Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anht2019
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi anht2019 »

Duccon_cdl13 đã viết: 07:53, 04/03/19
anht2019 đã viết: 23:35, 03/03/19
Duccon_cdl13 đã viết: 15:02, 03/03/19
Uh bác phải phấn đấu chứ...cơ mò bác xem nhầm ơ điểm nào
Lá số của cháu đâu có cung phu thê phi hoá kị nhập mệnh, hoá kị nằm cung phụ mẫu mà bác
Cháu à: cung phụ mẫu là tứ hoá nguyên thủy , còn bác đang dùng tứ hoá phi tinh để luận , cháu thật đúng là 😒
HƠơơ.....nói vậy cháu ế luôn thật saooooooo😂😂😂😂 cháu còn chẳng có người yêu lấy đâu ra năm sau cưới đây ?!🤔😂
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Biết đâu bất ngờ mà cháu. Duyên sẽ tự đến thôi 😂... mà cháu còn trẻ muốn lấy Ck rồi sao
Đầu trang

nguyenphanquyet
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenphanquyet »

Em 30 tuổi và chưa lập gia đình, các bác góp ý giúp e về việc khi mô lập gia đình và đường vợ con thế nào ạ.
Cảm ơn các bác đã hoan hỉ!
Hình ảnh
Đầu trang

Bloomy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bloomy »

Em cũng đang bị ế không nhẹ đây ạ. Mong bác hữu duyên xem qua hộ em :D
Hình ảnh
Đầu trang

TieuThienGA
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TieuThienGA »

Em quote lại. Mong anh cho đôi lời xem thế nào ạ. Many tks
Hình ảnh
Đầu trang

anhtuanmdr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhtuanmdr »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:34, 16/02/19
anhtuanmdr đã viết: 15:56, 31/01/19 Kính nhờ bác Duccon_cdl13 xem giúp em với ạ.
Vợ em sinh năm Quý Dậu 1993, giờ Dậu.
Chúng em dự định sinh con đầu lòng vào năm 2019 Kỷ Hợi
vk của bạn có tính hay ăn vặt...hai vk ck có vẻ không hợp cho lắm đúng không thỉnh thoảng cãi nhau đấy ...bạn ra ngoài hay gặp người lớn tuổi và hợp với người lớn tuổi hơn người ít tuổi !
Em cảm ơn Bác nhiều,
đúng là em thấy hợp với người lớn tuổi hơn, cả về nói chuyện lẫn công việc
còn vợ chồng thì tụi em cũng lâu lâu có cái không vừa ý :D :D , nhưng không ai dám to tiếng cả, ở với bố mẹ nữa mà, :D
Bác xem giúp em đường công danh sự nghiệp được không, đã bỏ xứ đi rồi mà vẫn thấy lận đận quá,
Đầu trang

thái âm_0608
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thái âm_0608 »

thái âm_0608 đã viết: 18:27, 25/01/19
Duccon_cdl13 đã viết: 17:21, 25/01/19
thái âm_0608 đã viết: 14:40, 25/01/19 Chào anh Duccon, nhờ anh xem giúp lstv của em và bạn em. Em cám ơn anh nhiều ạ.
Có phải cái a này là được bạn bè của bạn giới thiệu hoặc là bạn bè của bạn ?
Anh này đúng là bạn của mình, mình và anh quen nhau trong môi trường công việc
mình up lại nhờ Duccon luận tiếp giúp mình, mình và người này biết nhau qua môi trường công việc, anh này là đối tác đến làm việc tại công ty mình, mong bạn xem giúp năm nay mình có hạn tình cảm nào không, cám ơn bạn
Đầu trang

THoalinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi THoalinh »

Dạ em là thành viên mới, mong hữu duyên được anh xem giúp em đôi lời về cung phu này với ạ, em xin chân thành cảm ơn ạ
Tập tin đính kèm
IMG_6309.JPG (264.57 KiB) Đã xem 1263 lần
Đầu trang

trung1006
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi trung1006 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc https://lyso.vn/xem-tu-vi/luan-c ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Mong bác luận giúp cháu
Hình ảnh
Đầu trang

Hoangluan91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoangluan91 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc https://lyso.vn/xem-tu-vi/luan-c ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Anh cho e hỏi Phi hoá can cung Anh đọc theo sách nào của trường phái. E đang tìm hiểu mà sao thấy khó hiểu. Ví dụ Cung phu thê cần Nhâm thì tứ họa an Lương Tử Phủ Vũ đúng không ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”