Năm sau sinh con trai hay gái

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Năm sau sinh con trai hay gái

Gửi bài gửi bởi Mebanhbao »

Chả là vợ chồng em mới vỡ kế hoạch. Có lợn con rồi mọi người ạ, em dự sinh cuối tháng 3 đầu tháng 4 âm lịch năm sau. Không biết lần này vợ chồng em có săn đc cô công chúa ko ạ? Với cả em thấy năm sau năm tuổi của chồng lại là năm tam tai của em thì có hạn gì nặng ko mọi người? Bé này em mang thai có sinh thường thuận lợi ko ạ? Nhờ mọi người xem giúp em
Tập tin đính kèm
9F7C9BBA-3026-4080-92C9-FC487BC4A83D.jpeg (243.53 KiB) Đã xem 890 lần
AB28B23B-C270-41E4-91DA-49A743097E62.jpeg (245.74 KiB) Đã xem 890 lần
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Năm sau sinh con trai hay gái

cự nhật không kiếp đã viết: 18:05, 23/09/18
Mebanhbao đã viết: 17:50, 23/09/18 Anh cự nhật không kiếp xem giúp em với
Bạn cần hỏi gì vậy, bạn mệnh không kiếp à , sao không lập hẳn topic hỏi mọi người, nhưng phải có vấn đề và lá số cụ thể chứ nhỉ, có thấy gì đâu :-?
Topic của em đaya nè anh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Suốt ngày hỏi chửa với chẳng đẻ đau hết cả đầu !
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 18:19, 23/09/18 Suốt ngày hỏi chửa với chẳng đẻ đau hết cả đầu !
Dạ bác, ko biết mới hỏi chứ biết rồi em hỏi chi đâu, đàn bà đẻ Đới ai mà ko lo :(
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Mebanhbao đã viết: 18:11, 23/09/18
Mebanhbao đã viết: 17:50, 23/09/18 Anh cự nhật không kiếp xem giúp em với
Bạn cần hỏi gì vậy, bạn mệnh không kiếp à , sao không lập hẳn topic hỏi mọi người, nhưng phải có vấn đề và lá số cụ thể chứ nhỉ, có thấy gì đâu :-?
Topic của em đaya nè anh
Cái vấn đề bạn hỏi nó trừu tượng quá nhỉ, hình như con đầu bạn sinh thường và cháu khỏe mạnh? Số bạn đông con ấy, con cái tốt phết, cái này thì người phụ nữ nào cũng mong rồi đúng không, mình nghĩ bạn đừng nên lo lắng quá, con nào thì cũng đáng yêu cả :D , đồng thời anh chồng này khá nghe lời vợ mặc dù tính cách có lúc nóng nảy, kiểu cách, anh này chắc là công chức đúng k, phải liên quan gì đến đó những ngành luật pháp, chấp pháp, có điều công danh chỉ ở mức bình thường, bạn cũng vậy, cũng hợp vs làm cơ quan, nhưng công việc cũng không ổn định lắm, hay bị cấp trên để ý nên phải chú ý công việc, anh chồng như vậy cộng vs phụ mẫu 2 bên quan tâm, nên bạn sinh con cũng sướng, không cần phải lo lắng nhiều, nghe cái tên mebanhbao cũng hay hay nhỉ, tính mình cũng vẫn còn cute :)) , thấy cái tên này là thích thích :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Mebanhbao đã viết: 18:26, 23/09/18
Duccon_cdl13 đã viết: 18:19, 23/09/18 Suốt ngày hỏi chửa với chẳng đẻ đau hết cả đầu !
Dạ bác, ko biết mới hỏi chứ biết rồi em hỏi chi đâu, đàn bà đẻ Đới ai mà ko lo :(
đàn bà hầu như ai mà chẳng đẻ, đấy là chuyện bình thường , mà chuyện tốt chứ phải chuyện xấu đâu mà lo lắng , hạnh phúc vợ chồng là có con , còn hơn người ta có hàng trăm tỷ nhưng không có một đứa con nào , thế vậy sinh con là tốt hay xấu hả hả hả ?
Đầu trang

Tiểu Thanh Liên
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Thanh Liên »

Chị gái cung tử tức Thái Dương(V) thuoc bac dau tinh thì dễ sinh con trai đầu long. Ma ls nhu nay thuoc dang mau vi tu ma quy. ADL(MV) tue, tu linh, kinh tau duong phu xuong khuc khoa viet thi at sinh con quy tu, tai ba hon nguoi. :)
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 18:30, 23/09/18

Topic của em đaya nè anh
Cái vấn đề bạn hỏi nó trừu tượng quá nhỉ, hình như con đầu bạn sinh thường và cháu khỏe mạnh? Số bạn đông con ấy, con cái tốt phết, cái này thì người phụ nữ nào cũng mong rồi đúng không, mình nghĩ bạn đừng nên lo lắng quá, con nào thì cũng đáng yêu cả :D , đồng thời anh chồng này khá nghe lời vợ mặc dù tính cách có lúc nóng nảy, kiểu cách, anh này chắc là công chức đúng k, phải liên quan gì đến đó những ngành luật pháp, chấp pháp, có điều công danh chỉ ở mức bình thường, bạn cũng vậy, cũng hợp vs làm cơ quan, nhưng công việc cũng không ổn định lắm, hay bị cấp trên để ý nên phải chú ý công việc, anh chồng như vậy cộng vs phụ mẫu 2 bên quan tâm, nên bạn sinh con cũng sướng, không cần phải lo lắng nhiều, nghe cái tên mebanhbao cũng hay hay nhỉ, tính mình cũng vẫn còn cute :)) , thấy cái tên này là thích thích :D
Dạ đúng rồi, em sinh thằng ku đầu năm 2016, cháu khoẻ và cũng dễ nuôi. Ông nhà làm bộ đội, trước em cũng làm nhà nước nhưng giờ nghỉ ở nhà làm bảo mẫu rồi ko biết khi nào mới đi làm lại đc. Hỏi trai hay gái là do tò mò với ham muốn có nếp có tẻ đó anh :)) mà anh ơi em hỏi tí cái kiếp không của em nó có vận nào phát dã như lôi đc ko :))
Đầu trang

Mebanhbao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 18:36, 23/09/18
Mebanhbao đã viết: 18:26, 23/09/18
đàn bà hầu như ai mà chẳng đẻ, đấy là chuyện bình thường , mà chuyện tốt chứ phải chuyện xấu đâu mà lo lắng , hạnh phúc vợ chồng là có con , còn hơn người ta có hàng trăm tỷ nhưng không có một đứa con nào , thế vậy sinh con là tốt hay xấu hả hả hả ?
Ko phải anh, ý em là em sợ năm sau năm tam tai ko biết có sinh thường đc ko, bé có dễ nuôi như con đầu lòng của em ko đó mà chứ em đâu có nói sinh con xấu đâu
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Mebanhbao đã viết: 18:42, 23/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 18:30, 23/09/18
Topic của em đaya nè anh
Dạ đúng rồi, em sinh thằng ku đầu năm 2016, cháu khoẻ và cũng dễ nuôi. Ông nhà làm bộ đội, trước em cũng làm nhà nước nhưng giờ nghỉ ở nhà làm bảo mẫu rồi ko biết khi nào mới đi làm lại đc. Hỏi trai hay gái là do tò mò với ham muốn có nếp có tẻ đó anh :)) mà anh ơi em hỏi tí cái kiếp không của em nó có vận nào phát dã như lôi đc ko :))
bác sỹ cự nhật khám xem người ta năm sau để trai hay gái ...bác sỹ cự nhật chuyên khoa sản đấy cao tay lắm :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”