Lá số dễ có con dị bào? Xin các cao nhân vài lời luận bàn!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bluecloud995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số dễ có con dị bào? Xin các cao nhân vài lời luận bàn!

Gửi bài gửi bởi bluecloud995 »

Kính thưa các cao nhân!
Em theo dõi diễn đàn từ lâu nhưng cũng ít post bài. Hôm nay em mạo muội xin hỏi các cao nhân liệu lá số e có con dị bào không ạ. Em lấy chồng năm 27 tuổi, tới nay được 4 năm rưỡi. Trước khi lấy chồng đường tình duyên của em cũng rất lận đận. Chồng em là người tốt, cẩn thận và có trách nhiệm. Duy có điều anh rất thích có con trai, còn e thì bé hiện giờ e đang mang thai khả năng cao lại là con gái giống chị nó. E nhìn cả lá số của em và chồng e đều thấy dễ có con dị bào, lá số của con gái em thì dễ có anh chị em dị bào. Cung phu thê của em tuy xấu nhưng hội quang quý, quan phúc nên chắc hai vợ chồng cũng sẽ ở với nhau đến cuối đời. Nhưng tử tức thì có nhiều cái đáng lo, lại thêm cách thai tả hữu con dị bào thì thực làm em lo ngại quá. Xin các cao nhân nhìn giúp em lá số em, chồng e và con gái em xem có đúng như e lo nghĩ không ạ, và cách hóa giải. Em xin chân thành cảm ơn ạ!!!
Lá số của em:
Hình ảnh
Lá số của chồng:
Hình ảnh
Lá số con gái em:
Hình ảnh
Đầu trang

bluecloud995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số dễ có con dị bào? Xin các cao nhân vài lời luận bàn!

Không có cao nhân nào dừng chân. Có lẽ mọi người ngại xem lá số con dị bào? Cũng có thể ngại xem lá số thân mệnh có quá nhiều sát tinh chăng?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ghi nhận! 2 vợ chồng nhà này hiểu nhau vãi chấy.nghiền ngẫm và nghiên cứu tìm phương án khắc phục hậu quả là Triệt .mỗi đứa cầm một cây đại đao đứng canh cửa thế này thì bố đứa nào dám mon men để mà chửa với đẻ cơ chứ :))
Đầu trang

bluecloud995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ cháu cảm ơn bác ThamLang80 ạ! Bác ơi, cháu ngu muội chưa hiểu ý bác lắm ạ. Ý bác là cháu không phải lo chuyện con dị bào đúng không ạ? Hi, cháu hiểu có đúng không ạ bác?
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vâng thưa cô!nhưng nói là nói vậy chứ bần đạo thừa biết cô sẽ không an tâm đâu hé hé hé 2 vc cô soi nhau đến khi mỗi đứa ngồi một nơi mới chịu ... đường còn dài mà ,cứ hưởng ngọt ngào đi đã khi nào có biến kêu bần đạo giải quyết hé hé hé hé
Đầu trang

bluecloud995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ cháu cảm ơn bác! Thực ra cháu vẫn biết cung phu cháu không được tốt. Cháu cũng không hy vọng nhiều đâu. Cháu thì cháu cũng hay lo lắng vậy thôi, nhưng thực tâm cháu nghĩ mọi thứ đã có số mệnh an bài, có những việc xảy ra không hoàn toàn lỗi tại ai, mà tại số mệnh nó thế. Sống tốt với nhau dc đến ngày nào hay ngày đó, quan trọng là có tình nghĩa với nhau...
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Rất có chí khí và cái trí nó dẫn dắt cái lý ! Ok chúc cháu ngủ ngoan . :D
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

ThamLang80 đã viết: 21:44, 20/08/18 Rất có chí khí và cái trí nó dẫn dắt cái lý ! Ok chúc cháu ngủ ngoan . :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”