34 tuổi-bao giờ mới thấy mùa xuân ?anh chị xem giúp ah!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
catbui45
Chính thức
Chính thức

34 tuổi-bao giờ mới thấy mùa xuân ?anh chị xem giúp ah!

Gửi bài gửi bởi catbui45 »

Em đi qua nửa đời người chưa thấy mùa xuân nào cả :(( liệu năm nay có đổi vận không các anh chị?
nhờ mọi người luận giải giúp, quan trọng nhất vụ chồng con ah , vì em vấn ế :D , công việc cũng đang biến động không rõ xu hướng tốt xấu, xin anh chị lời khuyên !
cám ơn !

Hình ảnh
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 34 tuổi-bao giờ mới thấy mùa xuân ?anh chị xem giúp ah!

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Mệnh Tử Vi đế tinh hàng đầu,mệnh Kim ăn Tử Vi.Cung Thân có Thất Sát hãm ở Thìn,có đao thần Kình dương miếu địa.Mệnh Triệt,có Tả Phù hữu bật nhị hợp,giáp mệnh là tốt.Thân có Thất sát hãm,kình dương miếu,lại tuổi tứ mộ.Cuộc đời sẽ vất vả,gian nan,phải kiên trì nhẫn nại rồi sẽ thành công,bạn năng làm nhiều điều thiện thì mới tốt.Đường con cái đẹp
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Số này tốt.Theo Hà Lạc bạn đc quẻ tiên thiên là Thủy Địa Tỷ,hào nguyên đường hào 5.Hậu thiên là quẻ Thuần Khôn,hào nguyên đường hào 2.Mệnh có Thiên nguyên Khí Địa dồi dào,có Địa nguyên khí ở quẻ hỗ,ko có hóa công.Nhưng như thế cũng là tốt rồi,quẻ rất đẹp.Toàn quẻ đẹp,hậu vận Thuần Khôn nên trau dồi đức độ,tính nhu thuận thì tốt.Vận chưa đến.Danh lợi sẽ đến dần dần.Theo quỷ cốc toán mệnh bạn đc lưỡng đầu kiềm Ất Đinh,giờ Hợi.Tứ tự kim:THỬ NHẬP HƯƠNG LẪM (Chuột sa vựa lúa).Dịch:trọn đời cơm no áo ấm.
tham khảo quỷ cốc:
http://xemngay.xemtuong.net/quicoctoanm ... 22&phut=00
Đầu trang

catbui45
Chính thức
Chính thức

thatsat275 đã viết: 00:59, 08/06/18 Mệnh Tử Vi đế tinh hàng đầu,mệnh Kim ăn Tử Vi.Cung Thân có Thất Sát hãm ở Thìn,có đao thần Kình dương miếu địa.Mệnh Triệt,có Tả Phù hữu bật nhị hợp,giáp mệnh là tốt.Thân có Thất sát hãm,kình dương miếu,lại tuổi tứ mộ.Cuộc đời sẽ vất vả,gian nan,phải kiên trì nhẫn nại rồi sẽ thành công,bạn năng làm nhiều điều thiện thì mới tốt.Đường con cái đẹp
Em cám ơn đã xem giúp em. Đoạn đầu đời của em thật sự gian nan, làm nhiều nhưng không nhiều thành quả, đúng là nhiều lúc phải kiên nhẫn lắm để vượt qua ah !
Đầu trang

catbui45
Chính thức
Chính thức

thatsat275 đã viết: 01:21, 08/06/18 Số này tốt.Theo Hà Lạc bạn đc quẻ tiên thiên là Thủy Địa Tỷ,hào nguyên đường hào 5.Hậu thiên là quẻ Thuần Khôn,hào nguyên đường hào 2.Mệnh có Thiên nguyên Khí Địa dồi dào,có Địa nguyên khí ở quẻ hỗ,ko có hóa công.Nhưng như thế cũng là tốt rồi,quẻ rất đẹp.Toàn quẻ đẹp,hậu vận Thuần Khôn nên trau dồi đức độ,tính nhu thuận thì tốt.Vận chưa đến.Danh lợi sẽ đến dần dần.Theo quỷ cốc toán mệnh bạn đc lưỡng đầu kiềm Ất Đinh,giờ Hợi.Tứ tự kim:THỬ NHẬP HƯƠNG LẪM (Chuột sa vựa lúa).Dịch:trọn đời cơm no áo ấm.
tham khảo quỷ cốc:
http://xemngay.xemtuong.net/quicoctoanm ... 22&phut=00
Em hi vọng hậu vận tốt hơn hiện tại, mong là được như quẻ nói chứ không là mệt lắm ah :)
Đầu trang

xuxund
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuxund »

chủ top cho mình đăng ké với ak
em nhờ a thatsat275 xem giúp e về cung phu thê với ak
nhìn cung phu thê của e có nhiêu sao cự cơ, thiên cơ, dòa hoa , hóa kỵ nữa.
[IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2018/2FMQZL2C.jpg[/IMG
rất mong dk a thatsat275 lý giải giúp e ak
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”