CHIA SẺ CÁCH XEM XUẤT NGOẠI CỦA VIO

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CHIA SẺ CÁCH XEM XUẤT NGOẠI CỦA VIO

Gửi bài gửi bởi coco87 »

vio đã viết: 11:41, 10/08/18
Hình ảnh
Mệnh đẹp đấy anh Vio!

Tân Kim sinh tháng giêng, Mộc đương lệnh nắm quyền. Dụng thần chọn Kim & Thổ. Dụng thần chạy đều đều qua các đại vận. Số sướng!!!

Đương số có Kỷ Thổ trên trụ năm. Hưởng phước từ bố mẹ. Bố mẹ là dụng thần, đem lại may mắn, giúp đỡ con cái rất nhiều.

Từ 40 tuổi đổ đi là kiếm được nhiều tiền.
Đầu trang

Thịnh_Nguyễn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thịnh_Nguyễn »

dangquocha đã viết: 15:54, 11/08/18 Có một cách hết sức đơn giản để biết người đó có xuất ngoại hay không , chẳng cần hiểu hay biết về tư vi nhiều lắm , ai ai cũng có thể tự mình nhận biết !!! Đó là cứ nhìn vào tam hợp của bất cứ cung nào như hợi mão mùi , thân tý thìn , ty dậu sửu , dần ngọ tuất mà có đủ 3 sao Thiên Đồng , Thiên Cơ , Cự Môn là sẽ được xuất ngoại , nhớ là phải đủ 3 sao không thừa không thiếu !!!
Cách của anh dagquocha khá hay, e dò lại thì ls e có 3 sao Thiên Đồng, Thiên Cơ, Cự Môn tam hợp đúng là đã từng xuất ngoại đi du lịch, sắp tới cũng đang làm thủ tục định cư. Nhưng ls e của e ko có cách cục 3 sao đó tam hợp nhưng hiện cũng đã đi nc ngoài học và sinh sống
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

minhminh_le
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhminh_le »

Cho mình hỏi về lá số của mình, mình muốn quay lại Mỹ năm Giáp Thìn 2024, không biết có cơ hội không. Mình vừa hoàn thành Tiến sĩ tại Mỹ năm 2022, làm việc đến 2023, tuy nhiên mình muốn về lại Mỹ 2024 theo diện học giả. Mong mọi người cao tay chỉ giúp ạ, mình cảm ơn nhiều
minh.png (743.84 KiB) Đã xem 205 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”