Các bác THÂN CƯ MỆNH vào hết cả đây nhá:)

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
HoangNgoc7791
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Các bác THÂN CƯ MỆNH vào hết cả đây nhá:)

Gửi bài gửi bởi HoangNgoc7791 »

ljnk đã viết: 09:43, 23/09/10 Chào cả nhà ạ :x e cũng thân cư mệnh này :x e tự thấy mình khá ngang, thích làm theo ý mình. Còn cuộc đời thỉnh thoảng thấy nhàm chán thôi chứ cũng chẳng bằng phẳng mấy 8-> không đến nỗi ghập ghềnh nhưng mà cũng có ổ voi, ổ gà ạ 8-> :D
Hình ảnh
Ui bạn này cùng ngày tháng năm sinh giờ sinh với mình này, các chính tinh và phụ tinh với các cung giống hệt nhau luôn. @@
Đầu trang

hungkhoia10
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bác THÂN CƯ MỆNH vào hết cả đây nhá:)

Gửi bài gửi bởi hungkhoia10 »

Mình cũng mệnh thân đồng cung, bị triệt mà sao thấy số khổ quá, giờ này hơn 30 rồi mà công việc vẫn còn long đong, tình duyên thì cũng chưa có.
Hình ảnh
Đầu trang

Hoamai.06
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoamai.06 »

Mọi người cho e hỏi thân cư mệnh có thể đổi đời không ạ :D
Đầu trang

Khanhlinh2512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khanhlinh2512 »

Hình ảnh

Cháu chào mọi người ạ. Mọi người cho cháu hỏi lá số của cháu nên theo ngành nào thì ổn ạ. Cháu thân mệnh đồng cung mà thấy cung mệnh hình như là xấu đúng k ạ. Ai có thể cho cháu xin vài lời về cung mệnh không ạ. Cháu cảm ơn ạ
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn sinh giờ tý thì mệnh , thân đồng cung , đóng ở tý thì được cường địa , thuận và có đất dựng võ . Mệnh thân đồng cung thì tốtcùng tốt , xấu cùng xấu (của bạn là cùng tốt) , thường là người có ý chí sắt đá , có tư tưởng cao đẹp ,có hoài bão lớn , là số tự lập , tư quyết định . Bạn nên chuyên về khinh tế , tài chính , doanh thương , công kỹ nghệ thì tốt , bạn học hành , thi cử rất thuận lợi và gặp may mắn ( vì có Thần phù hộ ) .
Được cảm ơn bởi: Khanhlinh2512
Đầu trang

lalalannnn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lalalannnn »

:-O :-O :-O :-O :-O Em thân cư phúc đức có topic cho thân cư phúc đức ko ạ
Đầu trang

Banhbao.ch29
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Banhbao.ch29 »

IMG]lasotuvi/2021/9EFETQOP.jpg[/IMG]

Cho em xin 1 slot với ạ. Kính nhờ các cao nhân xem giúp ạ.
Đầu trang

KateMikey
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Các bác THÂN CƯ MỆNH vào hết cả đây nhá:)

Gửi bài gửi bởi KateMikey »

gemigemi đã viết: 00:00, 27/08/10 "Sắc nét đặc biệt đầu tiên của người này là lòng tin vào thiên mệnh rất mạnh. Vì như chúng ta đã nói ở trên, cái ý nghĩa đầu tiên của chữ Mệnh là ý trời = mọi việc đều do Trời định, là định mệnh. Mẫu người này ít tin vào quan niệm “Nhân định thắng thiên” cho nên khi gặp những hoàn cảnh khó khăn, trắc trở họ thường nhắm mắt buông tay mặt cho số phận xoay vần vì thuyền đời của họ đã lỡ neo vào bến Mệnh rồi, chỉ còn biết trong nhờ đục chịu mà thôi."

Trước hết, tớ phản đối câu này :|. Niềm tin của tớ vào vào Thiên đinh- Nhân định là 40-60, tớ đề cao sự tự lập trước khi nhờ vả ngưòi khác hoặc chờ đợi may mắn ( trước thì hoàn toàn thế, h đỡ rồi ><). Ai có ý kiến đóng góp nữa k :-?

Em đồng ý là khoản này không đúng với em ạ.
Em tin vào mệnh trời 10% (ví dụ thế ạ), còn tự mình là 90% còn lại. Em đọc Liễu Phàm Tứ Huấn và tâm đắc, rằng đức năng thắng số, làm nhiều việc thiện thì có thể cải số ạ. Em Thân Mệnh đồng cung, Thái Dương tại Tý 😉
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”