Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Alostlaughter »

Mong chủ top luận cung phu giúp em với ạ. Em tính lấy ck sớm nhưng nhiều người khuyên không nên
Tập tin đính kèm
Ffx_2018_0e910414.jpg (161.97 KiB) Đã xem 1172 lần
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Anh Duccon có thể xem giúp em với ạ:
Hình ảnh
Đầu trang

Cun va bi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cun va bi »

Mong được anh Duccon_cdl13 xem giúp vận hạn cung phu thê, xin cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Cun va bi đã viết: 15:50, 25/12/18 Mong được anh Duccon_cdl13 xem giúp vận hạn cung phu thê, xin cảm ơn anh
Hình ảnh
Chào a e kém a 1 giáp :)

Có phải a có 2 dòng cha hoặc mẹ hoặc có anh e dị bào ? ...cung mệnh và cung phụ mẫu bị triệt a có số ly tổ lập nghiệp phương xa !

Cung phu thê vcd : diêu y lộc tồn bác sỹ mà a thận lại cư thê : mẫu người thân cư thê là mẫu người luôn nghĩ chỉ có một người ấy mà thôi , nhưng vĩ ngộ lộc tồn thì số a lận đận tình duyên, không hợp với người vợ, vợ a là người khá khó tính và rất kỹ tính . cung phu thê can canh phi hóa kỵ nhập cung quan lộc là hình tượng : không có trợ lực cho a mà a phải tự vận động , sẽ ảnh hưởng đến sự nghiệp của a !
Đầu trang

octopus141014
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi octopus141014 »

Chào bạn. Mình là thành viên mới mong bạn xem giúp cung phu thê. Mình cũng quen nhiều người nhưng giờ vẫn chưa đến đâu. Cảm ơn bạn nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Khanhkk
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khanhkk »

em chào anh! phiền anh xem giúp em với ạ. em cảm ơn!
Tập tin đính kèm
Phạm_Hoàng_2018_dbee82b3(1).jpg (160.46 KiB) Đã xem 1145 lần
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

Mong Duccon_cdl13 hữu duyên xem giúp cung phu và đường tình duyên với ạ ☹️
Hình ảnh
Đầu trang

Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Alostlaughter »

Thutobe đã viết: 11:56, 27/12/18 Mong Duccon_cdl13 hữu duyên xem giúp cung phu và đường tình duyên với ạ ☹️
Hình ảnh
Cung phu có tử tướng, tướng quân gặp tuần trung không phong. Chị sẽ quen chồng khi đi làm từ thiện hoặc quen trên chùa. Có đào hồng chiếu và tại bản cung, chị sẽ quen chồng ở phương xa sau đó nên duyên vợ chồng, chồng da ngăm, khá đẹp trai, trẻ lâu, lành tình, dáng người cao, lành tính. Nhưng đôi mắt hơi buồn, ăn con hóa kí, tướng phục nên vợ chồng ở với nhau sẽ nhiều đa nghi, khắc khẩu. Phi hóa lộc từ cung phu nhập về cung phúc, lấy chồng xong của $ sẽ tốt hơn, phúc dày nên sẽ gặp nhà chồng dễ chịu. Phi hoas khoa nhập về thiên di, song lộc chiếu về cung phu tài chính trong gđinh chị đc cầm, đc ck khá yêu chiều. Nô có thiên đồng gặp không kiếp, chị mắc duyên âm rồi, bản thân chị là người thông minh, tiền bạc kiếm đc mà tiêu giữ cũng khéo. Thân mệnh đồng cung không gặp tuần triệt, số cũng k phải bôn trì vất vả nhiều
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

Alostlaughter đã viết: 16:17, 28/12/18
Thutobe đã viết: 11:56, 27/12/18 Mong Duccon_cdl13 hữu duyên xem giúp cung phu và đường tình duyên với ạ ☹️
Hình ảnh
Cung phu có tử tướng, tướng quân gặp tuần trung không phong. Chị sẽ quen chồng khi đi làm từ thiện hoặc quen trên chùa. Có đào hồng chiếu và tại bản cung, chị sẽ quen chồng ở phương xa sau đó nên duyên vợ chồng, chồng da ngăm, khá đẹp trai, trẻ lâu, lành tình, dáng người cao, lành tính. Nhưng đôi mắt hơi buồn, ăn con hóa kí, tướng phục nên vợ chồng ở với nhau sẽ nhiều đa nghi, khắc khẩu. Phi hóa lộc từ cung phu nhập về cung phúc, lấy chồng xong của $ sẽ tốt hơn, phúc dày nên sẽ gặp nhà chồng dễ chịu. Phi hoas khoa nhập về thiên di, song lộc chiếu về cung phu tài chính trong gđinh chị đc cầm, đc ck khá yêu chiều. Nô có thiên đồng gặp không kiếp, chị mắc duyên âm rồi, bản thân chị là người thông minh, tiền bạc kiếm đc mà tiêu giữ cũng khéo. Thân mệnh đồng cung không gặp tuần triệt, số cũng k phải bôn trì vất vả nhiều
Cảm ơn bạn nhiều nhé.
Do chưa có người yêu nên mình sẽ ghi nhớ và ngẫm lại, sẽ trả lời bạn trong thời gian gần nhất nhé.
Bạn ơi, có tính được khi nào mình có khả năng lấy chồng ko? Thank bạn :)
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Hình ảnh
Chị là con trưởng trong gia đinh ...chị được cha mẹ quan tâm hơn các anh chị em trong nhà , cha mẹ chị là người bình dân ...tính cách của chị là một người làm nhanh chóng cho xong việc nhưng rất hoạt bát không ngại việc

Tuần triệt đóng ở cung phu và cung tử tức chắc chắn số muộn chồng con ...chị phải sang đại vận 32-41 vcd có song hao thiên mã chủ sự thay đổi , lập gia đình ...!

Cung phu tử tướng gặp tuần hóa kỵ năm sinh là chủ về vợ chồng bất hòa ( hóa kỵ hay nghi kỵ đa nghi với người đối phương ) ...cung nô bộc có thiên đồng diêu y , cung thiên di có đào hoa ngộ thiên không , mà cung phu lại bị tuần số chị tình nhanh đến nhanh đi ...cung quan lộc và cung phu có tướng phục thì tình duyên bắt nguồn từ chính nơi làm việc cùng công ty hoặc do người phối ngẫu mang đến

Thêm điều nữa cung quan lộc phi hóa khoa nhập cung thiên di : nếu chị đi làm ăn ở xa sẽ được quý nhân phù trợ nhất là người lớn tuổi ( e biết là chị ra ngoài hay gặp được người lớn tuổi còn ít tuổi thì ít và cũng được người ta mời đi ăn nhậu nhiều )
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”