Lá số đắc thiên thời nhưng yếu tố nhân hoà rất kém

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số đắc thiên thời nhưng yếu tố nhân hoà rất kém

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 03:20, 12/01/18 Thế nên em mới chọn 2021 và 2022 là 2 năm để làm cứ điểm đánh chiếm đẩy lùi lực lượng của quân địch chứ. Trận này đánh lớn nên phải coi kỹ tập trung ghê lắm =)) thiên không nghe nói phá nhất 4 năm cuối. 2018 và 2019 sắp tới vẫn còn trụ được, nhưng chắc chắn 2019 làm được phải cúng nhiều hơn. 2020 kết thúc thương vụ gom tiền mặt đi du lịch, mở công ty chính thống nhưng dưới hình thức để kêu gọi vốn của nhà đầu tư đợi cho 2 trận đánh lớn 2021 vs 2022.

Còn cung phu này hả. Dẹp mẹ đi mấy cái thằng giẻ rách. 1 tháng làm 4.5 triệu còn phải lo chạy ăn từng bữa, tiền ăn, tiền nhà hàng tháng, lực đâu mà giúp mình. Muốn giúp nhưng lực bất tòng tâm. Còn cung nô phá quân thái tuế không kiếp toàn một lũ mafia mất dạy, chúng nó đã giúp mình hiểu thêm là ở đời chẳng có bữa ăn nào miễn phí. Mẹ nó lãi suất vay đến 20-30% về mà cho thằng cha con mẹ nó vay ấy được rồi 32 tuổi ông quyết đánh chết mẹ lũ phá quân thái tuế không kiếp. Ko làm gì mày thì 10 phần tao cũng phải đánh mày đc 3.4 phần =)) đồ mất dạy. Quân vô học. Vô giáo dục. Đồ cặn bã. Lũ thái tuế phá quân không kiếp đi chết đi.

DVTPharma đã viết: 03:01, 12/01/18
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 02:47, 12/01/18
Anh ăn nhiều lắm ăn tới hai tô bự lận =)) để hôm nào em nấu nguyên 1 nồi hủ tiếu đãi anh luôn nha anh yêu chính vì xuống tiền lớn nên em mới thức để suy nghĩ chứ, một ăn cả, ngã về không chứ em ko thích lằng nhằng. Được thì được ko được thì thôi chứ ko thích kiểu chờ lâu bực bội lắm.

Anh gửi em cái topic anh mới lập nha. Mãi yêu
Cô nói thế thì ai dám xem cho cô, nhỡ hẹo cô lại lên đây chửi đổng, rồi tìm đến tận nhà tạt acid à
Đùa thôi xem ở mục chuyên mục mới ý
Tẩu hỏa nhập ma rồi.
Chú Special bên này tẩu hỏa nhập ma chạy qua diễn đàn kia đang um sùm lên. Giờ lại đến cô bé này.
Chờ cuối tuần a rảnh về SG mời a ăn bữa ăn Hàn Quốc nhé, từ ngày lưu lạc chưa được ăn bữa ăn HQ nó thế nào :)) :)) :))
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Gần nhà em có cái nhà hàng nhật rẻ mà ngon lắm gần khu biệt thự himlam. Mà ngồi trên lầu nhìn xuống view cực đẹp =)) vô ba quán hàn quốc chi ko bằng đâu. Em là khách quen hay ra đó ngồi ăn lắm =))
DVTPharma đã viết: 04:15, 12/01/18
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 03:20, 12/01/18 Thế nên em mới chọn 2021 và 2022 là 2 năm để làm cứ điểm đánh chiếm đẩy lùi lực lượng của quân địch chứ. Trận này đánh lớn nên phải coi kỹ tập trung ghê lắm =)) thiên không nghe nói phá nhất 4 năm cuối. 2018 và 2019 sắp tới vẫn còn trụ được, nhưng chắc chắn 2019 làm được phải cúng nhiều hơn. 2020 kết thúc thương vụ gom tiền mặt đi du lịch, mở công ty chính thống nhưng dưới hình thức để kêu gọi vốn của nhà đầu tư đợi cho 2 trận đánh lớn 2021 vs 2022.

Còn cung phu này hả. Dẹp mẹ đi mấy cái thằng giẻ rách. 1 tháng làm 4.5 triệu còn phải lo chạy ăn từng bữa, tiền ăn, tiền nhà hàng tháng, lực đâu mà giúp mình. Muốn giúp nhưng lực bất tòng tâm. Còn cung nô phá quân thái tuế không kiếp toàn một lũ mafia mất dạy, chúng nó đã giúp mình hiểu thêm là ở đời chẳng có bữa ăn nào miễn phí. Mẹ nó lãi suất vay đến 20-30% về mà cho thằng cha con mẹ nó vay ấy được rồi 32 tuổi ông quyết đánh chết mẹ lũ phá quân thái tuế không kiếp. Ko làm gì mày thì 10 phần tao cũng phải đánh mày đc 3.4 phần =)) đồ mất dạy. Quân vô học. Vô giáo dục. Đồ cặn bã. Lũ thái tuế phá quân không kiếp đi chết đi.

DVTPharma đã viết: 03:01, 12/01/18

Cô nói thế thì ai dám xem cho cô, nhỡ hẹo cô lại lên đây chửi đổng, rồi tìm đến tận nhà tạt acid à
Đùa thôi xem ở mục chuyên mục mới ý
Tẩu hỏa nhập ma rồi.
Chú Special bên này tẩu hỏa nhập ma chạy qua diễn đàn kia đang um sùm lên. Giờ lại đến cô bé này.
Chờ cuối tuần a rảnh về SG mời a ăn bữa ăn Hàn Quốc nhé, từ ngày lưu lạc chưa được ăn bữa ăn HQ nó thế nào :)) :)) :))
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

ma túy và rất nhiều cuộc tình, đang dần hủy hoại cậu, điều duy nhất cậu có thể làm là bước qua nó. việc ở bên cạnh những người đàn ông ko hề yêu chỉ khiến cho cuộc đời cậu như một vét loét mãi chẳng bao giờ lành. cậu đã từng nhầm tưởng về tình yêu, tưởng rằng mình yêu những người đàn ông đã đi qua cuộc đời mình. Nhưng cuối cùng : cậu đã chẳng thể cố gắng nổi nữa

Gửi đến người cũ từng yêu.
"Cô ấy đã luôn luôn chỉ có một mình, từ những năm cấp 2, nếu như ko có anh ở đây, nắm lấy tay cô ấy."
Cái ngày em quyết định từ bỏ hết tất cả những mối quan hệ cấp 2, cấp 3, đại học, những người tình cũ, những người quen trên diễn đàn cũ, em ko còn quan tâm đến việc họ sống hay chết, tập trung vào sự nghiệp và cuộc sống của mình, cũng là cái ngày cuộc sống của em bước qua một trang mới.
Em hi vọng, ngày mà em thành công rực rỡ, cũng là ngày mà em tìm lại đc anh. Nếu còn duyên, em vẫn mong muốn mình quay lại với nhau.
Anh luôn là mối tình đầu tiên của em.

tôi đã từng cố gắng ở bên người tình quán bar, cố gắng ở bên cạnh những người đàn ông lớn tuổi hơn mình nhiều, tôi cũng đã từng cố gắng để chịu đựng sự khó chịu khi ở bên cạnh xuân tóc đó, hay cố gắng yêu lại một lần nữa người giống in hệt xuân.

mọi thứ đã vượt quá sức chịu đựng của em. 20/11 em đã về trường cũ tìm anh, nhưng em ko gặp.

tình yêu, đến từ những rung động tự nhiên, ko phải sự gượng ép
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”