Lá số đắc thiên thời nhưng yếu tố nhân hoà rất kém

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lá số đắc thiên thời nhưng yếu tố nhân hoà rất kém

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

2017: một năm tiểu vận vào tam ám, tuần triệt nhưng đồng thời cũng là một năm thành công rực rỡ. Tay trắng kiếm được hàng trăm triệu, mở được 1 công ty online. Trong khi bạn bè đồng trang lứa đi làm công nhân, bán hàng, lễ tân, phát báo, dạy học để kiếm tiền thì bản thân ở biệt thự, ăn nhà hàng sang trọng, xài hàng hiệu, xài đt lapto xịn, mua trang sức đắt tiền, đi du lịch,..
Mỗi ngày có 100 đô để xài cũng là chuyện bình thường.
Nhưng:
Yếu tố nhân hoà cực kỳ kém, bị ghen ghét đố kỵ và bị những người xung quanh lợi dụng hãm hại. Bản thân cũng đầy đố kỵ, đi hãm hại và lợi dụng lại người khác nên tạo ra một hiệu ứng cực kỳ xấu.
Kết quả là đang làm ăn có thời, rất phát đạt, muốn tăng vốn làm ăn lên. Mà đi vay có 300 triệu đồng mà ko một ai cho mượn 1 cắc nào. Đương số cam kết trả lãi suất gấp đôi ngân hàng. Đương số đang làm ăn rất phát. Nhưng Ko một ai cho đương số vay tiền làm ăn !!

Bản thân đang gặp trục trặc về hồ sơ vay bên phía ngân hàng. Cao nhân xem dùm sắp tới có vay đc vốn ngân hàng để mở rộng làm ăn ko. Cần ít nhất khoảng 200-300 triệu !
Tập tin đính kèm
image.jpg (211.16 KiB) Đã xem 1628 lần
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số đắc thiên thời nhưng yếu tố nhân hoà rất kém

Đàn ông là những con chó. Chúng cần phải bị chà đạp và táng vào mõm.
Ký tên: triệu mặc ngọc
Đầu trang

Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Công nhận kém thật!!!
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thi An đã viết: 19:27, 11/01/18 Công nhận kém thật!!!
Đã thế thì bà đéo cho ai ăn 1 đồng 1 cắc nào cả
Sao cái yêu tố nhân hoà trong cái vận 22 này nó chó đẻ thế nhỉ
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 19:33, 11/01/18
Là gặp phải mấy anh đào hoa thiên không hay bọn sát phá tham kk :-O

Nô tuy có lộc đấy nhưng cũng xấu thật, cũng nào cũng phải cẩn thận ko bị phản. Còn vận này tinh duyên cũng lận đận :))
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Lá số của em là một trong hai trường hợp hiếm hoi mà Hóa Kị cư Mệnh mang ý nghĩa tốt vì đồng độ Âm Dương sáng tại Sửu, ví như mây ngũ sắc bên mặt trăng, mặt trời.

Tuy vậy, để qua được năm 40 tuổi thì mới nói chuyện tiếp. Muốn tránh được hạn này từ giờ đến năm đó hạn chế hỉ nộ ái ố một cách thái quá em nhé :-bd
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gặp phải 2 bản mặt lồ n mệnh tham lang hoá kị, mệnh phá quân khônh kiếp, mệnh âm dương hư phá nó ám tớ đầu 2 cái vận 22 chó đẻ này =)) khổ mình ko muốn chửi do mình sợ bị khẩu nghiệp lắm. Nhưng mà ăn khoai sọ nên ngứa mồm quá văng lung tung =)) Bố nó đi tù 15 năm tớ bỏ ngay còn ám theo chửi tung lone cả nhà nó lên. Nó tức lắm nhưng làm đc éo gì =))

Con vợ thằng nào nhắn tin chửi mình là mình chửi trù cho con điếm đó vỡ tử cung băng huyết chết ngay trên bàn sinh ngay. Nô này toàn bọn mất dạy nên mình quyết tâm phải mất dạy lại. Người nhà mà mất dạy như bà già mình quyết tâm tống cổ bà ấy luôn =))
TheLinh đã viết: 19:37, 11/01/18
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 19:33, 11/01/18
Là gặp phải mấy anh đào hoa thiên không hay bọn sát phá tham kk :-O

Nô tuy có lộc đấy nhưng cũng xấu thật, cũng nào cũng phải cẩn thận ko bị phản. Còn vận này tinh duyên cũng lận đận :))
Đầu trang

TKKR
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TKKR »

Nếu đoán ko lầm thì thấy năm nay tiền bạc ra nhiều thế này thì thua lỗ mất rồi, làm gì có mà đòi phát ?
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Lá số của em là một trong hai trường hợp hiếm hoi mà Hóa Kị cư Mệnh mang ý nghĩa tốt vì đồng độ Âm Dương sáng tại Sửu, ví như mây ngũ sắc bên mặt trăng, mặt trời.

Tuy vậy, để qua được năm 40 tuổi thì mới nói chuyện tiếp. Muốn tránh được hạn này từ giờ đến năm đó hạn chế hỉ nộ ái ố một cách thái quá em nhé :-bd
[/quote]

@MặcNgọc rồi qua tuổi tứ tuần lên dd chúng ta gặp lại nhau. Vi huynh lúc đó đã là 1 Đại Đức cao tăng, còn hiền muội thì thành nữ đại gia cỡ bự ở đất Sài thành. :-bd

Đến lúc đó hiền muội chớ có tiếc rẻ vài 30 tỷ tiền hương hoa cho vi huynh nhé 8->
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vâng em cám ơn anh nhiều lắm ạ
Tính em cực kỳ khó chịu, em chửi nhiều lắm. Em bực là em chửi. Đến ngân hàng và tụi bên làm ăn chung em còn chửi chết m tụi nó ra mà =)) chắc mình là thánh chửi của năm cmnr =))
vietnam23042017 đã viết: 19:49, 11/01/18 Lá số của em là một trong hai trường hợp hiếm hoi mà Hóa Kị cư Mệnh mang ý nghĩa tốt vì đồng độ Âm Dương sáng tại Sửu, ví như mây ngũ sắc bên mặt trăng, mặt trời.

Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”