[xin địa chỉ giải hạn] tang trùng tang, đau thương nối tiếp đau thương

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

[xin địa chỉ giải hạn] tang trùng tang, đau thương nối tiếp đau thương

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Chào mọi người,
Mọi người trong diễn đàn mình ai biết địa chỉ người giải hạn uy tín ở Hà Nội thì cho em xin với ạ. Nhà em đang hạn tang trùng tang, bố em đột ngột ra đi vì bị cảm, đau thương mất mát nhiều quá ạ. Em có hai đứa em trai, một đứa sức khỏe hơi kém, em lại sợ có chuyện gì xảy ra tiếp nên muốn đi xem và giải hạn ạ.

Từ năm ngoái đến năm nay nhà em nhiều mất mát quá, năm ngoái ông ngoại em mất, không lâu sau đó chú ruột còn trẻ mất, cuối năm vừa rồi bà con anh em ruột của ông nội em mất và giờ là bố dượng em mất.

Bố đẻ em mất ngày 20/12/1992 còn bố dượng em mất ngày 20/1/2018 (âm lịch). Một bố mất đầu năm, một bố mất cuối năm, đều mất khi vẫn còn trẻ. Chẳng có nỗi đau nào lớn hơn việc mất người thân. Mẹ em là người khổ nhất, cả cuộc đời bất hạnh, hai lần khóc chồng.

Nhà bố dượng em có tiền sử ra đi đột ngột vì bị cảm, bố dượng em cũng thế. Chưa đầy một năm mà chú ruột mất rồi đến bố em. Tang trùng tang. Bố em sinh 6/3/1968, đang trong hạn 49 đến 53 tuổi.

Cuối năm em và mẹ có đi xem bói, bà bảo đầu năm nhà em có tang, em và mẹ cứ nghĩ là người lớn tuổi mất không ai ngờ là bố em. Trong lá số tử vi của em, em đọc tài liệu thì hạn gặp Lưu khốc, lưu hư, lưu tang là trong nhà có đau thương, mất mát, nhưng không ngờ lại mất mát lớn như thế này

Ai biết địa chỉ nào thì nhắn em với nhé! qua 50 ngày bố em, em đưa mẹ em đi xem và xin giải hạn cùng ạ. Em cảm ơn mọi người nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”