Phá triệt mà sao giàu thế các bác nhỉ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
duongntt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Phá triệt mà sao giàu thế các bác nhỉ

Gửi bài gửi bởi duongntt »

Người này tuổi còn trẻ mà đã kiếm được rất nhiều tiền. Mới mở công ty được 2-3 năm mà đã mua được nhà 3 tỉ. Mặc dù đang trong đại vận Thiên Không.
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Phá triệt mà sao giàu thế các bác nhỉ

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Thiên ko thì sao?
Người này mệnh Mộc xem, khác bọt ngay.
Đầu trang

duongntt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

MarkHolland đã viết: 17:59, 06/05/18 Thiên ko thì sao?
Người này mệnh Mộc xem, khác bọt ngay.
Người này có phải mệnh Mộc đâu. Người này làm ăn cũng rất bất cẩn, nhưng ko hiểu sao họ luôn may mắn tuyệt đối
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Đúng rồi, người này mệnh Hỏa cung Dần Mộc, vào vận Thiên Không vẫn ăn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

duongntt đã viết: 17:11, 06/05/18 Người này tuổi còn trẻ mà đã kiếm được rất nhiều tiền. Mới mở công ty được 2-3 năm mà đã mua được nhà 3 tỉ. Mặc dù đang trong đại vận Thiên Không.
Hình ảnh
Quốc ấn lộc thiên quan =?
Tham lộc hỏa =?
Hình ( h ) + phi liêm + đào , nguyệt ..+ 3 đức ân quang thiên quý = ?
Có phải ẩn số nằm đây.
Chỉ e mệnh thiếu âm , thân thiếu dương , khôn ngoan cho lắm + ám tinh ầm ầm , kẹp giữa đà kình ( ăn ở chữ quan k biết có thua ở chữ quan k) , 1 note nhạc là bay ( mong cho phúc dầy liêm phủ đỡ lại cho )---
Đầu trang

duongntt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dukas đã viết: 20:03, 06/05/18
duongntt đã viết: 17:11, 06/05/18 Người này tuổi còn trẻ mà đã kiếm được rất nhiều tiền. Mới mở công ty được 2-3 năm mà đã mua được nhà 3 tỉ. Mặc dù đang trong đại vận Thiên Không.
Hình ảnh
Quốc ấn lộc thiên quan =?
Tham lộc hỏa =?
Hình ( h ) + phi liêm + đào , nguyệt ..+ 3 đức ân quang thiên quý = ?
Có phải ẩn số nằm đây.
Chỉ e mệnh thiếu âm , thân thiếu dương , khôn ngoan cho lắm + ám tinh ầm ầm , kẹp giữa đà kình ( ăn ở chữ quan k biết có thua ở chữ quan k) , 1 note nhạc là bay ( mong cho phúc dầy liêm phủ đỡ lại cho )---
Mình cũng ko rành lắm. Người này làm việc ko cẩn thận lắm, những lại rất may mắn. Ko biết có phải do cung Phúc Đức kia ko?
Đầu trang

momtaror
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi momtaror »

Hình ảnh
Người này kết hôn chưa bạn?
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

momtaror đã viết: 22:56, 06/05/18
Hình ảnh
Người này đại vận 24-34 có duyên đến , nếu kết hôn r thì chắc cũng vì lí do nào đó mà cách xa nhau r .
Còn t thấy có lẽ là chưa.
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Nếu lá số đúng là của đương số thì:

1. Theo mình thì người này đã lập gia đình rồi, tầm 25-27 tuổi.

2. Đây là ví dụ nghiệm lý cho lý thuyết người tuổi Đinh, Kỷ, Quý có Mệnh Phá chủ phú quý song toàn, uy danh hiển hách. Nhất là Mệnh Tướng Ấn, Không Kiếp đắc. (Tại đây Phá hãm được Triệt án ngữ được hưởng phản vi kì cách thì sáng ra, nhưng phải can qua gian nan mới thể hiện được mình).

3. Đại vận hiện tại được trợ lực lớn từ họ hàng. Nhưng rồi cũng phải chim trời gãy cảnh. Sang đại vận 54 - 63 thì thọ khí bị triệt giảm nặng nề.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Dukas đã viết: 01:51, 07/05/18
momtaror đã viết: 22:56, 06/05/18
Hình ảnh
Người này đại vận 24-34 có duyên đến , nếu kết hôn r thì chắc cũng vì lí do nào đó mà cách xa nhau r .
Mệnh phá quân đứng vần đinh âm nữ mà đắc cả tiền tài danh vọng và chồng con thì lá số này quá đẹp , coi như mấy con ám khí kia không còn nữa . Nếu người này lấy c rồi mà còn hạnh phúc k có cách trở hay li thân có lẽ tôi nên học lại từ đầu . ( tả phụ hữu bật chiếu miền cung con , k 2 dòng thì cũng phải tơ duyên bẽ bàng ).
Còn t thấy có lẽ là chưa chồng trong cái đại hạn này thì mới tiến được , sau đó mới nghĩ đến thành gia lập thất . Chỉ sợ vận đang lên ( thiếu dương thế ) đang vào tính luôn chuyện hôn nhân vào thì cũng k phải là cách hay .
Sửa lần cuối bởi Dukas vào lúc 03:52, 07/05/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”