Nhờ các cao nhận luận giúp em về đường tình duyên ạ, em chưa yêu ai được quá 1 tháng :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vivianphuong
Chính thức
Chính thức

Nhờ các cao nhận luận giúp em về đường tình duyên ạ, em chưa yêu ai được quá 1 tháng :(

Gửi bài gửi bởi Vivianphuong »

Nhờ các cao nhân xem giúp e ạ, ai cũng bảo lá số đào hoa lắm mà sao e chưa bg yêu đc ai lâu dài ạ
Em ko chán người ta thì ngta cũng chán em, hoặc có chuyện gì đó làm cả 2 ko đến được ạ :(
Tập tin đính kèm
IMG_9130.JPG (252.05 KiB) Đã xem 733 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các cao nhận luận giúp em về đường tình duyên ạ, em chưa yêu ai được quá 1 tháng :(

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Đương số có Mệnh Thiên Đồng tại Mão thì tính thích phiêu lưu, hay thay đổi chí hướng, lập trường không kiên định, thiên về tình cảm hơn là lý trí, tuy vậy về tình cảm mà nói thì cũng phong lưu. Lại thêm:

1. Mệnh Hồng Loan + Văn Khúc hãm cư Mộ địa.

2. Cung Phu nằm tại Sửu có Thiên Diêu hãm cư Thai.

(1) + (2) --> Đương số tự vấn lại xem nhu cầu sinh lý của bản thân đương số thể nào.
Đầu trang

Vivianphuong
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ các cao nhận luận giúp em về đường tình duyên ạ, em chưa yêu ai được quá 1 tháng :(

vietnam23042017 đã viết: 19:08, 19/04/18 Đương số có Mệnh Thiên Đồng tại Mão thì tính thích phiêu lưu, hay thay đổi chí hướng, lập trường không kiên định, thiên về tình cảm hơn là lý trí, tuy vậy về tình cảm mà nói thì cũng phong lưu. Lại thêm:

1. Mệnh Hồng Loan + Văn Khúc hãm cư Mộ địa.

2. Cung Phu nằm tại Sửu có Thiên Diêu hãm cư Thai.

(1) + (2) --> Đương số tự vấn lại xem nhu cầu sinh lý của bản thân đương số thể nào.

Dạ chắc cũng hơn người bt 1 chút, nhưng cái này chắc ko phải xấu chứ ạ, e chưa làm gì quá chuẩn mực đạo đức ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Cuối tháng 6, đầu tháng 7 dương lịch đương số nên chuẩn bị tinh thần đón nhận 1 tin vui và một tin buồn. Tin vui có người khác phải để ý, tán tỉnh còn tin buồn thì đến lúc đấy sẽ rõ nhé :)
Đầu trang

Vivianphuong
Chính thức
Chính thức

vietnam23042017 đã viết: 19:17, 19/04/18 Cuối tháng 6, đầu tháng 7 dương lịch đương số nên chuẩn bị tinh thần đón nhận 1 tin vui và một tin buồn. Tin vui có người khác phải để ý, tán tỉnh còn tin buồn thì đến lúc đấy sẽ rõ nhé :)
Dạ người khác phái để ý thì em vẫn có ạ nhưng em chưa ưng ai, vậy người sắp tới gặp có gì đặc biệt hơn k anh. A cho e hỏi chuyện buồn của em và về gia đình, công việc hay tiền bạc vậy ạ. Em cảm ơn a nhiều
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Mình cũng chưa yêu ai dưới 4 năm, 1 tháng như bạn thì tính gì yêu #-o :-h
Đầu trang

Vivianphuong
Chính thức
Chính thức

TheLinh đã viết: 20:04, 19/04/18 Mình cũng chưa yêu ai dưới 4 năm, 1 tháng như bạn thì tính gì yêu #-o :-h
Huhu nhưng có tình cảm thật và khó quên đó ạ
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Kẻ ăn ko hết, người lần chẳng ra.
Cũng có người khổ vì thoải mái lựa chọn :D
Đầu trang

Mặc-Na Ank
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mặc-Na Ank »

MarkHolland đã viết: 20:24, 19/04/18 Kẻ ăn ko hết, người lần chẳng ra.
Cũng có người khổ vì thoải mái lựa chọn :D
Một thank niên ế dài tập cho biết :-S
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”