Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuyetthecuonggia
Chính thức
Chính thức

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi tuyetthecuonggia »

Xin phép được góp lá số của mình.

Mong được cho vài ý kiến:

1) nghề nghiệp - sắp 30 tuổi mà không biết nên làm gì, hiện đang phụ giúp kinh doanh gia đình nhưng cha mẹ cũng già mà mình có dự định đi ra làm, nên cho hỏi liệu mình hợp với nghề gì?

2) tình duyên - ế từ 2009 đến nay.

Hình ảnh
Đầu trang

Sarah Nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Sarah Nguyen »

hungmanh82 đã viết: 09:32, 13/12/18
Sarah Nguyen đã viết: 16:22, 07/12/18 Nhờ anh xem giúp em, em muốn hỏi về công việc, hôn nhân ạ. Em cám ơn anh nhiều
Hình ảnh
Số này bản mệnh hoả mà cung mệnh cũng có hoả.sao thủ mệnh lại hoả vì vậy hoả vượng sinh ra tính cực nóng nảy,bướng bỉnh nói ko nghe ai,cứ thích làm theo ý mình mà ko hợp ai trong nhà.bản thân ăn đc 3 vòng thái tuế nên cuộc đời sinh ra đã ko thiếu thốn thứ gì còn dư giả.bạn là 1 người có tài năng,ý chí mạnh mẽ nhưng chính vì quá cương mà đâm ra khó khăn,trắc trở.cung mệnh nằm thế hoả cung an thân nằm thế thủy cư phu nên vì bản tính cương nóng mà tình duyên lạn đận như nước sông bị chặn lại vậy.hạn đến cung phu thê chia tay bất ngồ.số này nên tu tâm dưỡng tính,đi chùa gặp thầy chỉ dạy mới thuận đc.
Dạ em cám ơn anh đã xem giúp em. Anh cho em hỏi thêm chỗ này được không ạ: "hạn đến cung phu thê chia tay bất ngồ", câu này em chưa hiểu lắm?
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangjune »

Nhờ anh xem giúp em hạn tình duyên với ạ. Năm nay tình duyên của em lằng nhằng quá, người ấy bỏ em theo người khác mất rồi :(((
Hình ảnh
Đầu trang

Tu Nguyen-0105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tu Nguyen-0105 »

Dạ anh xem giúp em tình duyên và sự nghiệp ạ. em cám ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

giangjune đã viết: 15:00, 14/12/18 Nhờ anh xem giúp em hạn tình duyên với ạ. Năm nay tình duyên của em lằng nhằng quá, người ấy bỏ em theo người khác mất rồi :(((
Hình ảnh
số có cô thần quả tú thì bị người tình bỏ là nhẹ nhưng bạn yên tâm số bạn khá là tốt,người này bỏ là báo hiệu 1 tình yêu đẹp sắp đến với bạn.tại vì bạn cứ bị tình phụ thì sẽ gặp quý nhân người này tuổi nhiều hơn bạn ít nhất 4 tuổi.
Đầu trang

okok4704
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi okok4704 »

Hình ảnh

Hình ảnh

Xin phép nhờ anh xác định giờ sinh nào là đúng với em ạ!
Bố mẹ em khắc khẩu, chưa bao giờ yên ổn được ngày nào. Mẹ em ham mê cờ bạc, nhờ có dì giúp đỡ nên cuộc sống không quá vất vả.
Em thì học hành bình thường không có gì nổi trội. 4 năm học ngành môi trường tới lúc ra trường thì bỏ để thi lại qua nước ngoài học ngành công nghệ thông tin.
Nhà có 1 chị gái hơn 1 tuổi.
Cảm ơn anh ạ!
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi giangjune »

hungmanh82 đã viết: 16:28, 14/12/18
giangjune đã viết: 15:00, 14/12/18 Nhờ anh xem giúp em hạn tình duyên với ạ. Năm nay tình duyên của em lằng nhằng quá, người ấy bỏ em theo người khác mất rồi :(((
Hình ảnh
số có cô thần quả tú thì bị người tình bỏ là nhẹ nhưng bạn yên tâm số bạn khá là tốt,người này bỏ là báo hiệu 1 tình yêu đẹp sắp đến với bạn.tại vì bạn cứ bị tình phụ thì sẽ gặp quý nhân người này tuổi nhiều hơn bạn ít nhất 4 tuổi.
Em cảm ơn anh ạ. Mấy nay em suy nghĩ rất nhiều, rồi ngẫm những lời anh nói lại có động lực, có suy nghĩ tích cực, em hy vọng mọi chuyện rồi cũng sẽ tốt đẹp hơn. Em chúc anh mạnh khỏe, thành công, vạn sự như ý. 😊
Đầu trang

cabasa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cabasa »

Em vào diễn đàn đã lâu nhưng chưa bao giờ được xem lá số . Nay mong hữu duyên cùng may mắn được tiền bối xem giúp lá số của em ạ . Xin chân thành cảm ơn tiền bối !
Tập tin đính kèm
lasotuvi.png (203.23 KiB) Đã xem 1300 lần
Đầu trang

cabasa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cabasa »

Mong cao nhân xem giúp ạ
Đầu trang

okok4704
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi okok4704 »

okok4704 đã viết: 17:04, 14/12/18
Xin phép nhờ anh xác định giờ sinh nào là đúng với em ạ!
Bố mẹ em khắc khẩu, chưa bao giờ yên ổn được ngày nào. Mẹ em ham mê cờ bạc, nhờ có dì giúp đỡ nên cuộc sống không quá vất vả.
Em thì học hành bình thường không có gì nổi trội. 4 năm học ngành môi trường tới lúc ra trường thì bỏ để thi lại qua nước ngoài học ngành công nghệ thông tin.
Nhà có 1 chị gái hơn 1 tuổi.
Cảm ơn anh ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh

Xin phép up lại ls ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”