Đại gia VCD!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đại gia VCD!

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

sao băng 1994 đã viết: 20:44, 04/09/19
anhthu5993 đã viết: 20:29, 04/09/19
sao băng 1994 đã viết: 20:14, 04/09/19
Bạn ơi, số vcd đã khổ rồi mà lá mình còn dở hơn các lá số vcd khác sao bạn, vậy chắc mình không biết phải làm sao nữa, hix :(
Dở hơn những lá VCD âm dương chiếu mà ko dính diêu đà kị như lá đầu topic thôi bạn. Chứ ngon hơn bọn khác nhiều mà. Bà ls trên bả cũng giàu lắm, đừng làm chuyện bất minh là đc.

Còn vòng đại vận của bạn thì mình ko biết xấu tốt như nào, vì mình ko biết xem số mình chỉ nghiệm lý con người thôi.

Giàu, yên chí. :x
Cảm ơn bạn nhiều vì an ủi và đã cho mình những lời khuyên chân thành :) . Mình tự nhận là người hơi nóng tính chút nhưng là người hiền lành, luôn hướng thiện nên mình sẽ giữ bản thân không làm bất cứ điều gì sai trái bạn ah. Hi. Mình chúc bạn nhiều điều tốt đẹp , may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống anhthu nhé
Cảm ơn bạn nha. Ls bạn đẹp hơn của bà ấy mà, vậy là bạn ko bị lũ chúng nó ám ròi. Tam minh tứ đức với tuần đóng khác chỗ là nó khác liền :). Bạn ra ngoài cũng thuận lợi và đc lòng người khác, đc giúp đỡ hơn bà này.

Cố lên bạn nhé ! :x
Được cảm ơn bởi: sao băng 1994
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sao băng 1994 »

anhthu5993 đã viết: 20:51, 04/09/19
sao băng 1994 đã viết: 20:44, 04/09/19

Dở hơn những lá VCD âm dương chiếu mà ko dính diêu đà kị như lá đầu topic thôi bạn. Chứ ngon hơn bọn khác nhiều mà. Bà ls trên bả cũng giàu lắm, đừng làm chuyện bất minh là đc.

Còn vòng đại vận của bạn thì mình ko biết xấu tốt như nào, vì mình ko biết xem số mình chỉ nghiệm lý con người thôi.

Cảm ơn bạn nhiều vì an ủi và đã cho mình những lời khuyên chân thành :) . Mình tự nhận là người hơi nóng tính chút nhưng là người hiền lành, luôn hướng thiện nên mình sẽ giữ bản thân không làm bất cứ điều gì sai trái bạn ah. Hi. Mình chúc bạn nhiều điều tốt đẹp , may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống anhthu nhé
Cảm ơn bạn nha. Ls bạn đẹp hơn của bà ấy mà, vậy là bạn ko bị lũ chúng nó ám ròi. Tam minh tứ đức với tuần đóng khác chỗ là nó khác liền :). Bạn ra ngoài cũng thuận lợi và đc lòng người khác, đc giúp đỡ hơn bà này.

Cố lên bạn nhé ! :x
Hi. Mình cảm ơn anhthu nhiều . Mình sẽ luôn cố gắng và mình mong anhthu cũng luôn như vậy nhé :)
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Chanthanh đã viết: 20:35, 04/09/19
dung1 đã viết: 15:23, 04/04/18 Lá này mệnh vcd âm dương giáp xương khúc hình kị hội tả hữu linh lộc. Thân cư tài bạch cự cơ quyền kiếp. Người này đầu óc kinh doanh cực kỳ quyền biến, nhạy bén mạnh bạo, áp đảo để sinh lợi. Tiền tài đến nhiều từ cung an thân và phúc cung( do cung phúc vcd). Kiểu kinh doanh này ít nhiều sẽ dính đến pháp luật với cách mệnh địa không giáp hình kị nhưng qua được do hoá khoa giải. Vòng thuận nên số này rất tốt.
Anh dung1 ơi nhờ a nói qua về ls này giúp e với,xưa e có nhờ a xem nhưng tiếc là a k online :-S
Hình ảnh
Số em mệnh xấu thân tốt. Mệnh vcd tuần triệt không cát hay sát tinh. Nói chung là sạch trơn nên rất rễ tiếp thu cái mới, ảnh hưởng nhiều bởi cung di .chú ý di có cách tham đào kình thai. Ra ngoài cần tiết chế chuyện nam nữ rễ mắc họa. Mệnh nhị hợp ách thì nên chú ý sức khỏe. Cung thân tốt khi liêm sát hội khoa lộc quyền khôi viêt ( tọa quý hướng quý). Xương khúc nên khả trí tuệ tốt. Các vận cần phải chú ý 34_43. Vận này thái dương hóa kị lại đi cùng khôi hỏa linh cự môn. Nên chú ý bệnh về mắt, hệ thần kinh, sông nước việc ăn nói rễ thị phi và quan vận bất thuận do có sự nghi kị ám hại ngầm của đà riêu kị. Trải qua vận này mọi chuyện sẽ tốt.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Chanthanh
Đầu trang

dunggin
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dunggin »

Theo ngu ý của tôi thì lá số tên đại gia đó thành công thì vấn đề chính là do ăn được Thanh Long+Lưu Hà;Thanh Long +Hóa Kỵ.
Lá số Khổng Minh cũng nổi danh ở đại vận Lưu Hà đấy thôi.
Chạy hết cái đại vận Đế Vượng thì bắt đầu Suy thôi.
Mấy cái Khoa Quyền Lộc cũng chỉ là mấy cái kĩ năng mềm thôi.
Đầu trang

Chanthanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Chanthanh »

dung1 đã viết: 21:40, 04/09/19
dung1 đã viết: 15:23, 04/04/18 Lá này mệnh vcd âm dương giáp xương khúc hình kị hội tả hữu linh lộc. Thân cư tài bạch cự cơ quyền kiếp. Người này đầu óc kinh doanh cực kỳ quyền biến, nhạy bén mạnh bạo, áp đảo để sinh lợi. Tiền tài đến nhiều từ cung an thân và phúc cung( do cung phúc vcd). Kiểu kinh doanh này ít nhiều sẽ dính đến pháp luật với cách mệnh địa không giáp hình kị nhưng qua được do hoá khoa giải. Vòng thuận nên số này rất tốt.
Anh dung1 ơi nhờ a nói qua về ls này giúp e với,xưa e có nhờ a xem nhưng tiếc là a k online :-S
Hình ảnh
Số em mệnh xấu thân tốt. Mệnh vcd tuần triệt không cát hay sát tinh. Nói chung là sạch trơn nên rất rễ tiếp thu cái mới, ảnh hưởng nhiều bởi cung di .chú ý di có cách tham đào kình thai. Ra ngoài cần tiết chế chuyện nam nữ rễ mắc họa. Mệnh nhị hợp ách thì nên chú ý sức khỏe. Cung thân tốt khi liêm sát hội khoa lộc quyền khôi viêt ( tọa quý hướng quý). Xương khúc nên khả trí tuệ tốt. Các vận cần phải chú ý 34_43. Vận này thái dương hóa kị lại đi cùng khôi hỏa linh cự môn. Nên chú ý bệnh về mắt, hệ thần kinh, sông nước việc ăn nói rễ thị phi và quan vận bất thuận do có sự nghi kị ám hại ngầm của đà riêu kị. Trải qua vận này mọi chuyện sẽ tốt.
Hì cám ơn a,mệnh e nhạt quá mà thê lại mạnh,chắc lụy vợ r #-o
Đầu trang

zanyljn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi zanyljn »

dung1 đã viết: 21:40, 04/09/19
Hình ảnh
Anh dung1 ơi. mong anh có thể hữu duyên xem hộ ls của em đc ko ạ?em biết ls của em xấu, nhưng cụ thể xấu ở chỗ nào thì em chưa rõ lắm. Anh có thể cho em vài thông tin để em tham khảo và chú ý thêm được không ạ? em cảm ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

quochuu1996
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quochuu1996 »

anhthu5993 đã viết: 20:04, 04/09/19

Theo mình, thì ls của bạn tốt hơn bà này.

- Bạn mệnh sinh cục còn bả cục khắc mệnh.

- Tuần đóng tại cung mệnh VCD mới tốt nó câu ánh sáng Âm Dương về còn đóng tại Di ( cung an Thân ) nó hãm thôi rồi. Bạn ko dính nó là bạn đỡ :).

- ls bạn cung Tài đào hoa nguyệt đức, cung Quan thiếu dương thiên không thì làm ăn lương thiện hơn bà kia cung Tài đào hoa thiên ko mưu mô kiếm tiền bất chấp thủ đoạn.

- Âm dương xương khúc có tài ăn nói. Nếu thêm mỗi Hóa Kị thì hay nó chủ tài năng kì lạ. Còn thêm cả 3 Diêu Đà Kị ám thì dễ thành nc trắng đen lẫn lộn. Bà này có Hồng Loan Hóa kị bả ghê hơn nhiều, chủ bị ngta phanh phui việc xấu mình làm, tiếng xấu đồn xa ó.

---> mình nghĩ ls của bạn dở hơn những ls cùng cách cục VCD này tại nó dính 3 ám, đừng để nó lôi kéo bạn làm chuyện mờ ám, nếu ko là dễ dính tới pháp luật. Còn về độ giàu thì ko ít thì nhiều tiền cũng tính bằng đơn vị tỷ.

Chúc bạn thành công trong cuộc sống nhé ! :x
Bạn ơi, số vcd đã khổ rồi mà lá mình còn dở hơn các lá số vcd khác sao bạn, vậy chắc mình không biết phải làm sao nữa, hix :(

Em nhờ chị xem giúp em với ạ, tương lai em sẽ ra kinh doanh. Em cảm ơn chị trc nhé
Hình ảnh
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quochuu1996 đã viết: 19:28, 08/11/19

Em nhờ chị xem giúp em với ạ, tương lai em sẽ ra kinh doanh. Em cảm ơn chị trc nhé
Hình ảnh
Mệnh đẹp, vận đẹp. Từ 24t tốt kinh doanh ngon lành nhé. Số tốt sau giàu khỏi phải lo, ko có gì để bàn. :D :))

À lo về sức khỏe thôi. :)
Được cảm ơn bởi: quochuu1996
Đầu trang

quochuu1996
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quochuu1996 »

anhthu5993 đã viết: 19:44, 08/11/19

Hình ảnh
Mệnh đẹp, vận đẹp. Từ 24t tốt kinh doanh ngon lành nhé. Số tốt sau giàu khỏi phải lo, ko có gì để bàn. :D :))

Em cảm ơn chị nhiều ạ
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

quochuu1996 đã viết: 19:52, 08/11/19
anhthu5993 đã viết: 19:44, 08/11/19
Hình ảnh

Em cảm ơn chị nhiều ạ
À cho chị hỏi cái e học ngành gì và định kinh doanh lĩnh vực gì thế. Để chị nghiệm lá số thôi. :)

Cung Tật Tham Kiếp, thân có Bệnh phù, sức khỏe em tốt chứ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”