Có nên đầu tư chứng khoán không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
myphy
Chính thức
Chính thức

Có nên đầu tư chứng khoán không ạ?

Gửi bài gửi bởi myphy »

Kính chào các Bác và các anh chị

Em hiện sống ở Sài gòn, làm kinh doanh tự do. Cho em hỏi năm nay em đầu tư chứng khoán có thuận lợi không ạ? Em xin cảm ơn rất nhiều.

Lá số của em đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
leo1708
Chính thức
Chính thức

Re: Có nên đầu tư chứng khoán không ạ?

Gửi bài gửi bởi leo1708 »

Có bạn ơi! Bạn có máu cờ bạc, bạn có may mắn, bạn có tỉnh táo, bạn có thông minh, bạn có quyết đoán, nghĩa là có nên bạn ơi.
Phi thương bất phú.
Buôn bán có phường
Khớp lệnh lô lẻ
Có lên có xuống
Cuối cùng vẫn ăn.
Quan trọng bắt đáy.
Bán thời giá cao.
Như bia Sài gòn
Cứ chạy lon ton
Hay con te con
Đều như thằng Ros.
Đầu trang

stocksky
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi stocksky »

Em cùng câu hỏi ạ .
Hình ảnh
Đầu trang

myphy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi myphy »

leo1708 đã viết: 14:59, 20/03/18 Có bạn ơi! Bạn có máu cờ bạc, bạn có may mắn, bạn có tỉnh táo, bạn có thông minh, bạn có quyết đoán, nghĩa là có nên bạn ơi.
Phi thương bất phú.
Buôn bán có phường
Khớp lệnh lô lẻ
Có lên có xuống
Cuối cùng vẫn ăn.
Quan trọng bắt đáy.
Bán thời giá cao.
Như bia Sài gòn
Cứ chạy lon ton
Hay con te con
Đều như thằng Ros.
Dạ em cảm ơn anh ạ. Anh có thể xem thêm công việc kinh doanh của em năm nay được không ạ
Tiền bạc năm nay có được thoải mái không ạ?
Nãy em post nhầm năm 2017

Hình ảnh
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduong87 »

Muốn đầu tư chứng khoán, tốt nhất là bạn nên đi học nghiên cứu cẩn thận trước khi đầu tư. còn coi số mà biết được thì không phải học cũng ok. Như vậy thì trước nay cần gì phải học! thân
Đầu trang

myphy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi myphy »

hoangduong87 đã viết: 17:00, 20/03/18 Muốn đầu tư chứng khoán, tốt nhất là bạn nên đi học nghiên cứu cẩn thận trước khi đầu tư. còn coi số mà biết được thì không phải học cũng ok. Như vậy thì trước nay cần gì phải học! thân
Mình cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên. Mình cũng từng tốt nghiệp đại học nghành tài chính (văn bằng 2), cũng có kiến thức về chứng khoán và đương nhiên mình sẽ nghiên cứu cẩn thận trước khi đầu tư ạ. Mình chỉ muốn tham khảo qua lá số để biết cơ hội đầu tư trong năm nay là thuận lợi hay bất lợi thôi ạ. Mình ko phải người ngồi chờ vào lá số mà ko chịu học, ko chịu hành động đâu ạ.
Đầu trang

anh292003
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anh292003 »

myphy đã viết: 17:58, 20/03/18 Mình cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên. Mình cũng từng tốt nghiệp đại học nghành tài chính (văn bằng 2), cũng có kiến thức về chứng khoán và đương nhiên mình sẽ nghiên cứu cẩn thận trước khi đầu tư ạ. Mình chỉ muốn tham khảo qua lá số để biết cơ hội đầu tư trong năm nay là thuận lợi hay bất lợi thôi ạ. Mình ko phải người ngồi chờ vào lá số mà ko chịu học, ko chịu hành động đâu ạ.
Bạn theo trường phái đầu tư nào ?
Đầu trang

myphy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi myphy »

anh292003 đã viết: 18:49, 20/03/18
myphy đã viết: 17:58, 20/03/18 Mình cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên. Mình cũng từng tốt nghiệp đại học nghành tài chính (văn bằng 2), cũng có kiến thức về chứng khoán và đương nhiên mình sẽ nghiên cứu cẩn thận trước khi đầu tư ạ. Mình chỉ muốn tham khảo qua lá số để biết cơ hội đầu tư trong năm nay là thuận lợi hay bất lợi thôi ạ. Mình ko phải người ngồi chờ vào lá số mà ko chịu học, ko chịu hành động đâu ạ.
Bạn theo trường phái đầu tư nào ?
Đầu tư theo đà tăng trưởng bạn ạ
Đầu trang

anh292003
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anh292003 »

myphy đã viết: 20:09, 20/03/18 Đầu tư theo đà tăng trưởng bạn ạ
Bạn đầu tư năm nay như vậy chắc là bạn đã nhắm đến vài công ty rồi. Bạn có thể giữ cổ phiếu của công ty sẽ đầu tư trong bao lâu ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
leo1708
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi leo1708 »

Anh chàng Ros tím cả 2 ngày. Sabeco lúc lên lúc xuống. Vin group tưởng đã dậm chân. VNM không hơn được nữa. CTD lên cũng chẳng bền. MBB vẫn đang chậm tiến. CTG vì sao lại đỏ. VJc cũng có điểm dừng. HPG đang xanh lại đỏ. HSG đang đỏ lại xanh.
Mùa cổ tức, nhật nguyệt phân tranh.
Vì sao lại thế, hỡi nhà đầu tư.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”