XIN HỎI ADMIN VỀ VIỆC POST HÌNH

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Trả lời bài viết
kieumi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

XIN HỎI ADMIN VỀ VIỆC POST HÌNH

Gửi bài gửi bởi kieumi »

Chào Admin.
Em đang nhờ các thầy các bác trong gia đình LSVN tư vấn về phong thủy, nhà cửa. Em vẽ sơ đồ rồi nhưng không post hình lên được, như vậy rất khó cho người tư vấn , em xin hỏi Admin có cách nào post hình lên không ạ.
Cán ơn nhiều.
Đầu trang

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

TL: XIN HỎI ADMIN VỀ VIỆC POST HÌNH

Gửi bài gửi bởi phdminh »

Xin bác admin cho em lanh chanh :D
Bạn có file hình chưa?
Nếu chưa có thì bạn nên chụp và/hoặc scan hình ra file ảnh rồi sau đó bạn vào các trang như imageshack.us hoặc photobucket.com ... để upload đưa hình lên mạng! Sau đó lấy link (đường dẫn) để đưa vào bài post bài!
Đầu trang

kieumi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kieumi »

phdminh đã viết:Xin bác admin cho em lanh chanh :D
Bạn có file hình chưa?
Nếu chưa có thì bạn nên chụp và/hoặc scan hình ra file ảnh rồi sau đó bạn vào các trang như imageshack.us hoặc photobucket.com ... để upload đưa hình lên mạng! Sau đó lấy link (đường dẫn) để đưa vào bài post bài!

Chào bạn phdminh
Mình có file hình rồi; vào các trang như imageshack.us -photobucket.com chán lắm chờ cả tiếng ko upload được, mình mới tìm thấy trang này :upanh.com của VN, mới upload 1 file nhanh lắm.:D hihi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Trước đây, do chưa có đủ điều hành viên, để tránh đưa hình ảnh không phù hợp lên diễn đàn nên chúng tôi tạm thời khóa lại chức năng này. Hiện nay, chúng tôi đã mở lại chức năng đưa hình ảnh
Được cảm ơn bởi: kieumi
Đầu trang

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi phdminh »

kieumi đã viết:
phdminh đã viết:Xin bác admin cho em lanh chanh :D
Bạn có file hình chưa?

Chào bạn phdminh
Mình có file hình rồi; vào các trang như imageshack.us -photobucket.com chán lắm chờ cả tiếng ko upload được, mình mới tìm thấy trang này :upanh.com của VN, mới upload 1 file nhanh lắm.:D hihi
Có thể việc không upload được của bạn là do bạn sử dụng tường lửa nên các trang kia không thể kiểm tra được việc upload lên có tiến độ thế nào :D mình khi upload thường hay phải disable tạm mấy trình này cho nhanh :"> bạn up lên rồi thì có thể đưa đường dẫn vào bài post như mình bảo cũng là 1 cách!
Còn nếu không bạn có thể sử dụng chức năng tải tập tin đính kèm của diễn đàn ở chức năng nâng cao khi post bài như bác nncuong vừa post :D (nếu bạn dùng quick reply có thể ấn vào xem trước để chuyển sang chức năng này!)
Được cảm ơn bởi: kieumi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”