Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hongdai106
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi hongdai106 »

Có lẽ là cung đẹp nhất trong lá số của em rồi ạ, nhờ a luận giúp em
Hình ảnh
Đầu trang

Gemini93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gemini93 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc https://lyso.vn/xem-tu-vi/luan-c ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Chào anh Duccon_cdl13! Nhờ a xem cung phu giúp e với ạ chứ thấy lận đận tình duyên quá. E cảm ơn nhìu nhìu!
[-O< [-O<
lá số của e đây ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

hongdai106 đã viết: 15:06, 01/01/19 Có lẽ là cung đẹp nhất trong lá số của em rồi ạ, nhờ a luận giúp em
Hình ảnh
có phải e có một chị gái khá khó tính đúng không ? ...cung phu nhìn đẹp đấy nhưng đại vận của em thì đi ko đẹp #-o
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Gemini93 đã viết: 16:13, 01/01/19
Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc https://lyso.vn/xem-tu-vi/luan-c ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Chào anh Duccon_cdl13! Nhờ a xem cung phu giúp e với ạ chứ thấy lận đận tình duyên quá. E cảm ơn nhìu nhìu!
[-O< [-O<
lá số của e đây ạ!
Hình ảnh
Chào e cô gái mệnh vcd : e là một người khá kỹ tính và sạch sẽ ...e có sô thân tự lập thân , anh chị em trong nhà ko ở gần nhau ...bạn bè thì em hợp với người lớn tuổi hơn mình , người lớn hơn tuổi e giúp đỡ e còn người ít tuổi hầu như là ko có ... cung thiên di có đào hồng ngộ địa kiếp thì rất dễ tốn tiền vì người khác giới , tình duyên nhanh đến mà cũng mau lụi tàn ...cung phu thê gặp tuần có thiên không thiếu dương chắc chắn có số lấy muộn nhưng người chồng ít nói và khá khôn ...cung quan lộc có sao tướng quân tọa thủ thì người yêu của mình có thể làm cùng công ty nơi e làm việc !
Đầu trang

tieuhoa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tieuhoa »

Nhờ bạn nói đôi điều về cung phu của mình với, cám ơn bạn!
Hình ảnh
Đầu trang

Gemini93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Gemini93 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:15, 01/01/19
Gemini93 đã viết: 16:13, 01/01/19

[-O< [-O<
lá số của e đây ạ!
Hình ảnh
Chào e cô gái mệnh vcd : e là một người khá kỹ tính và sạch sẽ ...e có sô thân tự lập thân , anh chị em trong nhà ko ở gần nhau ...bạn bè thì em hợp với người lớn tuổi hơn mình , người lớn hơn tuổi e giúp đỡ e còn người ít tuổi hầu như là ko có ... cung thiên di có đào hồng ngộ địa kiếp thì rất dễ tốn tiền vì người khác giới , tình duyên nhanh đến mà cũng mau lụi tàn ...cung phu thê gặp tuần có thiên không thiếu dương chắc chắn có số lấy muộn nhưng người chồng ít nói và khá khôn ...cung quan lộc có sao tướng quân tọa thủ thì người yêu của mình có thể làm cùng công ty nơi e làm việc !
Có phải chồng e đã từng có 1 đời vợ đúng k ạ? Và có thể sẽ chia ly chứ k sống với nhau cho đến cuối đời phải k a? :(
Đầu trang

kaanoo29
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kaanoo29 »

kaanoo29 đã viết: 12:54, 01/01/19 đúng ngày đầu năm đầu tháng, mở mắt dậy lướt fb thấy ngay ảnh váy cô dâu :) chú rể tất nhiên ko phải mình :)

cũng đơ mất mấy giây , mà thôi :))

ngày đầu năm, hóng bác duccon cho e 1 quẻ ạ 8-> em cảm ơn.

Hình ảnh
bị skip mất dồi [-O< cho phép e quote lại ạ :D
Đầu trang

hongdai106
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hongdai106 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:09, 01/01/19
hongdai106 đã viết: 15:06, 01/01/19 Có lẽ là cung đẹp nhất trong lá số của em rồi ạ, nhờ a luận giúp em
Hình ảnh
có phải e có một chị gái khá khó tính đúng không ? ...cung phu nhìn đẹp đấy nhưng đại vận của em thì đi ko đẹp #-o
Dạ không có a ạ, e là con một. Từ nhỏ em đã không có ba rồi ạ, lý do thì e ko biết, em không hỏi và cũng chẳng ai nói :D
Hic em cứ tưởng đại vận sắp tới là đẹp nhất rồi chứ ạ. Đại vận hiện tại e đã thấy xấu rồi, hy vọng qua vận sau tốt ai dè :-S
Đầu trang

buicanhhung1996
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi buicanhhung1996 »

Anh ơi giúp em với ạ tình duyên em trắc trở
Hình ảnh
Đầu trang

tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranhau »

nhờ a xem giúp cung thê ạ
Tập tin đính kèm
Hầu_2019_1f6b30bb.jpg (157.72 KiB) Đã xem 1128 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”