Từ 12 tuổi đến giờ cuộc sống rất khó khăn.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vương Hồng Ngọc
Chính thức
Chính thức

Từ 12 tuổi đến giờ cuộc sống rất khó khăn.

Gửi bài gửi bởi Vương Hồng Ngọc »

Làm ăn thường thua lỗ.
Mỗi ngày nó cứa cho một ít
Mất tiền rất nhiều từ 12 đến giờ.
Từ 12 tuổi đến giờ cuộc sống chưa có một ngày nào bình yên.
22 tuổi làm ăn lúc lời lúc lỗ, trai quen 1 thời gian ngắn toàn mình tự chia tay. Trai nhận xét Tôi kêu "khó chịu" "dữ dăn, đanh đá, sắc sảo"
Chỉ hợp với mấy thằng hiền lành, mà bồ chưa thấy thằng nào hiền lành cả, láo nháo là bà đây cầm chiếc dép lên chuẩn bị vả đôm đốp vào mồm rồi. Mẹ chồng mẹ chiếc tương lai gì chạy hết vì tính tôi vừa có phần dữ, sắc sảo, vừa có phần đa nghi, nóng nảy.
Những thằng đàn ông xung quang toàn cặn bã.
Tính khí thì ngày càng trở nên sắc lạnh, có phần sắc sảo, cay nghiệt, và đặc biệt nóng nảy và ăn nói đôi khi có phần rất hiểm, hay nghi ngờ, hay định kiến xét nét, kiêu căng (đà la, hoá kị, không kiếp, hoả tinh, tang môn) trấn ngay mệnh.
4 năm nay mình ko có người yêu luôn.
Nhiều khi muốn cặp bồ nhưng ra rất nhiều điều kiện vì sợ quyền lợi ko đc đáp ứng, và sợ bị trai lợi dụng.
Nói chung đàn ông toàn lũ chó đói.
Chửi nhiều quá sợ ko lấy được chồng
Chửi quá bạn bè sợ chạy hết trơn.
Vận 12 cháu cũng ko chửi dữ vậy đâu. Qua 22 cái gì nó kích con Hoá Kị địa kiếp lên mà ko phải chửi mà toàn rủa mới ghê :|

Hiện giờ đang sống bên căn biệt thự sân vườn quận 7 tầm 20 tỏi của bố mẹ.
Sau này bạn thân đại học đi du học về nó gom tiền mua đất xây biệt thự trên buôn mê thuộc, đắk lắk mình đu theo :|
Đứa bạn đại học này nó đi theo tôi 10 năm rồi. Là ốsin cao cấp kiêm bạn thân trong đại học cho mình (từ gia sư, làm báo cáo giúp, dịch giúp, đến tìm nhóm giúp, làm luận văn giúp, một mình nó làm hết)
Nhiều khi thấy nhờ bố mẹ với bạn thấy ngại quá. Ko biết mấy năm tới làm ăn có khấm khá hơn ko để trả bớt một phần ân nghĩa cho mấy người đó đây :| tôi nợ ai nhiều quá tôi ngại lắm
Tập tin đính kèm
image.jpg (198.48 KiB) Đã xem 345 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”