Đại Vận Có Khôi Việt Phát Tài Lớn Hoặc Chủ Họa Lớn !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Đại Vận Có Khôi Việt Phát Tài Lớn Hoặc Chủ Họa Lớn !

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

thanhhương78 đã viết: 20:46, 04/10/18 Lá số này bét nhè chứ tiếng tăm gì.
Chào bạn!
Mời bạn luận một chút quá khứ lá số này, để mình tin là bạn có lý.
Chứ nói cho vui thì ai cũng nói được.
Cảm ơn bạn!
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

hagiakinh1981 đã viết: 20:31, 04/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:46, 04/10/18
Chào bạn Đức!
-Bạn xem LS này đã nổi tiếng hay chưa?
-Và sau này có chút tiếng tăm hay không bạn?
-LS này làm bên mảng Xuất nhập khẩu được không?
-LS làm trợ lý hay làm chủ thì tốt hơn?
Cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Tuổi nhỏ đã ham chơi rồi, thích nắm cái này bắt cái kia nhưng chơi thì hơn người, bước qua 30 ăn chơi còn dữ dội, khoảng ngoài 20 là nổi trội đến giờ. Năm nay lại được cả năm lộc ăn chơi thoả sức.
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huynh19 đã viết: 21:12, 04/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:46, 04/10/18
Chào bạn Đức!
Cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Tuổi nhỏ đã ham chơi rồi, thích nắm cái này bắt cái kia nhưng chơi thì hơn người, bước qua 30 ăn chơi còn dữ dội, khoảng ngoài 20 là nổi trội đến giờ. Năm nay lại được cả năm lộc ăn chơi thoả sức.
Cám ơn bạn!
Tính mình nhút nhát, rụt rè, không ăn chơi. Xuất thân từ vùng quê. Năm nay mình không ăn chơi bạn à.
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thanhhương78 đã viết: 20:46, 04/10/18 Lá số này bét nhè chứ tiếng tăm gì.
Mình không thích tranh luận làm gì.
Nhưng một khi đã luận giải cần đưa ra dẫn chứng cụ thể để thuyết phục người nghe. Không phải phán như thầy bói được.
Cảm thấy không chắc thì hãy lắng nghe.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hagiakinh1981 đã viết: 21:17, 04/10/18
Chào bạn Đức!
Cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Cám ơn bạn!
Tính mình nhút nhát, rụt rè, không ăn chơi. Xuất thân từ vùng quê. Năm nay mình không ăn chơi bạn à.
Nếu vậy bạn có thể xem lại giờ sinh, mệnh lập thuộc nhóm sát phá tham không rụt rè như bạn nhận xét. Còn ăn chơi không đơn giản là cờ bạc đơn thuần như suy nghĩ theo đúng nghĩa đen đâu bạn. Nhưng bạn đừng buồn nếu bạn ở trên kia nói lá số bạn nát bét vì bạn đó có lý do và bạn đó xem qua mà không nhìn kỹ cũng oan cho bạn.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:46, 04/10/18 Như chúng ta đã biết bộ sao khôi việt là một trong sáu lục cát tinh ( nó còn gọi là thiên ất quý nhân ) đóng ở mệnh thân tài quan di là rất tốt sẽ có người nâng đỡ giúp đỡ về công việc , tiền bạc và bên ngoài xã hội ( người ta gọi là thiên ất củng mệnh hoặc tọa quý hướng quý ) ...bộ khôi việt là chủ về đứng đầu ( ví dụ như đóng ở quan lộc thì chỉ huy một số người , đóng ở phu thê thì vợ hoặc chồng là con trưởng hoặc đoạt trưởng ..v.v... ) Khi khôi việt đóng cung nào mà có kèm theo sát tinh khắc bản mệnh thì tác hỏa rất khủng khiếp và nhanh chóng ...Tiếp theo đây là khi xét về đại vận có khôi việt nằm trong cung đại vận : Khi đại vận có khôi việt thủ chiếu gặp lộc tồn , khoa quyền lộc và chính tinh miếu vượng hợp cách , không có sát tinh hãm địa hoặc phải có sát tinh đắc địa sinh hành cho bản mệnh đây là đại vận phát tài lớn làm ăn kinh doanh buôn bán hoặc lên chức rất nhanh chóng nếu có thêm sao thanh long cư ở thìn tuất sửu mùi ( xung chiếu tam hợp chiếu , nhị hợp không có tuần triệt an ngữ thì đương số khả năng nổi tiếng rất cao ở đại vận này ) ...ngược lại khi đại vận có khôi việt nằm trong cũng có chính tinh hãm , sát tinh hãm khắc hành bản mệnh , thiên không , kiếp sát , kình đà linh hỏa , không kiếp hãm địa mà không có các sao cứu giải lớn thì tác họa rất khủng khiếp ở đại vận này gọi là chủ họa lớn !
Em bổ sung để anh biết một cách mà em nghĩ là đẹp nhất của Khôi Việt, đó là Mệnh giáp Khôi Việt. Có cách này học hành rất giỏi và thuận lợi, dễ dàng đi du học. Và có danh tiếng về đường học. \:D/ \:D/
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:44, 04/10/18
juls đã viết: 14:13, 04/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:46, 04/10/18 Như chúng ta đã biết bộ sao khôi việt là một trong sáu lục cát tinh ( nó còn gọi là thiên ất quý nhân ) đóng ở mệnh thân tài quan di là rất tốt sẽ có người nâng đỡ giúp đỡ về công việc , tiền bạc và bên ngoài xã hội ( người ta gọi là thiên ất củng mệnh hoặc tọa quý hướng quý ) ...bộ khôi việt là chủ về đứng đầu ( ví dụ như đóng ở quan lộc thì chỉ huy một số người , đóng ở phu thê thì vợ hoặc chồng là con trưởng hoặc đoạt trưởng ..v.v... ) Khi khôi việt đóng cung nào mà có kèm theo sát tinh khắc bản mệnh thì tác hỏa rất khủng khiếp và nhanh chóng ...Tiếp theo đây là khi xét về đại vận có khôi việt nằm trong cung đại vận : Khi đại vận có khôi việt thủ chiếu gặp lộc tồn , khoa quyền lộc và chính tinh miếu vượng hợp cách , không có sát tinh hãm địa hoặc phải có sát tinh đắc địa sinh hành cho bản mệnh đây là đại vận phát tài lớn làm ăn kinh doanh buôn bán hoặc lên chức rất nhanh chóng nếu có thêm sao thanh long cư ở thìn tuất sửu mùi ( xung chiếu tam hợp chiếu , nhị hợp không có tuần triệt an ngữ thì đương số khả năng nổi tiếng rất cao ở đại vận này ) ...ngược lại khi đại vận có khôi việt nằm trong cũng có chính tinh hãm , sát tinh hãm khắc hành bản mệnh , thiên không , kiếp sát , kình đà linh hỏa , không kiếp hãm địa mà không có các sao cứu giải lớn thì tác họa rất khủng khiếp ở đại vận này gọi là chủ họa lớn !
Khôi ở di T Việt ở mệnh mong a có đôi lời :D
Hình ảnh
số em được cách tọa quý hương quý đó , số em ra ngoài hay gặp những người có học thức tài giỏi giúp đỡ nhưng cũng cẩn thận đề phòng ví có địa kiếp ( địa kiếp mà đi với thiên khôi thì họa đến rất nhanh chóng và mạnh) ...cung mệnh có thiên việt cung di có thiên khôi khi đại vận đến cung thiên di 65-74 có khôi việt hóa khoa , thanh long nhị hợp đây là vận tốt vận này em có chút danh tiếng nhỏ ví dụ như nổi tiếng ở xã hoặc phường chứ không toàn quốc đước vì mệnh em không có một tam hóa khoa quyền lộc nào ( địa kiếp đồng hành cùng bản mệnh nên không sợ cho lắm đâu )
dạ em cám ơn a :3.
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huynh19 đã viết: 21:36, 04/10/18
Cám ơn bạn!
Nếu vậy bạn có thể xem lại giờ sinh, mệnh lập thuộc nhóm sát phá tham không rụt rè như bạn nhận xét. Còn ăn chơi không đơn giản là cờ bạc đơn thuần như suy nghĩ theo đúng nghĩa đen đâu bạn. Nhưng bạn đừng buồn nếu bạn ở trên kia nói lá số bạn nát bét vì bạn đó có lý do và bạn đó xem qua mà không nhìn kỹ cũng oan cho bạn.
Mình được rất nhiều cao thủ diễn đàn này luận cho LS này và xác nhận giờ sinh chuẩn. Không nát bét như bạn kia nói đâu. Không nói đúng quá khứ làm cơ sở gì để tin đây.
Lá số này xuất thân vùng quê, cha mẹ làm nông khá giả. Từ nhỏ có hoài bão, nên cố gắng học hành. Học khá giỏi, đặc biệt là môn Toán. Từng đoạt giải nhất môn Toán cấp tỉnh, nổi tiếng cả một vùng quê hẻo lánh.
Cách hành văn của SPT không tuần triệt.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hagiakinh1981 đã viết: 21:46, 04/10/18
Cám ơn bạn!
Mình được rất nhiều cao thủ diễn đàn này luận cho LS này và xác nhận giờ sinh chuẩn. Không nát bét như bạn kia nói đâu. Không nói đúng quá khứ làm cơ sở gì để tin đây.
Lá số này xuất thân vùng quê, cha mẹ làm nông khá giả. Từ nhỏ có hoài bão, nên cố gắng học hành. Học khá giỏi, đặc biệt là môn Toán. Từng đoạt giải nhất môn Toán cấp tỉnh, nổi tiếng cả một vùng quê hẻo lánh.
Ừm mình ko phải cao thủ hihihi
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hagiakinh1981 đã viết: 21:46, 04/10/18
Cám ơn bạn!
Đúng là cách hàng văn của bạn thật hùng hồn quyết đoán. Nếu bạn đã từng đoạt giải nhất toán cấp tỉnh có thể ở giai đoạn cấp 2, lớp 8 (ăn ốc đoán mò đây :))) và sau đó là ôm cái gọi là hoài bảo mà đến giờ bạn vẫn ôm hoài bảo nhưng tiếc là ko làm được. Những năm 20 bạn cũng đau đầu vì luôn thay đổi hành động để theo đuổi hoài bảo của mình bởi những càng làm càng đau đầu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”