nhờ mọi người xem giúp cung mệnh tử phá giáp long phượng,xương khúc và cả thai toạ,giáp khoa quyền nữa có được tính khôn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi

quynhchitupha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: nhờ mọi người xem giúp cung mệnh tử phá giáp long phượng,xương khúc và cả thai toạ,giáp khoa quyền nữa có được tính

Gửi bài gửi bởi quynhchitupha »

có ai xem giúp em với ạ!
em xem luận giải lá số tử vi trên mạng thì thấy bảo số con bé khổ lắm, rất vất vả,nay đây mai đó, rồi thì bất hiếu, rồi bị phá sản mấy lần, lại còn mấy lần chồng,nhà cửa thì không có.con cái thì có đứa quặt quẹo lắm.công việc thì thay đổi liên tục,bạn bè thì toàn người xấu luôn hảm hại nó.ôi,... cái số khổ ,từ tiền ,tài, đến tình. từ gia đình,bạn bè đến xã hội nói chung là tất tần tật đều chả ra gì.
người làm mẹ như em cũng thấy lo nghĩ và thương con lắm nên sau khi đọc mấy bài luận giải em phải vào bổ túc ngay một số kiến thức tử vi để xem thực hư ra sao
rồi em thấy cái cung mệnh của cháu nó có long phượng giáp,thai toạ giáp,xương khúc giáp ,rồi thì khoa quyền giáp.em đọc thì thấy đều tốt cả.
lại còn cả vị liêm tham đồng cung tị ,hợi gặp tuần triệt phản hữu kỳ công.mà con gái em lại dính cả tuần lẫn triệt.
em thấy hoang mang quá.
mong các bác có ai biết thì chỉ giáo cho em với ạ.
em xin cảm ơn.
Đầu trang

quynhchitupha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: nhờ mọi người xem giúp cung mệnh tử phá giáp long phượng,xương khúc và cả thai toạ,giáp khoa quyền nữa có được tính

từ ngày đọc được mấy bài luận giải về con gái mình , em đâm ra thích học tử vi.đi làm cứ rảnh là mở tử vi ra đọc,thành ra bạn bè đồng nghiệp ai cũng bảo em lập dị ,khác người. trước thì suốt ngày truyện,giờ thì suốt ngày tử vi. mà đọc thì cũng tranh thủ đọc suốt thật nhưng kiến thức cơ bản còn chưa bổ túc xong.đợi đến lúc em tự luận giải được lá số của con gái em thì không biết đến năm nào tháng nào.
vì vậy kính mong các cô , dì ,chú, bác cùng các anh chị em có ai biết thì vào chỉ giáo giùm em với ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ls cháu rất tốt đẹp cô yên tâm hai cung bên cạnh đều được tính ,tức theo lý là anh em phụ mẫu tốt bé được nhờ . Cá tính mạnh mẽ thông minh đảm lược ,lớn lên được người người say đắm ngưỡng mộ dành tình cảm rất nhiều.xu hướng năng khiếu nghệ thuật ngay từ nhỏ vậy nên định hướng rèn cặp bé chống đỡ những thị phi áp lực trong ngành giải trí từ sớm .con chim sơn ca.
Đầu trang

phongdt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phongdt »

trời lá số này sinh ra là may mắn đó chị ơi. nữ tính hiền lành nhưng hay bệnh hay cãi, bố mẹ anh em cưng chiều làm chỗ dựa vững chắc, chồng hiền lành nhân hậu, có khi hay đau bụng vì ăn uống..
Đầu trang

quynhchitupha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cảm ơn hai bạn đã cho bình luận.
thực sự thấy trả yên tâm về nó lắm.tính em hay lo xa ,mà giờ thì nó hiền quá cơ.chơi với bạn cùng tuổi toàn bị bắt nạt.tính thì nhát,con ruồi con muỗi cũng sợ ai trêu mà đặt con muỗi chết rồi vào tay nó cũng rùng mình rồi khóc thét lên.bố nó mua cho con chó bông biết đi nó cũng sợ. đọc luận giải lá dố tử vi hay tứ trụ đều thấy nó khổ nên em mới lần mò vào đây đăng ký thành viên và học tập tử vi đấy ạ.

còn ai biết xem lá số thì em kính nhờ xem giùm em với ạ.
em xin cảm ơn
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

B-) Mẹ ngu mẹ ngu ! Cứ nghĩ con ghê gớm ăn được người mới là số sướng hả? Tính nó hiền vì có Tuần Triệt chủ dễ dạy bảo ,con ngoan thế còn ko biết lo dạy .lần sau có muốn học hỏi thì đừng có chiêu trò nói con mình thế nọ thế chai nghe chưa. Lo mà nuôi nấng dạy dỗ nó cho tốt .Đọc vớ vẩn rồi ngớ ngẩn tâm thần đấy biết ko? :))
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

ThamLang80 đã viết: 13:07, 05/09/18 B-) Mẹ ngu mẹ ngu ! Cứ nghĩ con ghê gớm ăn được người mới là số sướng hả? Tính nó hiền vì có Tuần Triệt chủ dễ dạy bảo ,con ngoan thế còn ko biết lo dạy .lần sau có muốn học hỏi thì đừng có chiêu trò nói con mình thế nọ thế chai nghe chưa. Lo mà nuôi nấng dạy dỗ nó cho tốt .Đọc vớ vẩn rồi ngớ ngẩn tâm thần đấy biết ko? :))
Em đồng ý 2 tay. Bà chị em cứ thích dạy con phải ghê gớm khôn ăn người. Mà con gái phải dạy nữ tính, ôn nhu nhưng cương trực biết phải trái, đôi khi nhường nhịn thiệt chút cũng được. Chứ cháu em mẹ dạy sai nên giờ bướng bỉnh, khó bảo nên em còn lo cho nó hơn ấy.
Đầu trang

nhat_tan8999
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhat_tan8999 »

Lá số này rất ổn mà sao mẹ cháu làm gì thấy mà ghê quá vậy. Tính bé này không hiền đâu, sau này vào đời cũng là nữ tướng đấy, sức khoẻ rất tốt, nên nhớ là nếu bé này có mất tiền của thì chính là cách "của đi thay người" nhé. Có một chú ý lớn là nếu sau này cháu bé thích theo nghề nghiệp bên võ tướng thì nên cho theo, nếu không cho cháu theo thì phải cẩn thận cho cháu khi giao du với đàn ông bên ngoài vì dễ có cách bị hiếp dâm. Chúc bé ngày một khoẻ mạnh và an lạc.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Lá này mệnh nữ nhưng tính nết đàn ông...có sao thiên hỷ thì hay nói , cung thiên di có sao địa kiếp tọa thủ sau này chết ở xa nhà , cũng rất dễ bị gạ quan hệ tình dục , lá này đại vận 55-64 mới sáng sủa tốt đẹp ...đại vận 45-54 ngộ thiên không phải cẩn thận đại vận này không hết sạch ...lá này sinh ra trong một gia đình cha mẹ tương lại khá giả , cung mệnh tử vi phá quân giáp rất nhiều cát tinh khoa quyền long phượng thai tọa xương khúc nhưng rất tiếc thiếu tả phù hữu bật vì hai sao này phò tá cho tử vi trung thành nhất ( ở thế tử phá sửu mùi là cách chính tà tranh thắng chỉ có duy nhất hai sao tả hữu là đắc cách nhất )...các đại vận 25-35-45 ( 30 năm đại vận không hoàn toàn tốt đẹp xấu ) ...phải đến vận 55-64 đắc thái tuế đồng lương miếu khoa quyền lộc mã vận này chắc chắn phát tài...

P/s : cho dù cung mệnh đẹp nhưng không gặp thiên thời đại vận tốt thì cũng chỉ là người có tài sinh nhầm thời thế !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”