Lá số nữ mệnh xấu một cách ... hiếm thấy

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CNĐL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số nữ mệnh xấu một cách ... hiếm thấy

Gửi bài gửi bởi CNĐL »

Em muốn đưa lá số này lên cho mọi người tham gia bình luận cho xôm tụ chút, cũng là một nơi để những người bập bẹ học tử vi như em xếp dép nghe các sư phụ giảng bài. Đây không phải lá số của em mà là 1 người họ hàng xa của em, có cuộc đời mang nhiều nỗi buồn.
Các bác cần thêm thông tin gì cứ hỏi em nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

vantu66
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Lá số nữ mệnh xấu một cách ... hiếm thấy

Gửi bài gửi bởi vantu66 »

Đanh đá quá cũng ko tốt, hạnh phúc gd có thể phải dở dang!
Bố mẹ cũng chẳng tốt đẹp gì! hòa khí gd ngay từ lúc nhỏ đã ko tốt, làm ảnh hưởng đến bản thân!
May ra đi xa mới mong tìm được niềm vui cho bản thân!
Đầu trang

CNĐL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CNĐL »

Về tính cách thì bác nhầm to rồi ạ. Đương số hiền khô, tính nết rất nhu thuận, 100 người biết thì 99 người quý mến tính cách của người này, 1 người còn lại chẳng qua ghen ghét vì ... đương số được quý mến quá.
Bố mẹ đương số cực kì hiền lành, tốt tính, thoải mái luôn, chỉ có điều sức khỏe không tốt.
Mọi người tham gia thêm cho vui đi ạ !! Chẳng mấy khi em thấy lá số nào buồn thế này.
Đầu trang

garu81
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi garu81 »

Đương số là người sống có trách nhiệm, sống vì gia đình anh em họ hàng, do vậy cuộc sống hay phải lo nghĩ. Lúc khó khăn phải tự thân vận động. Cha mẹ, anh em, bạn bè không giúp đỡ được nhiều trái lại còn phải hao tổn vì họ. Có khả năng buôn bán, kinh doanh tốt, làm ăn ngay thẳng chân chính, nhưng không thể coi là giàu có. Mình tích cóp được bao nhiêu thì cũng bị tiêu tan do gia đình, chồng con. Có thể cung cấp thêm về tướng mạo của đương số không vì mệnh vô chính diệu cần phải qua hình tướng mới có thể luận đúng được
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phamducthao »

Lá số này mệnh Thân hội toàn sao cô quả,đẩu quân; Thân cư Phu quân mà lại ẵm các sao thế này thì gia đạo luôn là một nỗi bồn của đương số;
người này rất có nghị lực, kiên trì, quả cảm và biết cách quyền biến, thao lược, ứng phó được với nghịch cảnh.
-Tang Môn tượng trưng cho tính toán, cho nên đã làm thì làm cho tới cùng để gặt hái kết quả.

- Thiên Mã gặp Tang Môn + thiên hình ví như ngựa què, nên dù có phấn đấu cũng ko lại, càng có gắng càng chuốc lấy thất bại;

Mệnh thân lại VCD ko nghèo thì yểu mệnh; phúc đức lại Ngộ Tuần Kiếp; Phúc thọ thểm giảm;
điều đáng buồn nhất chính là cung phu VCD hội các sao ko tốt cho gia đạo nên vợ chồng có thể bỏ nhau hoặc ko hiểu nhau trong cuộc sống: "sắc tức thị không, hay sắc sắc không không" chính là ở lá số này
Đầu trang

vantu66
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vantu66 »

hạnh phúc gd có thể phải dở dang! Có tật về chân hoặc tay!!!
May ra đi xa mới mong tìm được niềm vui cho bản thân!cuộc sống hay phải lo nghĩ. Lúc khó khăn phải tự thân vận động. Cha mẹ, anh em, bạn bè không giúp đỡ được nhiều trái lại còn phải hao tổn vì họ. Có khả năng buôn bán, kinh doanh tốt, làm ăn ngay thẳng chân chính, nhưng không thể coi là giàu có!!!
Đầu trang

CNĐL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CNĐL »

Em thành thật xin lỗi các bác. Em đi công tác xa, không có điều kiện vào mạng nên không trả lời ngay được, rất mong mọi người thứ lỗi.
garu81 đã viết:Đương số là người sống có trách nhiệm, sống vì gia đình anh em họ hàng, do vậy cuộc sống hay phải lo nghĩ. Lúc khó khăn phải tự thân vận động. Cha mẹ, anh em, bạn bè không giúp đỡ được nhiều trái lại còn phải hao tổn vì họ. Có khả năng buôn bán, kinh doanh tốt, làm ăn ngay thẳng chân chính, nhưng không thể coi là giàu có. Mình tích cóp được bao nhiêu thì cũng bị tiêu tan do gia đình, chồng con. Có thể cung cấp thêm về tướng mạo của đương số không vì mệnh vô chính diệu cần phải qua hình tướng mới có thể luận đúng được
Tất cả những điêu bác nói đều đúng, chỉ có điều là trong số anh chị em thì đương số có 1 cô em thường giúp đỡ đương số. Những người còn lại thì đúng như bác nói ạ.
Về ảnh, em sẽ PM cho bác, hiện em chưa có ngay, bác cho em vài ngày được không ạ ?
Đầu trang

CNĐL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CNĐL »

phamducthao đã viết:Lá số này mệnh Thân hội toàn sao cô quả,đẩu quân; Thân cư Phu quân mà lại ẵm các sao thế này thì gia đạo luôn là một nỗi bồn của đương số;
người này rất có nghị lực, kiên trì, quả cảm và biết cách quyền biến, thao lược, ứng phó được với nghịch cảnh.
-Tang Môn tượng trưng cho tính toán, cho nên đã làm thì làm cho tới cùng để gặt hái kết quả.

- Thiên Mã gặp Tang Môn + thiên hình ví như ngựa què, nên dù có phấn đấu cũng ko lại, càng có gắng càng chuốc lấy thất bại;

Mệnh thân lại VCD ko nghèo thì yểu mệnh; phúc đức lại Ngộ Tuần Kiếp; Phúc thọ thểm giảm;
điều đáng buồn nhất chính là cung phu VCD hội các sao ko tốt cho gia đạo nên vợ chồng có thể bỏ nhau hoặc ko hiểu nhau trong cuộc sống: "sắc tức thị không, hay sắc sắc không không" chính là ở lá số này
Đúng vậy ạ, người này khổ vì chồng nhiều lắm. Đến bây giờ vẫn chưa hết lo nghĩ.
Đầu trang

CNĐL
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi CNĐL »

Vậy các bác cho em hỏi, đương số sau này có thể nhờ vào con cái không ạ ? Em nghĩ là hơi khó 1 chút, vì cô ấy có 2 con gái. Nhưng em vẫn hi vọng cô ấy sau này bớt khổ hơn.
Đầu trang

ngontaycai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngontaycai »

Em cũng có lá số tương tư lá số này, các bác coi giúp qua dùm về đường tình duyên với ạ. Thân cư Phu VCD. Mệnh đẩu quân quả tú
Hình ảnh

https://lyso.vn/lasotuvi/0/093013 ... taycai.jpg" target="_blank

Sinh 13/09/1978 luc 09:30am
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”