Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ThyDung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi ThyDung »

Dạ cháu tốt nghiệp đai học hệ mầm non Bác ạt.chau tốt nghiệp nam 2010-2011. hiện nay cháu la giáo viên mầm non.gia đinh chau sống và lam việc tai tphcm
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Bạn là con trưởng ?
Mến ,
Đầu trang

ThyDung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThyDung »

hungton đã viết: 11:10, 02/02/19 Bạn mến ,
Bạn là con trưởng ?
Mến ,
Da cháu là con thứ.Chau co 1 người chị.cháu lấy chồng năm 2013.Hôn nhân của cháu là 1 sự bất ngờ.cháu cung không biết được .chau cung chua nghi la lúc đó cháu lấy chồng.vi ba Me Chồng cháu quý mến gia đinh cháu.Rôi muốn đám cưới som.trong khi 2 vo chong chau chi moi gặp mặt nhau được vai lan.den nam 2014 cháu sinh be gai Hien nay con gai cháu được 4 tuoi ạ
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

hungton đã viết: 09:35, 02/02/19
thao25 đã viết: 08:22, 02/02/19
hungton đã viết: 06:45, 02/02/19 Bạn mến ,
Hợp thì ăn chay, có nhân duyên với chư Phật thì còn nhiều thử thách.... ?
Hiện tại Hai cô họ̣c hành sinh sống như thế nào?
Mến ,
cháu cảm ơn bác ạ.
dạ thưa bác, cháu đang là nhân viên test phần mềm cho 1 công ty it ạ. Em gái cháu là giáo viên dạy tiếng việt cho người nước ngoài.
Em gái cháu chưa từng quen bạn trai và dự định không kết hôn ạ. Cháu thì có quen 1 lần thời đại học ạ.
Bạn mến ,
Ngay trong 10năm này . Cô chị do vận 10 năm và cung Phu khó bén duyên nên là một động cơ muốn xuất gia. Cung Mệnh : Tử Phá Đà la Thiên không Triệt :Phải nhiều nổ lực mới đạt được ý nguyện .
Cô em tuổi Nhâm Thân : tự tánh có hạt giống Phật gặp 10 năm ở cung Phu khá mệt mỏi về hôn sự cũng là duyên ̣để giống Phật nảy mầm ..
Tôi sẽ theo dõi … Quý cô có gì cần tham luận xin cứ cho biết.
Mến ,
dạ, cháu cảm ơn bác ạ.
vậy là dù có không xuất gia cũng không nên kết hôn phải không ạ. Xin bác cho cháu vài lời khuyên ạ.
Cháu xin cảm ơn bác ạ.
Đầu trang

aither
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi aither »

Con kính chào bác Hùng Tôn,
Năm mới, chúc bác Hùng Tôn và gia đình 1 năm sức khoẻ, an khang, và hạnh phúc ạ.
Mong có duyên, nhờ bác xem giúp con năm 2019, với đường tình duyên như thế nào ạ. Năm nay cũng lớn rồi mà cũng không đâu vào đâu hết.
Con sinh ngày 12/10/1986 dl, 10h sáng ạ.
Hình ảnh

Con cảm ơn bác Hùng Tôn nhìu ạ..
Đầu trang

huongmuaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi huongmuaha »

Dạ cháu kính Bác Hùng Tôn,
Cháu rất mong có duyên được bác xem giúp cháu về vận hạn năm 2019 về tình duyên và tư vấn hướng thay đổi công việc ạ.
Lá số cháu đúng giờ sinh do mẹ cháu còn giữ giấy ghi lại ạ.
Cháu là con trưởng, sau cháu có 1 em trai. Năm 2017,2018 cháu hao hụt tiền bạc rất nhiều cho em trai cháu thua lỗ, thậm chí giờ cháu còn phải mắc nợ số tiền rất lớn để giúp trả cho em trai cháu.
Về tình duyên cháu trải qua nhiều mối tình nhưng không thành, đặc biệt cháu có mối tình 10 năm nhưng đã chia tay hồi 2015. Năm nay cháu dự định kết hôn nhưng cứ bị trục trặc cãi vả nhiều, nhờ bác xem giúp cháu có kết hôn ko? Và tháng nào kết hôn tốt ạ?
Về công việc, hiện cháu làm bên ngành tài chính kế toán được 5 năm, nhưng cháu muốn thay đổi cộng việc ra kinh doanh có được không ạ?

Cháu thấy cuộc sống cháu 3 năm nay chỉ toàn sống trong nước mắt thôi bác ạ. Nhưng không biết chia sẻ với ai.

Cháu cảm ơn bác rất nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

aither đã viết: 15:37, 02/02/19 Con kính chào bác Hùng Tôn,
Năm mới, chúc bác Hùng Tôn và gia đình 1 năm sức khoẻ, an khang, và hạnh phúc ạ.
Mong có duyên, nhờ bác xem giúp con năm 2019, với đường tình duyên như thế nào ạ. Năm nay cũng lớn rồi mà cũng không đâu vào đâu hết.
Hình ảnh

Bạn mến ,
Bạn học ngành gì, hệ năm ? nay đang ở đâu? xa nhà , xa Việt nam ? nay làm gì?
Đã trắc trở tình cảm bao lần ? tháng năm nào ?
Mến ,
Đầu trang

phuc116
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuc116 »

Cháu kính chào bác Hùng Tôn,
Mong hữu duyên, nhờ bác xem giúp cháu năm 2019, đường tình duyên và công việc như thế nào ạ. Cháu năm nay đã 37 tuổi mà vẫn chưa lập gia đình nên ba mẹ lo lắng lắm. Cháu hiện tại đang sống ở nước ngoài và làm nghiên cứu sinh. Cháu muốn thay đối công việc để ốn định cuộc sống trong năm nay mà không biết có được không ạ.
Cháu sinh ngày 17/05/1983 âl, nghe mẹ cháu nói khoảng 3h chiều.
Năm Kỷ Hợi đang đến, cháu xin kính chúc bác và gia đình an khang thịnh vượng ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

phuc116 đã viết: 03:04, 03/02/19 Cháu kính chào bác Hùng Tôn,
Mong hữu duyên, nhờ bác xem giúp cháu năm 2019, đường tình duyên và công việc như thế nào ạ. Cháu năm nay đã 37 tuổi mà vẫn chưa lập gia đình nên ba mẹ lo lắng lắm. Cháu hiện tại đang sống ở nước ngoài và làm nghiên cứu sinh. Cháu muốn thay đối công việc để ốn định cuộc sống trong năm nay mà không biết có được không ạ.
Cháu sinh ngày 17/05/1983 âl, nghe mẹ cháu nói khoảng 3h chiều.
Năm Kỷ Hợi đang đến, cháu xin kính chúc bác và gia đình an khang thịnh vượng ạ!

Hình ảnh
Bạn mến ,
Bạn là con trưởng hay vai trưởng? Tốt nghiệp ngành gì, hệ năm ? Nay là Ngiên cứu sinh ngành gì?
Ra nước ngoài tháng , năm nào? Đã trắc trở bao lần duyên chưa bén , kể ra tháng năm nào ? 10 Năm :22---31 tuổi có nhiều biến cố xảy ra? có gì xin kể ra vào tháng năm nào ?
Mến ,
Đầu trang

aither
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi aither »

Kính chào bác Hùng Tôn,
Dạ cảm ơn bác đã quan tâm đến post của con ạ.
Con tốt nghiệp đại học, Quản trị kinh doanh, chuyên ngành Marketing.
Con quê ở Khánh Hoà, nhưng vào Sài Gòn học và đi làm lun rồi ạ.
Con làm nhân viên sourcing hàng trong siêu thị.

Về tình cảm thì con có tình cảm nhìu với 3 người. người thứ nhất 2015- 2016; người thứ hai: 2017; người thứ 3: là đầu năm 2018, chỉ trog thời gian ngắn rồi chia tay nhưng đây là người làm con hụt hẫng nhiều nhất.

Nhờ bác Hùng Tôn xem dùm con ạ.

Con cảm ơn bác nhiều.

hungton đã viết: 22:28, 02/02/19
aither đã viết: 15:37, 02/02/19 Con kính chào bác Hùng Tôn,
Hình ảnh

Bạn mến ,
Bạn học ngành gì, hệ năm ? nay đang ở đâu? xa nhà , xa Việt nam ? nay làm gì?
Đã trắc trở tình cảm bao lần ? tháng năm nào ?
Mến ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”