vô tội ^:)^
Tôi biết làm gì thì cũng có nghiệp riêng. Nhưng đây rồi là vui, sở trường =))
Đầu trang

PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

Yeutanhuong đã viết: 22:22, 07/06/22
=)) =))

Nó vô tội à.
Cũng may, mỗi người một khác. Chứ chửi bởi mà là niềm vui của nhân loại thì nhân loại này sẽ sống và làm việc theo chửi, chửi và chửi. Hành tinh xanh thành hành tinh chửi, trái đất thành trái chửi. Loài người thành loài chửi. Chửi từ khi sinh ra đến lúc ngáp ngoải cũng phải chửi chót chét trước khi nhắm mắt.
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

PQMHH đã viết: 22:33, 07/06/22

Nó vô tội à.
Cũng may, mỗi người một khác. Chứ chửi bởi mà là niềm vui của nhân loại thì nhân loại này sẽ sống và làm việc theo chửi, chửi và chửi. Hành tinh xanh thành hành tinh chửi, trái đất thành trái chửi. Loài người thành loài chửi. Chửi từ khi sinh ra đến lúc ngáp ngoải cũng phải chửi chót chét trước khi nhắm mắt.
Chửi những thứ hại người. Chửi cho nó tỉnh. Cha mẹ nó sinh nó ra để nó đi hại người à.
Tôi chỉ nói chuyện tốt với người tốt với mình.
Được cảm ơn bởi: PQMHH
Đầu trang

PQMHH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi PQMHH »

Yeutanhuong đã viết: 22:38, 07/06/22
PQMHH đã viết: 22:33, 07/06/22
Nó vô tội à.
Chửi những thứ hại người. Chửi cho nó tỉnh. Cha mẹ nó sinh nó ra để nó đi hại người à.
Tôi chỉ nói chuyện tốt với người tốt với mình.
Bạn có ý tốt, mình hiểu. Từ những khổ đau bạn đã và đang phải chịu đựng, việc bạn thương cảm cho những người yếu thế cũng như sẵn sàng lao vào ai đó cấu xé nếu biết họ xấu xa là điều không có gì là khó hiểu.

Vấn đề là bạn phải đủ tỉnh táo để biết ai mới thật sự là tốt và và ai mới thật sự là xấu để còn biết đằng mà giúp hay tấn công. Cõi nhân gian này, thật giả - tốt xấu lẫn lộn, cho nên càng không thể vội vàng đánh giá tuyệt đối mọi thứ ngay được.

Hỡi các bạn lượn lờ và vật vờ trên lý số. Ai đã bị chủ top lừa thì hãy vào show bằng chứng cho yeutanhuong có một lí do để chửi đi. Vì chửi như vậy ít ra còn thấy bớt rát tai và đỏ mắt.

Thực ra nếu chửi là niềm vui, là lẽ sống, là động lực của yeutanhuong, mình tin mọi người sẽ thông cảm và thương thương bạn ở một góc độ nào đó.
Miễn là team biết nói lời yêu thương, biết an ủi, biết góp ý chân thành còn tăng về số lượng. Trái đất này sẽ không biến thành trái chửi. Hi vọng thế [-O< [-O< [-O<
Được cảm ơn bởi: lamngocha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Các lĩnh vực ngoài lý số”